Ai Thích Đá Cầu Vào Đây

linklink

Tui thấy nhiều bạn nam sinh thường hay chơi đá cầu vào giờ ra chơi lém... B-)
Đứng thành vòng tròn òi tung cầu wa wa lại lại :) cũng có vẻ thú vị :>
Khi các nam sinh chơi nhiều bạn nữ đứng trên ban công nhìn... :) ( chắc để ý bạn nào hem chừng :D )
Tui tự hỏi seo nữ sinh hem chơi đá cầu nhỉ?
Lớp tui có cô bạn cột cả tà áo lên rùi cùng đá cầu với các nam sinh ( nhìn dễ thương lém lém :) )
Đây có fải môn thể thao chỉ dành cho các bạn nam ko nhỉ?
Tui hy vọng với hình thức thể thao giải trí đá cầu sẽ có nhiều bạn nữ tham gia, chị em mình cột tà trông xinh xắn lém lém :D

pinkstar

Anime Master
Hùi xưa học cấp 2 tui cũng học Đá cầu 8-} .. Nhưng fần lớn hình như gurl k thix trò nì lém [trong đó có tui : ].. mà cột áo dài thì mất hết vẻ thuỳ mị gòy pà kia : ... hie hie

boymc

Administrator
hé hé hé , đúng roài , con gái đá cũng được nhưng mẹc áo dài, khó đá lém ...
Nhờ hùi cấp 3 anh và KuLiu hay wa Tao Đàn sáng sớm đá cầu ;))
Hix , hết 12 là hết đá luôn , xa rùi cái thời đá cầu ... chân cẳng bây giờ cứng ngắt hết roài, đá méc công nằm lun, hun dậy nổi nưã =))

linklink

Vui nhỉ... :> anh bmc và anh kuliu rủ nhau chơi đá cầu ở công viên ;;)

Pà pink méc cười hem... :( con gái chơi đá cầu khi mặc áo dài cũng được chớ bộ :>
Tui thấy nữ tính đầy ra có seo đâu nà :D với lại xì tin lém lém ;;) nhìn dễ thương... :

À, lớp tui hay chơi đá cầu lém ( tất nhiên là các bạn nam ý :) ) bạn nào thix tha hồ ngắm nhá ( tham gia cũng được nữa ) vì tụi bạn tui chơi cũng kha khá ( dù gì cũng giỏi trong mắt người hem bít đá cầu như tui :D )

moonyAnn

Active Member
tui thấy đá cầu trai gái j chơi cũng đc hết... chơi dzui là chính... thí mí chị chơi bóng rổ mặc áo dài chưa :> đá cầu chưa nhằm nhò j đâu ;)) B-)

tại bi h mặc áo dài hay mang guốc có gót hem đá cầu đc ý mà... dzới lại thí cũng ít con gái chơi cái nì lém... hùi trước học thêm trong LHP thí mí bạn cấp 2 chơi đá cầu nhìn vui mắt mà cũng vui tai lúm...

linklink

Hình con gấu của Moon dễ thương wớ...>.<

Moon nói đúng đoá, đá cầu ai chơi cũng được hít, cái wan trọng là có biết chơi hay hem thui ( mừ hem bít thì fải tập luyện ^^ ) ko fân biệt trai gái gì cả. Nhỏ bạn tui nè, chơi đá cầu với đám con trai trong lúc mặc áo dài cũng đâu thua kem gì tụi nam sinh

pinkstar

Anime Master
Hùi đó Kiểm tra TD trong trường môn đá cầu nà... nam thì 5 cái liên tiếp.. còn nữ thì 3 cái liên típ wa cầu rùi :)>-

linklink

Tui 2 cái liên tiếp hem biết được hem nữa nà...hix...hix...chị tui chơi đá cầu giỏi lắm suốt ngày đá trái cầu dô mẹt tui...hix...số tui bi thảm ghia T_______T

moonyAnn

Active Member
eck... hùi trước có kt đá cầu hả??? sao tao ko nhớ j hết ta :D chắc lúc đó tao ko kiểm tra Pink àh ^_^ :D

trò chơi đá cầu thấy cũng vui...... vô BTX thấy các hoạt động ko còn xôm tụ như hồi ở ND.... tiếc wá... :(

pinkstar

Anime Master
Uhm.. đúng gùi.. ở BTX chơi đá cầu xong... giành giật thắng thua 1 hùi rùi đánh nhau lun... poá chi... chắc tại sân trg BTX rộng hơn NgDu gấp 3 lần.. nên có cảm giác hok xôm tụ :D

linklink

Vậy là 2 pà học ND hít hử? Tui học MĐ !!! Chán lém, sân trường bé như cái lỗ mũi, học sinh đi wa đi lại thấy chật mún chít lun nà. Tính ra cái sân BTX rộng chán chê hén >.<

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Đá cầu hum,lớp tui có 3 đứa đá cầu cấp TP na` ^^,tui đá cũng dc. lắm,có điều muốn đá dzui phải biểu diễn nữa
tui thấy nếu muốn đá cầu,mấy bạn nữ đá vào giờ TD có sao đâu,còn dễ thương nữa(mặc áo dài mà đá,dzìa má...nhận hổng ra cái áo dài đâu nghe ^^)
Dzới lại lớp bà Pink nà,tụi đó đá ko hay mà cứ ra vẻ như thế(lớp nào đá cũng nhảy dzô đòi đá),có ngày....Hông nói nữa^^

linklink

Lớp pà Pink méc cười wớ...nhưng là lớp nèo thía?
Lớp tui khi đá cầu có khỏang 7-8 người chơi lận ( hiếm lắm mí có nhỏ bạn tui tham gia ;) ) có ai thí lớp tui chơi hem ? A8 á... 1 mình một sân hem bon chen với ai cả...iu A8...A8 mun năm

pinkstar

Anime Master
Tui thấy mí thèn lớp A8 của pà hay chơi ở chỗ để xe á ;)) ... nắng chói chang.. cũng chả ai thèm giành sân đâu :)) ... hie hie...

linklink

Pà Pink hem thấy tinh thần cao thượng "nhường sân" của mem A8 hử? mí thèn lớp tui chơi giỏi nên giấu nghề, chơi chỗ chói chang hem ai thèm nhìn, hem ai thèm giành...hehehe tụi nó cũng hơi khìn khìn thiệt nhưng dễ thương lém mừ ;) iu A8 wớ....>.<