Welkum to box 12A 5 ^_^

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
:-h Hi all mems 12A5^_^,và các lớp khác luôn >:D<
Dù là năm học cuối nhưng hi vọng các bạn sẽ bỏ chút thời gian để ghé thăm BTXF nì,hân hạnh dc giao lưu cùng các "xóm nhà lá" khác luôn ^_^
Để topic của A5 lớn mạnh(hi dzọng ko bị spam),và kéo dài ..dài...,các bạn nhớ ghé vào ủng hộ nhá

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Hix,hix hem bít đâu bị ng` ta chê topic kìa,biết là lớp 12 rất bận nhưng ko ngờ lại vắng thế
Dù sao với phong trào chơi Pokemon,hi vọng các bạn đóng góp thêm bài cho forum thêm chất lượng
Lượng bài tập lớp 12 vẫn wá nhiều do đó trong lớp mình vắng cũng ko phải lạ T_T,thằng Nghĩa lại đi thi đấu nên A5 ko còn ai post bài hết,chỉ còn thằng Hoàng và ....me
Nãy giờ cứ lảm nhảm hoài,nhưng chỉ mong con Vulpix lên cấp ^_^
Để bài viết thêm phần...dài hơn,tui xin post 1 số đoạn trong truyện "Hoa hồng giấu trong cặp sách của spammer số 1 4rum ^_^:
Hoa hồng giấu trong cặp sách

nhocquay

lại góp ý, chán cha sheva này wá ta (
.....( sorry vì đàn em lỡ đắc tội với đàn anh ^__^) có thể cho nhóc wa đây 888 với đc ko. Bộ mấy anh chị lớp 12a5 siêng học hơn những lớp khác hay sao mà chẳng thấy ai post bài thía này, dzô đây post cho nó xôm tụ cái coi nào. Ai vào thì giới thiệu 1 chút cho nhóc làm wen nha :D

nhocquay

nhocquay hổng dễ xương như anh tưởng đâu. Nhóc là ác wỷ đó >:) nói chính xác là ác wỷ đội lốt thiên thần ( sao nhóc tự chê mình thậm tệ dzị nè ~x( ) Mà anh steven là ai thế, giới thiệu cho nhóc làm wen tí coi

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Haha,có ng` dzô rùi(dù chỉ là để quảng cáo topic ^_^)
Nhìn nich sheva,tưởng con trai chớ(hay là 1 ng` sử dụng nhiều nick để spam bài đây ta?^_^)
@nhocquay:khâm phục em wá,từ 1 mem dzô danh tiểu tốt,online với thời lượng chóng mặt,chẳng mấy chốc số bài post đã đạt tới 150(khâm phục,rùi ko biết spam ở đâu,wa A5 câu bài luôn ^_^),ở đây cũng thấy nhocquay hết
Ko phải là do wá ham học,mà là do thầy cô hok cho chơi đó em,số lượng bài tập cho là cực kì nhiều,anh là 1 ng` đb,ham-học-hỏi-tin-học đó,mới ol nhiều hôm mấy mem A5 khác ^_^,dzới lại phải nuôi PKM nữa,chớ hok như nhóc,ko nuôi mà cũng đi spam bài(anh mới 450 bài hà ^_^)

nhocquay

nhóc cũng có nuôi PKM nhưng hem bik cách nuôi thôi....mí anh chị đừng nói nhóc spam bài tội nghiệp...nhóc còn hem bik spam là j nữa mờ....hìhì....chỉ là lên làm wen với mọi người ở ngôi trường mới thôi.Hem bik seo mà từ hồi lên cấp 3 khoái vào 4rum trường ghia...lúc nhóc học cấp 2 hem bao giờ đặt chân vào 4rum dù chỉ 1 lần...:

mà bài trước nhóc nói là ai vào thì giới thiệu cho nhóc làm wen tí mờ...sao anh baby hem giới thiệu j hết dzậy :(

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Uhm, dzô forum cấp 3 dzui hơn,anh hok giới thiệu đâu,ở đâu anh cũng giới thiệu hết rùi mà ^_^,wá nổi tiếng ,pé đi tìm đi sẽ thấy
Pé hok spam sao lên 200 bài hay dzậy?
Pà Văn chủ nhiệm A5 dã man wá,5ng` 0 đ rùi(mình sẽ là ng` tiếp theo?)

VitaminGauGau

haha, lâu rùi mới xuất hiện trong forum nên ko biết dạo này mọi người làm ăn ra sao, thấy nhỏ em nuôi PKM bên Hùng Vương cũng ham, nhưng nghe nói bên BTX cũng có nên nhào vô tập tành nuôi chơi ( có gì mọi người chỉ bảo thêm ^_^!!!! )

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Sao đầu năm có bài vở gì nhìu đâu mà tụi nó ít online thía nhỉ?Hok ai lên hết à,nhỏ Antu world nói đúng đó,mốt bài nhìu thì sao ol?

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Là sao dzị???Bạn này đang cố gắng đề cập đến gì à????nói rõ hơn chút dc. hok???
Dù sao thì hôm nay là SN tui,có cả 1 cái topic ai đó lập ra để chúc nừng nữa kìa,dzui wá
:happybday: to me!!!^_^Phải để lại dấu ấn trong topic này mới dc.

:gem2: :gem32: :th_048: :th_e12: ,mừng wá,1 ngày Sn dzui dzẻ ^_^
:th_blobflower: :iei: :th_littleangel: ,thiên sứ bay ngang chúc thi đậu đó :th_pcheerleader: :th_pcheerleader: :th_pcheerleader:
Sau điệu nhảy đú đởn đó:bật tiệc :th_thpcheers1: :th_thpconfettiright: :th_thpconfettileft: :th_thpdancing:
:th_yoji: :th_thx: :excl: :tang_wa: ,cám ơn các bạn đã theo dõi :15_3_27[1]:

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Có ai làm KT TT dc. hok dzị???Kì này tiu òi T_T,đứng bét lớp wá!
Ai cho đề Hóa trình độ thế nhỉ????Đề hay ghê luôn đó,nhìn hỉu..... chết liền