Cô gái đến từ hôm qua

Thảo luận trong 'Viết cho bài hát tôi yêu' bắt đầu bởi nhoclove, 8 Tháng chín 2006.

1. nhoclove

nhoclove New Member

Và rồi anh chợt bỏ đi, bỏ đi bất ngờ như lúc anh đến. Em trở thành người con gái đến từ hôm qua của anh từ lúc nào em cũng ko hay
    Em đã từng nói em thích nhât' bài hát này, vi` sao nhi? Vì khi 2 người chia tay họ vẫn còn 1 lới hứa dành cho nhau. Đó là lời hứa sẽ quay trở lại như 2 người bạn. Anh cũng nói anh thích bài này và anh đã hát (mặc dù rất dở). Nhưng anh là người đầu tiên mà em biết cũng thích bài hát này. Anh cũng hứa sẽ trân trọng và ko bao giờ phản bội những gì chúng ta đã có. Nhưng bây giờ em và anh đã ko thể trở lại được nữa rồi "mãi mãi là như thế anh ko trẻ lại" Anh đã chọn cách làm em tổn thương, đã chọn cách dẫm lên kỷ niệm để ra đi.
    "Cuộc đời này dù ngắn nỗi nhớ quá dài, Và cũng đã đủ lớn để mong bé lại như ngày hôm qua "

2. oaoakamiya

oaoakamiya New Member

thích"cô gái đến từ hôm qua "của Nguyễn Nhật Ánh hơn :D

3. nick_iloveyou

nick_iloveyou Super Moderator Staff Member

uh ^^ roky thích bài này, hôm wa lúc nào cũng là kỷ niệm, mà kỷ niệm khi nào cũng đán nhớ.Mỗi tội,đã hum wa thì hg way về đc..
    Nhìu năm xa hạnh fúc anh muốn bên e... ^^

4. pinkstar

pinkstar Anime Master

Hôm qua lux nào cũng là những chuyện đã qua :( ..... đều thụôc về 1 fần của wá khứ... của kỷ niệm rùi... Tốt nhất là.... hãy trân trọng... những j mình đag có...... :( .... Bài hát nghe buồn quá ....

5. nick_iloveyou

nick_iloveyou Super Moderator Staff Member

cho xin cái bài đc hg? Cái flash ko nghe thườn xuyên đc he`he` .Bài của Thu Phương á