cho đệ có ý kiến về cái music box

HunterXXI

nếu đã gọi là music box thì cho đệ có y' kiến là hãy thêm vào fần up load nhạc đi cho nhìu thành viên khác cùng tham gia,đồng thời chia ra làm nhìu thể loại cho từng ng` 1 wản lý,chứ bi h trong music box chỉ có mỗi fần radio thui,ko có 1 bài nhạc nào hết, thấy nó còn nhàm chán+ vô vị wa', nếu làm dc như vậy đệ tin rằng cai' music box của trường mình sẽ sôi nổi hơn, đệ thấy cái music.vn99.net luc' trước từng nôi tiếng wá chài luôn.Góp ý vậy ko bít admin thấy đúng ko?chứ mỗi lần muốn share nhạc cho bạn bè tự nhiên fải lập 1 cai' topic trong 4 room trong khi trường ta đã có music box, các huynh admin xin xem xét dzum`...

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
ủa bạn vậy là vẫn chưa hiểu thật ra music box la` j`...nó là một chương trình radio wà tặng âm nhạc...chứ ko fải 1 muc music trong 4rum...lần sau tìm hỉu kĩ hơn nhé... ;))

kinhkhavn89

ac ac bó cẳng....hai ngừ nì khoái chơi tò sữa lưng :D nói chung music box thì ok rồi đó nhưng sao lúc đầu nghe chỉ nghe được cái đuầ tiên những cái tiếp theo ngó ko :((

HunterXXI

chài vậy thì cứ gọi đại là radio đi, vậy chứ theo bạn music box chỉ là 1 chương trình wà tặng âm nhạc thui ah, haha,đã gọi là music box thì fải có nhìu nhạc chứ, còn sẵn dịp nói luôn ko thấy thật mất công khi mỗi lần muốn share nhạc thì fải tự lập 1 topic ra ah`,sao ko sẵn dịp tạo ra chức năng này luôn đi cho music dc truyền tải đến ng` nghe 1 cách dễ dàng hơn, dzoi` có thêm 1 cái shout box để nếu ai muốn dc nghe bài nhạc nào thì post vào để yêu cấu nhạc, 4 room sẽ sôi động hơn nhìu,music box sẽ chuyên nghiệp hơn nhìu... tui chỉ có ý giúp 4 r này đông member hơn thui, làm hay ko tùy mí bạn vì đâu ảnh hưởng j` tới tui, đã nói trc' là góp ý mà, ko típ nhận đành chịu nhưng mà nói mình ko bít j` về music box có lẽ cần nên coi lại mình trc' hehe, trang web mình còn nghèo nàn fần music lắm,muốn giúp đỡ thui,ko cho giúp thì tui wa 4 room khác giúp,ko rảnh ngồi đây tranh cãi,^_^, chán cái tự nhiên mình học BTX lại fải đi giúp cho 4 room khác, rõ khổ.
@kinhkha: tao đâu có sửa siếc j` ai, góp ý dzới mí huynh trong 4 rooom thui, vậy mà có ng` khoái sửa tao thế mới đau,^_^.

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
bạn thật là hay...ko hỉu j` ma` còn đi băt bẻ người khac...music box la` cai tên...vd như tên bạn...hay tên ai đo...vd tên là Vĩ Nhân...nhưng la` người bình thường...thì bạn lại băt bẻ người đo' àh...còn nhữn ggop y` của bạn...để radio gruop xem xet và bàn bạc sau...
@kinhkha...lại tàon những người ko đọc kĩ nội wy...cach tuần 1 chương trình

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member
<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
cái radio này hả làm nhiều trương trình wà tặng âm nhạc hơn thì sẽ tốt hơn thix nhất wà tặng âm nhạc của nó :D

Tức là sao? Làm nhìu chương trình wà tặng âm nhạc hơn á? Thì mỗi tháng đều có 1 show mà ;))[/b]

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
BA lam` ơn đọc kĩ cai...ga` mơ` wa'...ma` ông noi sao ko hỉu...ma` ông nên nhơ tụi tui faỉ đi học....sao lam` nhiu` dc....

kinhkhavn89

ac ac thì biết là vậy nhưng vẫn cảm thấy hình như radio vẫn chưa đủ vì có mí cái chủ đề ko biết đường mò :D tui thì thix cái wà tặng âm nhạc nên mới nói mí bà làm nhiều nhiều càng nhiều càng tốt :D as soon as possible :D

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
ac ac thì biết là vậy nhưng vẫn cảm thấy hình như radio vẫn chưa đủ vì có mí cái chủ đề ko biết đường mò [/b]
la` sao ko hiu y ong noi'...may cai chu de ko bit duong mo la` sao...noi tui ko hiu j` het...
ma` hunter dau roi...thec mec j` nua ko...sao im ru vay...co j` thec mec tui jai dap lun cho...
sap toi co radio trung thu...tui vit'...bat ngo lem'...nho coi nha ;))

kinhkhavn89

ac ac mụ hà đi giới thiệu sản phẩm nói chung máy chủ đề trước thấy nó sao sao hình như ko hợp với mí cái chủ đề trước chỉ thấy thix mí cái wà tặng âm nhạc thôi :D
nên ý tui nói bà có khả năng thì làm nhiều wà tặng âm nhạc đi :D

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
mấy cái chủ đề có cái hay của nó đó...mới lạ và hấp dẫn...bởi thứ nhất...nó theo chủ đề...với phần kịch bản dc trau chuốt....nên nghe chất lượng hơn...và nó cũng vào những dịp đặc biệt...bạn có thể gửi làm wà tặng......................
còn wà tặng âm nhạc nghe rất hay...có ưu điểm là sẽ dc nhìu người đón nhận...nhưng sau này rất dễ nhàm chán...vì nghe mãi wà tặng cua 3 người khác...nhưng nói cxhung nếu biết cách làm thì vẫn sẽ perfect cả...
2 cái cái nào cũng tốt ca...cũng có điểm mạnh rieng