poke

udi

hiện ban wản lý đang lập trò poke mình lập forum này ra để sử dụng như là nơi các bạn tham gia và thách đấu hay chẳng hạn chảnh một chút là khoe poke của mình vậy thui
mong các bạn nhiệt tình tham gia <:p
yên tâm tham dự cũng có điểm thưởng nữa

TSonline

minh cung moi nuoi ah`

nhung sao thay cuc wa du thu chien phai lam
goi con chua hiu ro cach choi cach danh nua
buc ghe
zoi lai nuoi no sao ton tien wa...lai chang bit con nao manh de chon mua

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
dzô,PKM World đi,tui trả lời cho,mấy con huyền thoại ở trang 7 cực mạnh đó,chỉ có điều là hok tiến hóa thui,tui đánh thắng 3 trận rùi nà :>

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
ờ,đúng thế nhỉ,17 ngày mà mới lev 2 à?Anh nuôi 1 ngày là lev 6 rùi đó ^_^,cố gắng post bài nhìu lên đi em ^_^,thấy con anh ko????

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Pa này cố ý spam à???MOD mà hok biết nuôi=>xạo wá
Cố post cho nó lên dc. lev 6,quan sát ống EXP,từ lev 7 dắt vào Safari đánh ^_^,cho nó làm việc kiếm tiền,cho ăn,nó dzui....hok biết kể gì hơn,nhìu thứ để nói wá ^_^

darkevil1412

trời post bài lên lv cũng chậm như con rùa. tốt nhất là đem pokemon vào safari mà đấu. lv lên ào ào. thấy con tui o. số ngày ít nhưng đã hơn MR PRO 2 lv và đang đứng thứ tư trong bảng xếp hạng.
àh hẹn MR PRO tuần sau thách đấu nhé.

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Haha,thật nực cười,tui làm biếng vô Safari vì ko có thời gian,chứ thử tưởng tượng xem,con nào trên 1000 máu tui bắn 3 phát nước là bay thì làm sao mà thua dc.,ông coi chừng đó,tốt nhất là luyện máu lên đi,con tui ATK gần 200 òi,còn cxao hơn PKM lev số 1 của 4rum này về ATK

.::ANniE::.

Member
Choài, mấy ng này pro wa, tui cũng bon chen ^o^, bày đặt nuôi pokemon, nên giờ fai cố gắng gửi bài cho forum, hix, mah bản tính vốn lại kô đc siêng năg j` cho cam, T_T !