Phát biểu cảm nghĩa về mấy thầy cô năm nay đi!!

baby_like_kiss

mi' bạn có ai bít nhìu zìa thầy Vũ kể tui nghe với,tui học a2,cũng học thầy nè nhưng mà tui thấy thầy trả bài cũng đâu gắt lắm đâu.Chuyện làm bài trong 1 tờ giấy tổng hợp và bắt ghi cam kết là thầy đã sửa bài và cho làm là có thật đó,lớp tui cũng ko hỉu ổng làm vậy chi nữa.mà thầy Vũ dạy tổng cộng bi nhiu lớp 12 za??để mai mốt wa hỏi bài kt cho dễ,hehhe

slimshady

Trong mấy thầy cô năm nay kết nhất X.Trang dạy hóa, nói chiện dễ thương vô cùng, vừa vui vừa có ý nghĩa giáo dục.Nhì là cô Thu day sử, nhìn mặt dữ vậy chứ thật ra dễ vô cùng, trả bài cũng dễ Còn thầy Trí dạy lý cũng được, lâu lâu choọc mấy câu nghe cũng vui.
Còn sợ nhất cũng là X.Trang, cho bt nhiều quá,với lại hay la, nhưng cũng tốt, nhờ vậy mà ngày nào có tiết hóa lớp ngoan vô cùng.Sơ nhì là ông Khương dạy toán, dạy lớp thường mà lại hay so sánh với lớp A1 của ổng, cho bài kt 15 làm một tiết chưa xong.

NgayTho

Ông TTTVũ đó dạy lớp 12A2/A6/A8/A12 , các bạn lớp A2 chưa thấy đâu . Bởi vì lớp A1 và A2 là 2 lớp được chú ý ổng chẳng dám làm gì bậy đâu . Nghe nói thầy Vũ từ trường Hòang Hoa Thám chuyển qua , qua forum bên đó tụi nó ăn mừng khi biết tin này còn mình thì buồn thảm thiết =.= . Bên forum trường HHT , tụi nó nói thầy Vũ là con cháu của hiệu trưởng bên đó và có họ hàng với cô hiệu trường truờng BTX luôn ( tin bên forum HHT ko biết chính xác nhe ). Thầy Vũ bắt làm giấy ôn tập Hóa nhiều kinh khủng =.= . mốt qua A6 đi kể cho

NgayTho

Tui chỉ nói sự thật mắc gì sợ . Thầy Vũ trả bài tùy hứng , lúc thằng Minh lên trả bài thì hỏi 1 câu ..... Ko dám nói =.= và rồi .... >_< 9 điểm về chỗ

tiek2304

Tui thay ban NGAYTHO hinh nhu co thanh kien voi ban Minh hay sao , hom bua no len tra bai tui thay hoi cung nhieu nao la viet pu dieu che , hoi may cau hoi chung minh roi them phan hoan thanh chuoi pu nua , het gan 1o may phut , zay ma ban noi chi co 3 phut , co xao wa khong. Doi voi nguoi hoc bai thi do luon la su xung dang , sao ban ko tu hoi neu dat ban trong truong hop do thi sao, tam ly cua nguoi len tra bai dau nhu ban nghi . Ma tui nghi ban be trong lop khong nen moi moc ra nhu vay , neu ong Vu thi dc roi. [-(

tiek2304

Tui thay ban NGAYTHO hinh nhu co thanh kien voi ban Minh hay sao , hom bua no len tra bai tui thay hoi cung nhieu nao la viet pu dieu che , hoi may cau hoi chung minh roi them phan hoan thanh chuoi pu nua , het gan 1o may phut , zay ma ban noi chi co 3 phut , co xao wa khong. Doi voi nguoi hoc bai thi do luon la su xung dang , sao ban ko tu hoi neu dat ban trong truong hop do thi sao, tam ly cua nguoi len tra bai dau nhu ban nghi . Ma tui nghi ban be trong lop khong nen moi moc ra nhu vay , neu ong Vu thi dc roi. [-(

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Nghe đâu A8 làm chuyện động trời,nói mí thầy cô khủng bố ^.^
Nhất là ông Vũ,bà Liễu đúng hok???ai lên kể tui nghe xem nào????
Vụ việc đi đến đâu rùi????Ko giải thể lớp hum???

VitaminGauGau

Ko biết lớp khác ra sao, còn A5 sắp phải nếm trận lôi đình rùi nè. Ko biết cô Hương sẽ xử lớp sao nữa???? Còn cô Phương bị lớp tui chọc giận, tội nghiệp cô wá T_T!!!!

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Ông VŨ là ông nào vậy, cha này mới vô trường hà :D .
Còn Liễu bà bà mặc dù tui chưa từng học bả bao giờ nhưng mấy thằng bạn đã " từng trải " thì ko ai chịu nổi bả cả =)) .

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
tui học cả thầy Vũ với cô Liễu nà :( tui ngồi học mà toàn đến ngược thời gian, cứ trông chờ "tiếng chuông giải phóng miền nam" vang lên =)) mà chờ hoài, chờ dài cổ mới thấy

saodem

<div class='quotetop'>Trích dẫn(nguyen_thanh3007 @ Nov 9 2006, 02:19 PM) [snapback]85027[/snapback]</div>
Ông VŨ là ông nào vậy, cha này mới vô trường hà :D .
Còn Liễu bà bà mặc dù tui chưa từng học bả bao giờ nhưng mấy thằng bạn đã " từng trải " thì ko ai chịu nổi bả cả =)) .
[/b]
hom nay o vu day phan nhan biey hay qua.bua ong noi chuyen voi lop .tui cung bat dau hieu .ma ong sao ke ong mien la tui hieu bai la ok.

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
Ui, thiệt tình ổng Vũ dạy ko giỏi, tui nói thật lòng á, dạo này ổng có vẻ nản lắm, ko muốn dạy hay sao đó, chán, nói chung tui chán. Tui chẳng muốn học giờ hoá tí nào, mệt mỏi !!!