Có ai đó tình thương mến thương ai đó...mời dzô!!

Ok thế thì tui trước nghen. Tui thích một bạn, dễ thương mất hồn, nhưng mà wá chảnh, làm tui cũng hơi nản nản. Tui muốn nói với bạn đó là: I like you!!!
Gửi bạn trai tui mến.
<

KDLMD

muốn tỉnh tò là phải học hỏi tui nè: anh muốn nói với em sở dĩ là anh thích em không phải là vì em đẹp hay là vì cái gì hết mà vì em rất là ... và em rất là dễ thương ( cái "..." mấy you tự hiểu, hè hè :D )

kuLiu

Originally posted by [email protected]@Oct 21 2005, 01:22 PM
Ok thế thì tui trước nghen. Tui thích một bạn, dễ thương mất hồn, nhưng mà wá chảnh, làm tui cũng hơi nản nản. Tui muốn nói với bạn đó là: I like you!!!
Gửi bạn trai tui mến. style_emoticons/<#EMO_DIR#>/9.gif' border='0' style='vertical-align:middle' alt='9.gif' />
[right][snapback]7827[/snapback][/right]
[/b][/quote]

Ờ ờ, hiểu rùi, kám ơn nha, I kũng like u lun (ack ack, nhí nhảnh wá)

KDLMD

tỏ tình phải vậy nè:
"anh yêu em hôm nay nhiều hơn hôm wa
nhưng chắc chắn sẽ ko bằng ngày mai
ko gặp em có 15 ngày...
anh tưởng chừng như nửa tháng
năm canh chài anh ngủ đủ 5 canh
để mà lấy sức nhớ em"

hay ko :D

Scorpion

Yêu em hổng dám nói nhiều
Nói ra chỉ sợ em yêu thì phiền
Khổ thay cái số không tiền
Nên yêu chỉ để làm duyên với người

Yêu mà vẫn có tính lười
Nhìn lâu không dám chỉ cười làm quen
Nói hay thì sợ em khen
Nói dỡ thì hết bon chen với đời

Cho nên anh mới dở hơi
Suốt ngày thơ thẩn đợi chờ cửa sau
Mong cho ngày tháng qua mau
Để em mở cửa anh lao đầu vào
Tìm nghe giọng nói ngọt ngào
Được nhìn ánh mắt rạt rào thương yêu
bạn kdlmd sao ko tỏ tình bằng bài thơ của bạn có phải hay hơn ko :)

neversaynever

Hihi, con gái là như vậy đó.
Đâu dễ dàng gì nói ra là mình thix người ta...
Nhưng nếu mình ko biết nắm bắt cơ hội thì nó sẽ vụt mất....
Và cơ hội sẽ ko đến lần thứ 2.....
Và....mỗi người 1 nơi....
Thế mới vui nhẩy???? :)) :)) :))

pinkstar

Anime Master
:)) :)), @BCR: Có thik thiệt hông đó... nghi lém :-?
..............
nguyên 1 buổi chìu
chẳng dám nói gì :((
nhưng mà về nhà...............
vui lắm
style_emoticons/<#EMO_DIR#>/9.gif' border='0' style='vertical-align:middle' alt='9.gif' />
[img]style_emoticons/<#EMO_DIR#>/9.gif' border='0' style='vertical-align:middle' alt='9.gif' />

god_is_me

<span style="font-family:Verdana">Burin ơi, n có bít là n mập như con heo, keo như con wỷ, zô ziên như cá ziên....
Nhưng mà... m nhớ n lắm ^^ . Chắc n ko bít đâu nhỉ, ( màh m cũng mong là n ko bít :D )</span>

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
D ơi, nếu D đọc được những dòng này thì D có còn nói chiện vui vẻ với Ade như trước hay ko. thix D vì tính D trẻ con lắm, như một cậu nhóc ngố ơi là ngố nhưng mà nhìn mặt D thì hoàn toàn ko ngố tí nào, thế mới dễ thương

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member
=P~ Nhìn lại thấy mình thay đổi wá ^__^
Thôi nào, để ghi cho 1 ng` ... hehe
@ :p : chẳng bít chuyện này sẽ đi đến đâu, cũng chả mún nghĩ đến cái ngày... gọi là ngày kết thúc... ^__^ , hehe, 1 năm học rùi, bi h tự nhin lại ra thía nài héhé ... dù j cũng chúc mừng [ chúc mừng cả 2 lun ;)) ]
Thế nhé ... keke bít nói j h chòy... tui bị wởn ròi yeye :iei: 8-}
iêu :

pinkstar

Anime Master
@090...219: sắp đi rùi... k hỉu vì sao hum ni lại khóc trc mặt anh nữa... khìn quá... nhưng giống phim HQ anh nhỉ.. : .... anh đừng lo.. em k sao.... anh đi rùi.. chỉ cần anh nhớ tới em và nhớ về với em là đc rùi... em sẽ tin vào tình cảm của anh mà

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
có lẽ chúng ta toàn cãi nhau những chiện trẻ con thui, m ước chi ko còn cãi nhau nữa, dc hem n

blue_dream

2T.nâu: tao iu mày nhìu lắm, ngay cả khi mày gọi tao là đồ ngốc, ko chịu quyết tâm làm điều phải làm, chê bai ngta vì tao biết mày lúc nào cũng bảo vệ tao cả
2Bu: dù lúc nào mày cũng tỏ ra thờ ơ sự đời và dù mày ko giúp gì được cho tao những lúc thế này nhưng mà mày luôn là a shoulder to cry on. Iu mày lắm
2H: mày tốt bụng, mày nhiệt tình dù cho mày chính là một phần nhỏ trong việc tao bị ntn, anyway, iluvu :-*
22: mày dễ thương lắm, trong chuỵen này mày là người hiểu tao nhất nên mày giúp tao nhiều lắm, dù chỉ đơn giản là ngồi nói nhảm nhưng điều đó khiến tao ko cảm thấy lonely (thay vì ngồi kế kái kon chỉ biết cắm đầu giải sudoku thì mày better hơn nhìu).
2all: có lúc tao thấy tụi bay đều phản đối chuyện của tao, chửi rủa tao nhu nhuợc, có lúc tụi bay chọc tao tức điên lên khi dám nói tao giống cậu Phước :(( , nói tao nói chuyện thiếu logic (tao chỉ thix nói chuuyện với bè thui vì nó giống tao muh :)) ) hay khiến cho tao cẩm thấy tất cả đều waylưnglại với tao, nhìn chung thì tụi bay đêù tốt với tao hết, nhất là sau chuyện này. Tao iu tụi bay nhìu lắm (nhưng cấm được nói tao ngố nữa nha, đồ wỷ) >:D< :x