Có ai đó tình thương mến thương ai đó...mời dzô!!

.::ANniE::.

Member
<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
ờ ờ,hiểu mà!cảm ơn nhìu nha làm mình ngại quá [/b]
Hơ hơ, wê ôg ở Hà Tĩnh hửh, seo thấy ôg tỉnh dzữ, ack ack, lấy đại liên bắn ôg bi h, tak tak tak tak :gun_bandana: :gunsmilie: :hammer:

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
tự nhiên em nhận ra mình thix anh nhiều ...ko wa 1 côn say nắng nào...chỉ là 1 cái từ từ đến...em cũng ko biết có nên giữ lại nó ko...em ko biết nó có làm em đau nữa ko...

pinkstar

Anime Master
"I dreamed 2b a prince n u r the princess. We'll go 2 places just only u n me, 2 let u live in a happy life, u will know who loves u. U r my princess, do u know that, u like a star on the sky. U drive me crazy, just give me a second, my heart is loveing u, n ur prince promise he'll luv the princess 4ever"

......

Miss ya....

Mọi thứ dường như hoàn hảo.... cho cả 2.... cái sms bất ngờ.... And I wanna say that I'll b ur princess 4eva... Love u

meobatu

hehe , hôm nay là một ngày tuyệt vời , mình đã quyết định sẽ không hạ mình làm lành với bạn sau bao ngày đắn đo suy nghĩ và còn có một quyết định khác là từ nay mình sẽ ăn chay , không thích ai hết chi cho nhọc thân , hehe , mình tự do rồi và đây cũng là lần cuối mình vào topic này ( vì còn gì tình thương mến thương nữa đâu )

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member
tình cờ bít đc mọi chuyện ko như mình nghĩ......
i hav to stay.....
hức
Ngày mai sẽ lại là 1 ngày mới
1 ngày mới và mình fải tự bít đứng dậy,tự bít đối mặt khó khăn, ..... sẽ ko còn ai.... :(
yeah.........
mún tình xương mết xưoơng với HN wá :D : iu HN nhìu lắm ^^ , hy vọng 1 ngày nào đó roky có thể thực hiện đc ước mơ, đó là về HN sống ^^ .. bít bao h nhỉ?

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
ngày hôm nay em chán nản lắm...anh chẳng làm j` nhưng những j` em nghe đủ làm em mệt...
hay ko thix anh nữa có khi tốt hơn

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member
Baby của anh ơi,
Em hứa là em yêu anh thì em phải yêu anh nghe chưa
Không có được đánh anh,
Anh nói rồi đó, không có được đánh anh
Em hứa thì em phải giữ lời, không được nuốt lời nghe chưa
Có biết không người yêu

:- nghe quen wá :))