Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

Chiến dịch post bài hay kó thưởng

Thảo luận trong 'Đố Vui' bắt đầu bởi kuLiu, 29 Tháng mười 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kuLiu

kuLiu New Member

Anh thấy tình hình mọi ng kó vẻ hứng thú với kái sáng tạo mới về grp và panel. Để khuyến khích mọi ng, anh sẽ design cho mọi ng 1 kái panel cho những ai:
    -Post trên 1500 bài
    hoặc
    -Post 50 bài hay, chất lượng, ý nghĩa.

Ban admin (hay nói đúng hơn là anh) sẽ qđịnh tặng thưởng panel cho những ai kó kố gắng; kác panel avai:
    -Đẹp trai, đẹp gái
    -Sành điệu

-Hiểm

Chú ý: gay ko đc kấp panel đẹp trai hoặc đẹp gái vì thế sẽ sỉ nhục anh chị em chung grp

2. tomorrow

tomorrow New Member

Bro cho em cai' thông minh đươc ko :))

3. kuLiu

kuLiu New Member

Thì đệ kứ đáp ứng điều kiện rùi anh làm cho, mà @thông [email protected] dài wá, chọn 1 đi, "thông" hay "minh" .. :))
    Thôi anh làm cho chú kái smart vậy nhé, ráng lên, chứng tỏ bản lĩnh A1 đi

4. :-SS. làm sao mà post đủ 1500 bài đây....đến năm sau còn được nhận giải ko ạ? ;;)

5. Sâu Róm

Sâu Róm Member

Chỉ cần quan hệ tốt với admin thì đừng nói 1500 bài, 1 bài cũng có panel đẹp xài chơi rồi. :D
    Anh Liu đừng giận.

6. KERDI

KERDI New Member

sao ko có giải cho người post bài ....nhảm! :)

7. tomorrow

tomorrow New Member

Cái smart ngắn wa' ...cái intelligent đi

8. kuLiu

kuLiu New Member

T đệ đòi hỏi wá, inte kòn dài hơn tminh, ack ack
    @eyes_on_me: wan hệ hay ko ko fải là vđề, nếu em kêu thg boy làm dùm anh ko kó ý kiến, nhưng anh chỉ muốn dùng chút kông sức kủa mình hi vọng mí bạn kống hiến mấy bài giá trị cho 4rum và lấy panel làm thành tựu để hãnh diện chớ nói thiệt, anh kó thể ko kần nhọc kông thế. Em hiểu ko?

@Kerdi: ko kó thưởng cho bài nhảm vì anh ko hoan nghênh mấy bài nhảm, em tìm adm nào chịu thưởng em tài nhảm thì ngđó làm panel cho em ;)

P.S: Ko chat nhảm, ai thấy mình đủ đkiện, hãy reply + link tới những bài mà mình kảm thấy tâm đắc (chú ý là tự post chớ ko fải cut/paste)

9. sayaingen_đậuwe

sayaingen_đậuwe New Member

Ác Ác! 1500 áh? Để xem để xem >_^

10. Kumiho

Kumiho Never die

tui sẽ cố gắng fấn đấu tới 1500 bài. mà hình như 1500 thì hơi nhìu thì fải. 1000 thui được hông (tui sắp 1000 roài nà)

11. noitiengtunho

noitiengtunho New Member

Chỉ toàn Spam ... đáng ra chỉ tính số bài viết khi vượt qua 1 ngưỡng nào đó để chóng spam , ví dụ : 70 hay 100 kí tự chẳng hạn

12. Gakonbietbay

Gakonbietbay New Member

Ko biết đến năm sau có được chưa nữa.Mí anh giảm xuống còn 1000 bài thui đi :D

13. linklink

linklink New Member

Giảm số bài xuống choa mọi người đều cóa 1 cái panel đẹp đẹp đi...mừ
    p>,<q*p>.<q*p>,<q 100 thui !!!

14. banhcarrot

banhcarrot Thix ăn táo Staff Member

: 1000 bài thấy là vừa fải nếu vừa post vừa spam..nếu chỉ post ko thoai thì hơi nhìu :D

15. Ngoc Nguyen

Ngoc Nguyen New Member

1500 bài trong vòng 1 năm hay không giới hạn thời gian???

còn về Panel.. mình chỉ cần 1 chữ PIG= Pretty Intelligent Girl đủ rùi.. ^_^

16. Sâu Róm

Sâu Róm Member

<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
    Cái nì hết hiệu lực rồi bà con ơi, với lại cha Liu đã cáo lão hồi hương rồi, close lại ko thôi bà con ngộ nhận ^^.
    Nhưng mọi người cứ yên chí, những ai có đóng bài bài chất lượng cho 4rum sẽ có nhiều quyền lợi hơn là cái panel đó.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.