Bình chọn thầy cô dạy lôi cuốn nhất !

WhinkJennifer

whink thì học cô Linh...tuy mỗi lần cô vô là ........... (thui ai cũng bik rùi nên hok nói nữa âu>:D<) nhưng cô dạy hay chứ ^^ ...tuy rất sợ cô nhưng vẫn vote cho cô!!^^

baby_lovely_2503

cho hỏi cái, ở đây có cho vote ko vậy hay chỉ thảo luận thôi vì mình ko thấy phần lựa chọn
Tuy vậy mình vẫn rất thích cách dạy của cô Linh và cô Xuân Trang......:D:x

nicedolphin

các bạn ơi nghe nói thầy Phúc dạy gdcd dạy vui lém ,nên tui bầu cho thấy một phiếu có ai ủng hộ nhóc ko nè

tui là tui vote cho thầy Phúc cơ, thường gọi là hi-ro-si-ma haha lý do là thầy vô lớp là thầu kể chuyện bom nguyên tử, cũng tranh thủ đó thày cho vài trái bom, học thầy tui khỏi học bài, còn điểm thì cao vèo vèo...tiếc là thày "đi" rùi:-bd

nicedolphin

nhưng mà người tui thương nhất là cô Cát Dung cơ, thi tốt nghiệp điễm thấp nhất lớp tui là 9d, còn lãi là 10 9.5 không hà, mặc dù trong lố thì...haha 1 2 bước đều, cô rất dễ thương hihi iu cô wo

yenyen

Ðề: Bình chọn thầy cô dạy lôi cuốn nhất !

Vote cho Cô Linh dạy Lí , cô Đoàn Thuý Nga dạy sinh, Cô Phan Kim Thu dạy văn (nhưng cô đã về hưu rồi)
3 người mà tui kính trọng và nể phục nhất trong suốt quãng đời đi học.

Yankees

Ðề: Bình chọn thầy cô dạy lôi cuốn nhất !

Minh bau cho co Mai (day hoa), yeu co nhat! Co vua de thuong, day hay, de hieu chi co dieu doi luc hoi dzu nhung van rat vui tinh. Con thay Huong cung de thuong nhung minh chua duoc tiep xuc nhieu. Co Trang thi khoi noi, co yeu hoc sinh that nhung co dieu la co noi hoi nhieu, gio hoc co cang thang 100% luon mac du co nhung luc co cung vui that!
Nhung that su minh thay giao vien truong Bui Thi Xuan minh la de thuong nhat luon, minh se bau them mot phieu cho co Linh (day Ly), thay Dung Lam (day Toan) va ca thay Son (day Toan),....May thay co tuy co dzu thiet nhung tat ca deu rat yeu thuong hoc sinh, va rat tan tam trong cach giang day va truyen dat cho chung minh.