Bạn muốn trở thành hacker ư ???

Thảo luận trong 'Thiết kế Web' bắt đầu bởi ga_kid_1412, 12 Tháng một 2007.

1. ga_kid_1412

ga_kid_1412 New Member

Bạn muốn trở thành hacker ư
    Đơn giản thôi hãy bắt đầu từ crack và hack password
    nhập môn :
    - đầu tiên hãy tập truycập vào môt máy tính không nhất thiết là phải máy của người khác ( máy của bạn cũng được ) và hãy xoá tất cả dấu vết khi bạn thoát ra ngoài. để mình chỉ cho bạn nhá : Hai cách để kiểm tra người truy cập vào máy tính của mình là dùng history của Internet Explorer và file cookie của admin hãy xoá sạch tất cả những thứ đó
    Thứ hai :
    muốn biết người ta đặt những password gì vào máy tính hãy dùng những chương trình như copy key, keylogger để xem lại ký tư bàn phím mà người khác gõ. ( Viêc vô hiêu hoá những phần mềm dạng như thế này có sẵn trong Windows đấy ( từ bản Win2000 sever trở lên ) )
    -thứ ba :
    hãy nhờ một người khác vào control panel đặt pass word cho user tối cao ( tên người cài windows ) mà bạn không biết său đó hãy tự vào máy của mình mà khôngcần người đó nhắc pasword ( yên trí lớn là việc này hoàn toàn không khó vì Minh Quý đã từng vượt qua nó rồi)
    -thứ tư :
    chà thôi nào ... nếu tôi Post từ những thứ đơn giản thế này để hướng dẫn bạn trở thành một hacker "khơ khớ" thì viêm màng túi mất chúc bạn may mắn để trở thành một hacker tâp sự và Hacker chuyên nghiệp trong tương lai

2. the_kid

the_kid New Member

Chỉ thế này thì tui cũng chịu.Ngoài tiệm có Deep Freeze ===>khỏi xài B1
    Keylogger:nói mà ko có địa chỉ dơnload,khỏi xài B2 :-??

3. kamikakze

kamikakze New Member

dùng Google search thiếu gì :|, mún thành hacker phải có tinh thần "yêu" phá hoại chứ =))

4. thatsat

thatsat New Member

Hack, chà, 1 nghệ thuật :x
    Mà quan trọng là định hướng của bạn kìa, đen hay trắng, hay các màu khác ;))
    Đỏ và tím là 2 màu vừa mới ra :D
    Đỏ : Hắc Bạch trung gian, vui thì tốt, ko vui thì ... ;))
    Tím : Khoái Hắc đạo hơn, và cũng như trên, hên xui :D

Về các bước như thế, phải tự mày mò đập phá, với lại, Google bây giờ chỉ còn thích hợp cho hack Win98, còn WinXP với các cách căn bản chỉ xài CMD thì khó lắm :D
    Giới thịu cho các bác http://www.hvaonline.net