Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

Coi IQ ai cao hơn

Thảo luận trong 'Đố Vui' bắt đầu bởi fi34, 17 Tháng một 2007.

1. fi34

fi34 New Member

Đố mọi ngừ làm choa trái táo RƠI lên trần nhà >:) ( RƠI ko phải woang @[email protected] )
    Trong câu này cóa bao nhiu chữ c " bác hồ đi chơi hồ gương gặp con rùa bắt bỏ zô tủ lạnh" (suy luận đê ko phải đếm đâu >:) )

2. Kumiho

Kumiho Never die

câu 1: thì mình đứng trên cái j` khác cao hơn thả rơi trái táo xuống thì nó sẽ rơi trên trần nhà thôi. vì rơi là trạng thái 1 vật bị hút xuống độ cao thấp hơn khi ko có lực cản mà
    câu 2: mai tui nghĩ xong sẽ trả lời

3. fi34

fi34 New Member

Câu 1 chính xác coàn câu 2 ko dễ đâu ;))

4. Kumiho

Kumiho Never die

hix, câu 2 tui vẫn chưa hỉu j` rứa. bao nhiu chữ c zậy ta? có mẹo j` ko. gợi ý đi Zero. tui nghĩ là 6 chữ. trong câu có 3 chữ. hồ gương fản chiếu lại thành 6 chữ. đúng chưa ta

5. pe_map_zong_heo

pe_map_zong_heo New Member

câu này hay hơn cho 9 diểm tạo thành 1 hình lập phương lèm seo chỉ dùng 4 dường thẳng o dứt nét mà di wa tất cả các dỉnh

6. Kumiho

Kumiho Never die

9 điểm mah tạo thành 1 hình lập fương á. zậy là sao? hình lập fương chỉ có 8 đỉnh thui mà :-/

7. fi34

fi34 New Member

Hình lập fương ngừ ta coá 8 điểm mừ choa 9 điểm thì chắc chắn phải có ý đồ :-?
    câu 2 có liên wan tới 1 bài thơ mừ tui wên mất roài trong đoá hỏi có bao nhiu chân :p gồi cuối cùng suy ra tùm lum thành ra Bác Hồ có 20 chân =))

8. Kumiho

Kumiho Never die

đang hỏi zìa chữ cái mah. hỏi có bao nhiu chữ "c" chứ có chân cẳng j` ở đây đâu ông 2 kia :-w
    thua gòi đó, ai đố thì giải đó đi

9. kinhkhavn89

kinhkhavn89 New Member

cái câu hình lập phường hình như hơi bị.........theo cơ bản lập phương chỉ 8 điệm bạn vẻ cái lập phương 9 điểm đi rồi mình vẽ lại cho bạn 4 đường thẳng đó cho ^^

10. yellow_sky

yellow_sky New Member

câu:"bác hồ đi chơi hồ gương gặp con rùa bắt bỏ zô tủ lạnh" có phải có 8 chữ C hok dậy bạn zero

11. Nautilus

Nautilus New Member

1/ Hai người, một nhìn hướng Bắc, một nhìn hường Đông, hỏi tối thỉu phải có bao nhiu cái gương để hai người nhìn thấy mặt nhau?
    2/ Chữ W trong G.W.Bush là viết tắt của chữ gì?

12. fantasy001

fantasy001 New Member

13. redlightning

redlightning New Member

1/ 2 cái
    2/ không nhớ nữa :(

14. aikiuemdo_dacoemday

aikiuemdo_dacoemday New Member

<div class='quotetop'>Trích dẫn(eyeshield @ Aug 23 2007, 07:39 AM) [snapback]125513[/snapback]</div>
    trui` trui` ... cận vệ cũng sung zo^ web của trg` prc wa' nhe? :D

15. HunterXXI

HunterXXI New Member

1/1 cái nếu cần gương,hok dùng gương cũng dc
    2/W= Washington à?

16. kamikakze

kamikakze New Member

1/ Khỏi dùng cũng đc mờ :)), hai đứa đứng sát nhau tạo thành một góc vuông thì tầm nhìn của mắt dư sức bao quát mặt thằng kia.
    2/ Walker

17. pe&#39; Gấu

pe&#39; Gấu New Member

Em nghĩ câu 1 là o cần cái gương nào hết vì tối thui, seo thấy được gì nữa ;;) O:-) :p
    Còn câu 2, em o bítttttttttttttttttt B-) :p

18. đứcduy2312

đứcduy2312 New Member

nhìu đáp án wé ! tác giả trả lời đi(đọc mệt tưởng có cái j hay)

19. chessmaster

chessmaster New Member

câu 1: ko cần gương, xoay người lại là thấy ngay ma`
    câu 2: Walker