Mỗi ngày 1 câu danh ngôn tình yêu

tuxedo_tuxedo

Thuợng đế tạo dựng nguời nam, thấy nó chưa đủ cô đơn, bèn cho nó một nguời nữ làm bạn đuờng để nó cảm thấy thấm thía nỗi cô đơn của mình hơn.

Chỉ cần 3 giây để nói " Anh yêu Em ", 3 phút để trả lời " tại sao anh yêu em ? ", 3 giờ để mời em đi chơi riêng , 3 tuần để được nắm tay em, 3 tháng để được hôn em , 3 năm để xin cưới em và ...30 năm để chứng tỏ " Anh yêu Em mãi mãi "...

sweetykute_piggy

thật hạnh phúc khi bik mình đc iu
nhưg thật đau khổ khi bik mình ko thể đáp lại tình cảm ấy
níu có 1 đìu ước nhỏ nhoi trên thế giới này
tôi ước tôi đã iu anh!!!!!!!!!!!
@};-

tuxedo_tuxedo

Trên đời chỉ có một việc đáng nói là tình yêu vì nó là mầm mống của sung sướng và là nguyên nhân của đau khổ.

Khi bắt đầu yêu tức là bắt đầu bước vào cuộc sống.

Người ta có thể quyến rũ người đàn bà bằng sự dối trá. Nhưng người ta chỉ chinh phục được người đàn bà bằng tấm lòng chân thật mà thôi.

tuxedo_tuxedo

Yêu là tìm hạnh phúc của chính mình trong hạnh phúc của người khác

Tôi yêu em yêu âm thầm đằm thắm. Cầu cho em được người tình như tôi đã yêu em.(ước gì tự thanks được cho bản thân mình, nhìu lúc thấy nhìu câu hay wa)

tuxedo_tuxedo

Học yêu, học biết nhận tình yêu, học trở thành người hạnh phúc - đó có nghĩa là học tôn trọng chính bản thân mình, học được phẩm giá con người

Tình yêu chỉ đẹp khi kết thúc trong đau khổ

tuxedo_tuxedo

Ta có thể hoài nghi tình yêu của một người đàn ông nào nói với ta "Tôi yêu em", nhưng ta có thể tin được tình yêu của người đàn ông làm đủ mọi cách để giấu với ta là họ yêu ta

tình yêu đôi khi biến lừa thành người nhưng thường là biến người thành lừa