tới lượt ông babyskydragon chít nà

Kumiho

Never die
nhào zô chém ổng đi pà kon kô pác. tui sẽ bắn fác fáo đầu tiên nà. cho hỏi 1 fát là sao pác khoái đọc mí cái Shoujo thía :p

dark_king991

cho em hỏi vài câu: anh tên thật là gì? sinh ngày..tháng...năm...?
anh học giỏi nhất môn nào?
PS: sao mọi người lần lượt bị lên thớt vậy :-S nghi ngờ lần tới là em quá :((

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Ơ...có mày á...tao ko đọc thứ đó à ^.^
Shoujo hả....đọc hùi nào cơ chứ????Nói chung là cũng có,bộ nào hay hay thì coi,như TRuyền thuyết thiên nữ nà,Fushigi Yuuri(Curious Play nà),Malisa nà...mí truyện của Clamp,kịch tính,buồn cuời mới coi,ko thì tình cảm ko dài dòng,lâu lâu có truyện oánh lộn nữa ;))
Cần phải trả lời bé kia hok vậy????
Học giỏi à..năm ngoái môn Hóa hầu như thống trị....(giải mí bài cấp quốc gia luôn cơ-năm nay hết giải dc. mí bài thường của 11 nữa :(( ) Năm nay thì có Văn ->Mình là người có Văn Hóa ^.^
Ko hỉu Lý thuộc loại gì nữa....HKI 5. ...điên lên HKII gần 9. :))

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
CHo em hỏi chị 1 câu :-| Tại sao chị thấy em là chạy :-w Em có bị bịnh hủi, bịnh truyền nhiễm đâu mà chị chạy như gặp ma vậy :-w
Trả lời ngay, ko thì coi chừng, ta cào lớp 12 A 5 đó :-|

@ Ku: bà thật là, hiểu ý tui >:D<
@ DA: chị của chị tên thật là Vũ Thị Tuấn Anh :))

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
A....có chạy hả,xin nói lại là,tui ko gặp ai là chạy hết,thật sự là dạo này ko gặp ai cả....nên ko biết,dạo này cứ thích đi 1 mình,làm gì cũng 1 mình,có lẽ theo câu châm ngôn :"Tu thân,tề gia,trị quốc,bình thiên hạ..."
Còn mí chuyện còn lại thì ko biết,nhìu khi còn ko biết chính mình là ai cả,gần gặp kì thi lớn tự nhiên nó vậy....

.::ANniE::.

Member
Ông baby, cho tui hỏi ông thấy tự hào điểm nào nhất trên khuôn mặt của ông ?
Cho tui hỏi câu nữa, ông có thể giới thiệu Dương Quá với mọi ng đc hem ?
Câu nữa, năm nay ông định theo ngành nào ? vào trg j ?
Câu nữa, cho tui hug ông nhá : !!!

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Hỏi mấy câu thui mà đuối luôn òi,ko biết trả lời sao luôn...
Khuôn mặt????Chắc là cái mũi....>.<
Dương Quá....thằng đó mọc tay lại chưa????Lâu òi ko gặp >.<
Theo ngành nào á????Chả chọn ngành nào hết,thi 2 khối A và D thui,thi đại ấy mà ^.^
Cái kia hả....mốt tính ^.^,mà chắc là dc......hiz,thác loạn hả ?>.<

Kumiho

Never die
=)) trả lời câu DQ nghe hài wớ à =)) (chịu ko nổi ông lun)
ông giống tui 1 chỗ là có Văn Hóa á (tui cũng là người có Văn Hóa nhứt lớp :)))
cho hỏi 1 fát là nếu dc hóa thân thành 1 nhân vật trong manga thì ông chọn ai?

luvtea

Thủy Thủ Mặt Trăng chứ còn ai dzô đây.Có 1 điều mình rất thắc mắc lâu lắm gòi,đó là:"Hôm nay là thứ mấy ngày mấy?Tháng nào có 30 ngày,fải tháng này ko?"

Kumiho

Never die
nói j` tui hôk hỉu chi ráo zạ /:) Thủy thủ Mặt Trăng j`? hum nay thứ 6 ngày 13 tháng 04 năm 2007. tháng này có 30 ngày và ngày 30 thì dc nghỉ :)) chấm hết

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Hóa thân thành nhân vật trong manga sao???1 câu hỏi thú vị đó,có thể là 1 trong 3 nhân vật sau:
Thứ nhất vẫn là Raito,nếu dc. như hắn và thay đổi 1 tí trong tư tưởng thì sẽ tạo nên 1 mẫu ng` rất tốt cho nhân loại....
Eyes Rutherford trong Spiral,1 con người tội nghiệp,1 sát thủ thiên tài với IQ là 180,có thể nói đây là hình mẫu kết hợp cả Raito và L cùng 1 lúc,tính cách khá hay và đẹp nữa ^.^
Ranma...khỏi phải nói,có một cuộc sống nhàn nhã,thật thanh bình và hạnh phúc ....
Thằng kia chừng nào thì thôi phá đây??????

Kumiho

Never die
ack, 1 người thôi chứ. tham ghia. thấy ý tưởng Ranma của ông khôn ghê. Ranma giỏi võ, tương lai dc thừa kế cả 1 đạo trường của nhà Tendo, là trưởng môn đời thứ 2 của fái Saotome, dc wá trời cô gái thix cùng 1 lúc... wá đã! chưa kể còn dc biến thành cả trai lẫn gái nữa. ước j` tui cũng rứa

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
Vũ Thị Tuấn Anh, nếu năm sau em nữa em học chung trường với chị, thì chị có tặng em cái gì hem [kẹo ;) : ]

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
:-w hỏi ông nè babe :(( sao gặp tụi tui là làm l7 lun là sao là sao :-w trả lời đi :(( tụi tui đâu có làm j đâu :x bùn bùn bùn :-w

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
Uhm, thôi được, ủng hộ chị đó, ráng thi đậu đi nghen
Em đang phân vân, ko thích học vẽ, mà thi kiến trúc thì phiêu lắm, chắc sẽ thi khối A và D ^^ Thi 2 trường : Kinh tế và dân lập ngoại ngữ tin học khoa quản trị kinh doanh ^^
Mong là đậu vào kinh tế :x lấy quà của chị :
Hỏi câu khác, chị thi khoa nào, có thi chung khoa quản trị kinh doanh với em hong

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
SAo???Có ý kiến gì nữa hok????Ko làm vậy thì sao khá dc.!!!Bây giờ lấy lại đầy đủ điểm căn bản òi,có thể hs giỏi dc. đấy!!!! Tạm chia tay trong 3 tháng thôi mà,có gì thì tôi sẽ ko chịu trách nhiệm