Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

Đồng ý hay không việc thành lập CLB anh văn tại trường

Thảo luận trong 'Bui Thi Xuan English Club' bắt đầu bởi matkiengdethuong, 8 Tháng chín 2007.

1. matkiengdethuong

matkiengdethuong New Member

Cho em xin, đừng cãi nhau nữa. Đang có tín hiệu lạc quan, nhưng em sẽ thông báo cho mọi người biết sau nếu như tín hiệu ấy đúng(lỡ thông báo trước mà không được thì quê lắm)
    @ Adelaidegirl:
    <div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
    sao mình hổng thấy bạn :D

2. Adelaidegirl

Adelaidegirl Ja` cả khú đế đại vương Staff Member

lết lết wa lớp bạn ko thí bạn đâu hết đi dìa lun ùi :(

3. kuLiu

kuLiu New Member

Sao ko thấy đứa nào report tí info gì ha...

4. Adelaidegirl

Adelaidegirl Ja` cả khú đế đại vương Staff Member

sorry bạn Tụấn nhá chìu nay gặp ko nói dc j`...tại tớ mà xáp lại với cái con mập là hai đứa bắt đầu nói chuyện điên khùng ko bình thường ko suy nghĩ dc lun :D...để bữa nào ko đi với con mập đàng hoàng trở lại rùi nói chuyện sau hen :p

5. matkiengdethuong

matkiengdethuong New Member

@Kuliu:
    Anh Liu đừng nóng lòng, tụi em phải sắp xếp đâu ra đó hết rồi mới báo. Hiện nay đang lo về phần nhân lực, khi nào xong và thực hiện bước tiếp theo sẽ báo cho anh và anh Wan hay.
    Tiến độ thực hiện có chậm thật, mong các anh thông cảm. Vì em và adelaidegirl học 12, bài vở thật là... nên cũng ráng sắp xếp thời gian nhiều lắm.

6. cat_loves_maths

cat_loves_maths New Member

Kế hoạch thành lập CLB tới đâu rùi bạn? Mình có thể tham gia giúp 1 tay ko? Mình ko voice chat được nhưng chắc là offline được.Mặc dù hiện tại mình ko học ngành AV nhưng nó cũng là thứ 1 thời mình theo đuổi...

Hi vọng sẽ có thể cùng các bạn làm việc ^_^

7. Suzaku1911

Suzaku1911 New Member

khi nèo xong cho em them gia dzới (AV dở kinh khủng :union-42:) thanks trước mấy anh chị nghen :union-34:

8. JS100

JS100 New Member

Cho em tham gia với,Em là một new.er của trường mình.Anh Văn là môn "ghiền" của em nên em hoàn toàn muốn đựơc tham gia.Có gì thì mọi nguời cứ buzz cho em qua email : [email protected]
    :-bd:x:-bd:x:-bd:x:-bd:x:-bd:x

9. Chloe Nguyen

Chloe Nguyen New Member

totally agreeeeee!:banhbao29:

10. [Pu]

[Pu] Nắng nhuộm tàn lá phong.. Staff Member

Chloe nhìn xinh quá :"> (spam cái) :x

11. duyên

duyên New Member

Ðề: Đồng ý hay không việc thành lập CLB anh văn tại trường

hoàn toàn đồng ý ạ.cần 1 "tổ chức hắc ám" dành cho những ng mê tiếng nc ngoài như chúng mìn chứ ạ.

12. Vincent Vü

Vincent Vü Đấm Phát Chết Luôn Staff Member

bạn có thấy cái topic này đã quá lâu rồi ko mà còn "đào mộ" lên để thảo luận??
    với lại việc thành lập CLB ko phải thuộc thẩm quyền của forum btx :)) bàn luận nhiều mấy cũng chả ai giải quyết đâu :|

13. nyz.stupid

nyz.stupid New Member

wa nhìu cái cm of anh vũ...seo em thây' anh zống fan? động woa' zak....=))=))=)):banhbao30::banhbao30::banhbao30:

[Pu] and Vincent Vü like this.
  14. Vincent Vü

Vincent Vü Đấm Phát Chết Luôn Staff Member

hahah, phản độgn chỗ nào, nói đúng mà :> =))
    tại có tham gia quản trị 1 số diễn đàn, ăn nói hàm hồ móc mọng kiểu đó riết quen rồi :))
    nhiều 4rum có luật đào mộ ko rõ lí do, ko hỏi quản trị viên là bị ban ngay đó @-)
    chẹp chẹp, làm member mà cứ tưỡng mình là mod =))

Mà thôi, cho cái này chìm xuồng đi, có gì phàn nàn cứ qua profile anh mà nói :">

15. [Pu]

[Pu] Nắng nhuộm tàn lá phong.. Staff Member

Qua nhiều comment của bạn Vũ, thấy cách ăn nói có vẻ không được hoà đồng cho lắm, nhỉ ^.^

Các em đó mới vào, không biết gì. Chỉ cần bạn vào nhắc nhở nhỏ nhẹ, hoặc là nói rõ các em ấy biết văn phòng nào ở trong trường có thể giải đáp được yêu cầu của em đấy :)

Mong bạn chỉnh lại cách nói năng của mình nhé ^.^

Vincent Vü thích bài này.