Anh Liu đẹp trai

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Cóa gì đâu,hùi đó Dra cũng post bài dài ngang ngửa thế muh ^^!Thì ko post thì thui,post 1 bài phải cho ra post,kái bài kiểu này y như trút tâm sự vậy...nên nó dài,có thể anh Liu đang có nhìu suy nghĩ về vấn đề đó,nhân đây nói ra luôn...Nhân tiện cũng học hỏi thêm tí về cách sống ^^!

kuLiu

<div class='quotetop'>Trích dẫn(little_killer91 @ Sep 14 2007, 04:04 PM) [snapback]131473[/snapback]</div>
May be...nhìn tấm hình anh Liu tóc tai thế kia là biết trải đời nhìu lắm lắm....^o^
[/b]

Xạo, nhìn hình mà biết đc sao?

perfect_hell

chài ^^
mấy ông nì tâm lí ghê , khoái nhận xét con người ghê :D
thử nhận xét về hell xem , vì sao mà hell thất tình ha
1. chảnh
2. quạy phá wá :))
3. nhiều chiện
4. thik học hơn là thik bạn trai :( [ chẳng hỉu mình ra sao nữa ]

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
5.Cả 4 ý trên đều đúng :))

THực ra,khi nêu các ý kiến trên thì chắc trong lòng Hell cũng bao gồm suy nghĩ là cái nào cũng có thể là nguyên nhân dẫn tới việc đó,nếu cái thằng đó vì 3 lý do trên mà nó bỏ đi thì tại sao lúc trước nó...,tệ hơn là gu nó ko rõ ràng như anh Liu nè-còn vì lý do thứ 4 thì nó là đứa chả ra gì [-X @ việc chả ăn nhằm gì đến nhau mà làm sao mất kiên nhẫn vì lý do này dc. ?...Có thể bi h Hell đang buồn,muốn níu kéo 1 lý do mà đổ tội,nhưng điều đó chẳng thể thay đổi trong 1 sớm 1 chiều nên tốt nhất cứ giữ đức tính đó mà sống...Rồi sẽ có ngày gặp dc. 1 ng` khác...Khi ng` đó có đủ ý thích về các điều của Hell mà chấp nhận nó,thì ko nên bỏ đi vì điều đó...đúng hok nè?

kuLiu

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Dragonmaster @ Sep 15 2007, 08:21 AM) [snapback]131533[/snapback]</div>
Nhỏ Killer khoái nhận xét vậy đó anh Liu :))
[-X Mà hùi đó anh cũng nhìn hình Vinky để nhận xét chứ bộ [-X
[/b]

Anh khác nóa khác, anh đẹp trai hơn nóa... đương nhiên là đc nhận xét roài

kuLiu

<div class='quotetop'>Trích dẫn(perfect_hell @ Sep 15 2007, 08:32 AM) [snapback]131538[/snapback]</div>
chài ^^
mấy ông nì tâm lí ghê , khoái nhận xét con người ghê :D
thử nhận xét về hell xem , vì sao mà hell thất tình ha
1. chảnh
2. quạy phá wá :))
3. nhiều chiện
4. thik học hơn là thik bạn trai :( [ chẳng hỉu mình ra sao nữa ]
[/b]

Chả kó lí do gì kả, em thất tình là vì em ko đc tình kảm em mong muốn từ ng mà em mong muốn. Mấy kái trên nó là BẢN CHẤT kủa em rồi, thất tình hay bát tình kũng thế, ít thay đổi.

Kâu hỏi ko chính xác rồi, thất tình ko kó lí do, chia tay thì kó, đôi khi là rất nhiều lí do. Thất tình thì chỉ kó 1. Khi nào em hiểu lí do ngta chia tay và kó thể khắc fục đc thì em kó nguy kơ sẽ ko tiếp tục thất tình nữa.

kuLiu

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Phụng tỉ @ Sep 15 2007, 01:17 PM) [snapback]131650[/snapback]</div>
vậy câu kết luận là anh Liu để tóc dài, chụp hình giống ma :(( sợ ma wá :((
[/b]

Em bao nhiu tuổi rồi, kai sữa chưa?? Chưa thấy ai tóc dài lần nào à?? Thấy ma lần nào chưa mà sợ? Ma mà đẹp trai như anh thì... omg :x :x :x

noitiengtunho

Tao định out lun rồi mà nghe mày gáy tao ngửi không nổi ... các em nhận xét mãi mà không nhận ra anh Liu nhà mình có vấn đề về giới tính à, tay chân lọ mọ kìa

kuLiu

Mày về là đc rồi, làm ng lớn ko nên chấp nhất wá, mất fong độ đó. Btw, tao ko bao h nghi ngờ về vđề giới tính kủa bản thân. Nhưng nếu mày kòn kó băn khoăn hay chưa nhận ra giới tính kủa tao thì tao nghĩ mày mới kó chút vđề đó. Kẩn thận nha, nhiều khi nguy hiểm lắm ;))

kuLiu

Thời kòn mặc áo BTX

little_killer91

Trời đất...đưa cái hình khơi khơi ra thế thì bố ai mà biết là ai...phải thêm phần chú thik vào chứ....mà anh Liu này....ngoại hình cho bếit tính cách con ng` đấy....

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
Trời đất...đưa cái hình khơi khơi ra thế thì bố ai mà biết là ai...phải thêm phần chú thik vào chứ....mà anh Liu này....ngoại hình cho bếit tính cách con ng` đấy....[/b]

Uhm :| Mặc áo trắng là học sinh,còn ốm ốm đen đen như Bác phía sau là Bác làm biếng ăn :|