Nơi thịt Heo trở thành những món ăn ngon

perfect_hell

@ tina : hỡi tình yêu của hell :( nếu chúng mình đi chơi hoặc là hell đi chơi chung nhóm với tina có những ng` bạn hell wen bít :( thì mún đi đâu cũng dc
mà đây lại toàn bạn mà hell hem wen lắm :( đi hơi ngại :( sợ làm vướng chân mọi ng` :(( đã vậy lại toàn tầng lớp anh chị BTX , hell chỉ là em nhỏ MC thoy :( mà ụi mình ũng chuưa phải thaân lắm , chỉ gặp nhau wa mạng :( tina thì hok nghĩ gì chứ như ông Thanh , dra , boo , ... v.v .. mọi ng` phân biệt chủng tộc thì em :(( NGẠIIIIIII

tôi yêu Tina

Ừ, với lại ai em cũng quen, cũng chat qua vài lần rồi mà
Nếu ngại thì dẫn thêm bạn vô ;;) càng đông càng vui
Muốn ngắm mặt zợ nhỏ anh wá hà :x cưng đi cho anh :* zài cái đỡ nhớ coai :

perfect_hell

tina nùh : chắc chắc em sẽ đi : có điều ... em chưa bao giờ đi chơi với những friend trên mang : lần này đi sẽ có nhiuều ý nghĩa lém ớ
@ thanh : sr mu` ;)) hell bít thanh bụng bự mà , vốn hok để bụng đâu ;)) mún đi chơi với mấy bạn lém : mà đầu óc nó cú rối bời sao ấy :
@ boo : coan bé con ng` trước : tiếp tới là dương hell và mẹ tina sẽ ngồi bên nhau : còn ông thanh có nhiệm vụ trở thoy ;)) cho pé thanh ngô`i giữa :D

perfect_hell

@ thanh : thì làm hướng dẫn viên đi ;)) có gì dẫn mọi ng`đến cùng một địa điêểm , tụ tập lại cho đông dzui ;))
@ tina : :* hun cái trước đã :*
1. tính cho đến nay hell có 2 cô vợ thoy : mỗi cô xinh cho hell 1 thằng con zai : mí cái của nợ ý mà :
2. còn mấy thèng chồng thì hem có ai hết : có mấy thèng bạn trai oi` , mà thấy tụi mình ngây thơ như con nít wá nên chưa có dám TỰ TIN NÓI LỜI YÊU THƯƠNG : , nên cho đến nay vẫn chưa có bồ , chưa có chồng con gì hết sất :((
3. hay là hum 25 tụi mình làm lễ kết hôn lun nha anh : tụi mình đeo nhẫn cỏ kết hôn cũng dc mà : kiu bà ade làm linh mục : trao chiếc chìa khóa tình yêu cho chúng mình : ;;)
4. mà cũng chắc tại hell xấu xí , tính tình tì hung hăng :-S có đôi mắt chim ưng như sát thủ , giọng cười nham nhở như satan :-SS , đã thế mà còn bị bệnh máu trắng nữa chứ :(( giời ơi là giời :(( tina biết hem hầu như cả họ nhà hell đều bị ăn bệnh này , máu của hell hầu hết là máu đọc :-SS vì thế mà tóc hell thường có một số cọng có màu trắng :-S mà không phải trắng thường :-S trắng như cước ấy :-SS vì thế mà lâu lâu lại bị ng` ta nói già trước tuổi :-w thực chất hell hok già :-w hell mới 16 , hell ất năng đôộng , helll là đoàn viên ưu tú mà [-X

pé Pý

Pý*từ từ pò vào* ;))
cho lạc đề xíu ;)) nghe hum bữa chị đi off với mấy pác trong 4rum này ah :D seo hem rủ em đi :-?
ah mà có mua wà hok chị : h gửi wa bưu điện chưa muộn đâu :))
hết gùi...*lại pò ra* =))

perfect_hell

@ tina : hell iu tina cỡ quả đất này nà , dù iu tina là tình đầu ( 8-} shạo de :)) ) nhưng vẫn xin làm tình cuối của tina : iu đến già lun , đến răng rụng đá mòn lun :x
@ thanh : chòi ơi lúc đầu tiên lên hem thấy ai bụng bự hết , cũng hok thấy tina lun :( bùn hiu , thế là đạp một mạch lên Mc , ai dè đâu trường hôm đó nghỉ dạy :( lại đạp về khu thể thao ở NG Du , vừa tới nơi , chị ADE gọi về : thik wá đạp một mạch về lại hok thấy sasukeđâu hết :)) à wên :(( , oa oa hok thấy pà thanh của hell :(( hell cao 1m52 :D chắc cao hơn thanh :))
@ pý : ùa wên nữa ;)) biết vậy xin ông JD mấy cái cánh gà mang về cho em : , thoy để lần sau đi off NF ở HCMC chị bao em en mì ống ha :D

Drababy

Chị hell tóc trắng :-SS Em nhìu lắm đó,mỗi ngày sinh ra 2 sợi tóc trắng :x
chị hell sao lại sửa hình của mình,nhìn chả giống trong hình,sao chị chơi kì zay?
Chị Hell là Đoàn viên năng nổ ah? Đáng nghi :-??
Chị Hell sao chị đạp xe như con Rùa vậy /:) Bữa chạy xe ko bằng 1/3 vận tốc em chạy bình thường mà còn bỏ xa....xa ....xa chị nữa /:)

fresh

@ dra : :)) con hell mà chạy như rùa :-j tại nó chưa biểu lộ hết tài nghệ của nó thui :)) con đó mà đã chạy thì chỉ có trời mới thắng nổi nó :)
@ thanh : hell xấu nhất lớp =)) hell dễ thương nhất trường :) nói chung là hell chụp hình xấu lắm ;)) nên nó mới phải chỉnh sửa từa lưa như vậy ;)) mọi ng` thấy hell sao chứ KID thấy hell như con trai =)) hem có gì là nữ tính hết =)) ngồi nói chuyện với nó mà muốn đau cả bụng =)) nó nói chuyện shock nhất trường , chỉ thua mỗi thầy giáo Anh Văn của nó thui =))
@ tina : giọng nó mà hay á , vậy chắc hum đó nó hiền đó thui , ai đời đoàn viên tép riu mà la hét hư bí thư đoàn trường =))