mời saga lên dĩa >:)

pé Pý

<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
mà trong 12 con giáp Saga thik con nào nhứt :D
[/b]

12 con giáp lòi đâu ra con bướm vậy /:)

mà ava đó là 1 con nhóc mặc 1 bộ đồ màu xanh....hình như đồ thuỷ thủ :-? Saga đi biển ah??? 8-|
tạm thời chưa nghĩ ra câu gì hay :-w đợi chừng nào ta nghĩ ra sẽ vào en saga típ :x

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Thuỷ thủ mặt trăng ah :)) :)) . Saga mà là thiên thần coá mà mặt trời mọc ở hướng .......... ở giữa =)) =)) .
Mà Saga coá hình ko, POST lên cho anh em chiêm ngưỡng coai :)) :)) .

pé Pý

đương nhiên là Pí huk wá ngốc >"< mà huk thể nhận ra đó là đồ thể dục :-?

nhưng mà nhìn giống đồ thuỷ thủ mặt trăng nên hỏi thế thui : " />...

em Saga :x nhìn dễ thương ghê,ngố ơi là ngố =)) =)) trên đời này còn ai ngố hơn ta đây hok :)

Saga post hình ih :D nghe bảo nhìn dễ thương lắm moà O:-)

perfect_hell

nam mô a di đà phật , thí chủ gì ơi cho bần tăng xin ít cơm chay ;;)
hok bít nhà thí chủ SAGA có cơm chay hem nhỉ :|
@ pý , DA : xét về lý thì pý là ng` chủ mưu trong việc hành sát bạn gái của dương quý phi Dragon :-S ta khuyên các coan hok nên hành sát ng` vô tội nữa nhá :-SS
@ thanh: cho bần tăng ít cơm đập ăn qua ngày đi :(( ta đói wá :((
@ SAGA : post hình :| post hình đi coan , sau này coan có bị DA và pý hành hạ cho thịt nát xương tan , ta vẫn còn nhận ra coan đưa coan về chốn điện ngục >:) ta vốn là sư của hell mà :))

pé Pý

mô phật :| thiện tai...thiện tai!

tui hìn dzầy moà có ng` nói tui đồ sát Saga :| dc gòy đã thế ta sẽ huk ban phát cơm chay nữa >:)

==>chị Hell nhịn đói >:)

@Saga:dạo này sao huk thấy Saga đâu nhỉ :-? còn thíu dzụ post hình nữa đoá :x

P/s:chị hell dạo nài có ý mún gít ng` :-SS ...tâm hok dc thanh tịnh lắm,ta hok nên en heo nữa =))

Eternal_Saga

<div class='quotetop'>Trích dẫn(perfect_hell @ Jan 5 2008, 09:41 AM) [snapback]141105[/snapback]</div>
nam mô a di đà phật , thí chủ gì ơi cho bần tăng xin ít cơm chay ;;)
hok bít nhà thí chủ SAGA có cơm chay hem nhỉ :|
[/b]
SAGA là thần,mà thần thì chả ăn cơm nên chay mặn j cũng đều hok có cả chị Hell àh.:) Nhưng hok sao,chúgn ta có 1 ng đầu bếp rất xuất sắc,Saga sẽ nhờ pác ta nấu cơm chay cho chị ăn nhá.....Pác Thanh già đi đâu cũng wảng cáo cơm khiến Hell đói bụng thì..pác là ng fải chịu trách nhiệm đi là vừa..=)) =))

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Chịu trách nhiệm, chi Heo mà phải ăn thui, nếu ko bán ko dc giá :)) :)) .
Cho hỏi Saga một ngày ngủ mấy tiếng ;)) . Để coi ngon ko để còn hấp sả :)) .

hoanghero

wow, sôi động wa', làm 1 phát nào : SAGA nì, sao lại đạt nick là SAGA, 1 vị thần ở phương bắc, SAGA cảm thấy thix ( thèm, muốn ) điểm ji ở vị thần này ?? và Con người thật của SAGA trên đây và ngoài đởi có khác nhau nhiều ko , vể điểm nào?? . Lâu lâu vào góp zui nên chỉ có 2 câu hỏi ngắn zị thui :D

Eternal_Saga

<div class='quotetop'>Trích dẫn(nguyen_thanh3007 @ Jan 25 2008, 06:34 PM) [snapback]141670[/snapback]</div>
Cho hỏi Saga một ngày ngủ mấy tiếng ;)) . Để coi ngon ko để còn hấp sả :)) .
[/b]
TRung bình 1 ngày bình thừong Saga ngủ trưa 1 tiếng,tối ngủ 4 tiếng.:) Ờ,mà cũng coàn tùy,mấy hôm nay bịnh,ngoài giờ học ra,ta ngủ suốt...;))

<div class='quotetop'>Trích dẫn(JD @ Jan 25 2008, 06:45 PM) [snapback]141672[/snapback]</div>
wow, sôi động wa', làm 1 phát nào : SAGA nì, sao lại đạt nick là SAGA, 1 vị thần ở phương bắc, SAGA cảm thấy thix ( thèm, muốn ) điểm ji ở vị thần này ?? và Con người thật của SAGA trên đây và ngoài đởi có khác nhau nhiều ko , vể điểm nào?? . Lâu lâu vào góp zui nên chỉ có 2 câu hỏi ngắn zị thui :D
[/b]
:) Hi JD, thanks vì câu hỏi of bạn.Về cái nick nem nì thì đã có rất nhìu bạn hỏi Saga rồi. Thật ra,Saga hoàn toàn hok thích(thèm,muốn) j về vị thần này cả:) .Chỉ vì nhận thấy vị thần này có tính cách khá giống mình thôi :).
Về bản thân,Saga tự nhận thấy hok có điểm khác biệt lớn về tính cách of mình ở đây,ngoài đời hay bất cứ 1 nơi nào khác.Điểm mà JD có thể nhận thấy dễ dàng nhất ở Saga là sự tự tin. Dù ở đâu cũgn vậy. Đó cũng là 1 đặc trưng of thần Saga bất tử ;))....Điểm khác biệt lớn nhất là ngoài đời,Saga là 1 lớp trưởng hơi bị nghiêm khắc và khó tính trong học tập tí. Saga có nhiều việc fải làm,nhiều thứ fải suy nghĩ ở ngoài đời hơn.:)
:) Thanks