Wăng spetsnaz lên bàn cân ....

Ted Chan

ơi xôm quá :x ta nhúng mũi vào cái này :p

anh spet mình chưa bik là ai đâu mà sao thấy anh póp pu lơ quá mình cũng tò mò :">

anw , cách a nchuyện làm e tưởng đang ngó 1 ng` bạn của e đang nchuyện : trớt quớt giống nhao :)) cơ mà vui :x

lảm nhảm đủ : tên a là gì vậy a ?? Ghi đầy đủ từng chữ cái có trong tên nhaaaaa :))

*mong k phải tên Hoàng Vũ ="=*

[FireBoy]

spet tên là Hồng Vũ, là người có thân hình đẹp nhất BTXF, rất đẹp chai & phong độ.
P/s : em nó đào topic lên, cho ta hỏi ké 1 câu nhé : sao dạo này mi hay để ava là các bạn nữ thế ;))

ax_girl

Narin
Staff member
Ta chỉ thích mỗi topic FB
Spet cho hỏi, cái link trên stt là của con gái mà sao mi để hoài thế? Của bạn nào hả :">

spetsnaz

Super Moderator
anw , cách a nchuyện làm e tưởng đang ngó 1 ng` bạn của e đang nchuyện : trớt quớt giống nhao :)) cơ mà vui :x

anh coi cái này là lời khen đc ko nhỉ :x
tên anh thì thằng FB nói rồi đấy :) tên cũng bt thôi mà ;))
@FB : ta mới để có 1 đứa sao mi lại nói là "các" :-q
@nasa : cái đó ta PR dùm mà :x của chị dâu tương lai đấy :p

PS : sau gần 9 tháng yên vị thì h` lại bị moi lên @-)

ax_girl

Narin
Staff member
Biết sao ko, tại mi làm nhiều điều tai trái quá mà B-) chỉ có ta đây hiền lành nên chưa bị chém :)) có bị FB chém 1 lần mà sau 1 sự cố nhỏ của forum nên topic chém NA cũng đã tan thành mây khói :)) người lành nó vậy đó B-)

ax_girl

Narin
Staff member
Thôi khỏi cám ơn, mình không có nhiều thịt như bạn Sì pẹt đâu, đừng chém mình ^O^||3
Cho mình hỏi cái này riêng tư chút, lương của Sì pẹt đc phát theo ngày hay tuần hay tháng, và bao nhiêu mỗi lần phát? :|

spetsnaz

Super Moderator
Thôi khỏi cám ơn, mình không có nhiều thịt như bạn Sì pẹt đâu, đừng chém mình ^O^||3
Cho mình hỏi cái này riêng tư chút, lương của Sì pẹt đc phát theo ngày hay tuần hay tháng, và bao nhiêu mỗi lần phát? :|

theo tuần :) cụ thể thì ko tiện nói nhưng mà do suy thoái kinh tế nên dạo này nó cũng bị giảm hụt theo :-q

Ted Chan

giời ơi có việc làm zồi sao ah :banhbao53:

ngưỡng mộ wá xD

Cơ mà nghe đồn anh Spet thân hình đẹp (nhất tr` BTX) =)) =)) Sự thật là như thế nào ah ??

Ngay cả chiều cao cân nặng cũng giống bạn em T.T (có điều nếu anh thật sự 81k thì anh nặng hơn bạn í sơ sơ 11k thôi ah ) Tuổi cũng bằng :))

Năm nay a học 11a mấy vậy ah ;;)

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Spet lại đụng hàng :-< Tin đồn đó, sự thực là bị chọc :-<
Câu thứ 3, Spet bị..... ngầm :))
90% khả năng là A6
Bik vô duyên mà spet không trả lời, vô ý kiến, trả lời giùm lun :))

Ted Chan

e nghĩ mấy ng` thế đâu có gì để chọc đâu ah :| Bạn em chiều cao cân nặng cũng thế thôi , mà nhìn huggable chết đi đc =)) Em mà thật sự wen nó ngoài đời là bay zu ôm liền =)) =)) K từ bỏ cơ hội =p~

Nhng thế chứng tỏ a Spet đc n ng` quan tâm nhờ 8-> Thích thế 8->

Hả ?? Ảnh bị ngầm gì ah 8->

VernKrystal

việc làm gì? lương tuần do mẫu hậu phát đó X(
nhân tiện, xin chém anh spet 1 phát: anh có bao giờ cảm thấy mình bị "quá khổ" chưa ?