[12-11-08] Nhiệm vụ cho ngày 13-14-15/11/08

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member
Sáng 12/11/2008, admin - cóc - ade đã lên nói chuyện với thầy Tâm + thầy Thanh về vấn đề cho nhóm Collector mang máy hình và có thẻ tác nghiệp.
Thầy hẹn thứ 2 sẽ trả lời cụ thể vì còn phải trình bày với thầy Nam (Hiệu trưởng).
Trong tuần này chúng ta sẽ có các sự kiện sau đây

Thứ 5 : Buổi chiều có đá banh (Chụp hình, lấy thông tin thi đấu)
Thứ 7 : 13h Thi Văn Nghệ, Thi Thư Pháp, Thi Bóng đá (Chụp hình, lấy thông tin thi văn nghệ và đá banh).
CN : Sáng thi Văn Nghệ. (Chụp hình).

* Cố vấn và xử lý sự cố : Admin, Coffee, Ade (tóm đc ai trong 3 người này thì đều có thể nhờ giải quyết).
* Trưởng nhóm tạm thời điều phối trong tuần này sẽ do bạn FireBoy phụ trách.
* Tòan bộ hình ảnh upload vào : http://buithixuan.info/images/
* Trong thời gian này thì các bạn trong nhóm Collector được quyền mang máy hình vào để tác nghiệp.
* Các vấn đề về thẻ Collector, danh sách làm việc chính thức, khu vực làm việc riêng của Collector, ... sẽ được thông báo trong các bảng thông báo sau.

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member
CN bên anh khai trương nên CN này hủy cuộc họp. Cái này là lý do bất khả kháng mong tụi em thông cảm nha :union-13:. Thời gian off tiếp theo tụi anh sẽ thông báo sau.

xkahx

em xl mọi ng` em kẹt vì máy ảnh mẹ em cầm đi PQ, cho nên ko chụp hay way nh`. lần sau hứa là sẽ cố gắng nh` hơn --'
tội lỗi wá đi àh :((

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member
;)) ... thôi thời gian đầu nên mọi người có tinh thần là tốt lắm rùi, giữ đc tinh thần như thế thì mọi việc sẽ okie hết. :union-37:

[FireBoy]

hôm nay ra về bực dễ sợ. Kím cái đt chụp cảnh Bộ trưởng bộ GD về thăm trg` mình mà mấy đứa collector ko đứa nào có hík. Em với SK chạy zòng zòng mới mựn đc cái đt của nhỏ bạn. Ai dè mới đưa lên chưa kịp chụp là bị giám thị lại giật, đóng nắm rùi đuổi về. Bức xúc .:union-45::union-45:

xkahx

ôg bộ trưởng chảnh lắm. ko thèm chào hỏi giáo viên, học sinh j` cả. chỉ bík ngồi ì trong p` bộ môn. nói thẳng ra ng` như vậy thì thảo nào nền GDVN ko tốt. ko fải hỗn nhưng sự thật wá hiển nhiên

Sâu Róm

Member
ôg bộ trưởng chảnh lắm. ko thèm chào hỏi giáo viên, học sinh j` cả. chỉ bík ngồi ì trong p` bộ môn. nói thẳng ra ng` như vậy thì thảo nào nền GDVN ko tốt. ko fải hỗn nhưng sự thật wá hiển nhiên
em ko nên nói thế, đôi khi cái mình nhìn thấy chỉ là 1 khía cạnh của vấn đề, vả lại bộ trưởng bộ GD-DT Nguyễn Thiện Nhân là 1 trong những người có công nhất d/v nền GD VN hiện tại. Nếu đến cả bác Nhân còn bị em chê thì anh ko biết trong bộ máy chính phủ VN còn ai mà em ko chê dc nữa :union-78:.

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member
Mọi người check lại xem thời gian nào có thể họp đc, anh sẽ tổ chức họp ngay thời gian đó, hiện tại time của anh cũng rất hạn chế.

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member
À đúng òi anh ec min, anh xem xem xin dc cho nhóm tụi em ngừi nào ko có máy hình thì cầm dt chụp dc hem, em cũng mún ham hố chụp nhưng ko có máy để chụp:union-10:

[FireBoy]

thì cứ chuẩn bị hình ih, chờ ác min dzô 1 lần nữa là thu hình làm thẻ đó
@ zap : mai chộp hình lên post nhé, cho nó có tinh thần Collectors