Cùng sâu róm đục củ "carrot" ....

Sâu Róm

Member
:union-76:Hôm nay có người nhắc mới nhớ bé banhcarrot tham gia 4rum đã lâu, từ năm 2005 mà cho đến nay vẫn chưa bị đem ra mổ thịt tùng xẻo thì thật là 1 thiếu sót lớn. Sâu róm lập topic này để ai có thắc mắc thì cùng vô xử củ carrot này nhá.
Mở hàng vài câu hỏi nè
1/pé tên thật là gì thế.
2/Theo tin đồn là carrot có máu "sát admin" lắm, giải thix cho bà con dc hok :union-17:
3/Ghét gì nhất và thix (tự hào) gì nhất về cơ thể của mình.
4/Có thể công khai là trc giờ có bao nhiu BF rùi ko (bao gồm cả say nắng, đơn phương,1 chiều, 2 chiều, 1 tay, 2 tay, 2 tay mỗi tay 2 con, ... nói chung tất tần tật những ai mình thix :union-63:)
Tạm thời thế đã, ngủ thôi mai còn đi thi.

PS : ai close hay xóa topic này thì bít tay anh nhé :union-94:. Đừng trách sâu róm lộng quyền hehe

Khuyến mãi bà con vài tấm hình carrot

Attachments

12 KB · Đọc: 17
    75.6 KB · Đọc: 26

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
anh Róm PS ai thế :-w hở hở hở

tiện thể hỏi cà rốt luôn.

ê mày, còn cái j` mà tao ko biết ko mày, mấy cái chuyện mới cập nhật đoá, tao thề với trời trên "khả năng của Đ" là từ đầy đến Tết tao sẽ tra hoỉ tám với mày để update thông tin

Maỳ hãy miêu tả mẫu bạn trai lý tưởng của mày, có thể cộng gộp các đặc điểm của nhiều người lại.

Hỏi thêm 1 câu nữa, bao h mày mới tìm dc 1 anh KT đẹp trai dễ thương học nội thất cho tao hả hả hả hả

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Hơ,Carrot là ai thế nhở,cho mình nàm wen với :-/ :union-12:
Nghe đồn dạo này Carrot có nhìu tin giật gân lắm,tỉ lệ thông tin chính xác là bao nhiu % zay :union-30:
Mà định năm 30 tuổi mới Tốt nghiệp hả?Già òi :union-84:

Kumiho

Never die
cho hỏi em Cà Rột 1 câu nhá. trả lời thật lòng ấy. trc h em Cà Rột bi ai làm cho đau lòng nhứt. cụ thể chiện đau lòng ấy là j` :union-11:

Sâu Róm

Member
ko sao ko sao, bà con cứ bình tĩnh. Đã thỏa thuận với carrot nếu ko trả lời 1 câu sẽ bị trừ 100 posts trong tổng số post hehe. Để xem có dám ko trả lời hay ko.:union-27:

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
tại carrot đang làm bài nên ít vào 4rum chút.Bị bắp ép [ hoặc bị trừ 100 bài cho mỗi lần ko trả lời T__T] :union-64: Nói trước là carrot hông bik xài cái trích dẫn những j người ta đã nói,nên trả lời tòan fai copy lại câu hỏi,ấu trĩ ghê T__T
Trích:
1/pé tên thật là gì thế.====> carrot tên Vy:union-59:
2/Theo tin đồn là carrot có máu "sát admin" lắm, giải thix cho bà con dc hok
===> tin này ai đồn,hok fai tui :union-91:nên tình hình là tui cũng ko hỉu nội dung đó :))
3/Ghét gì nhất và thix (tự hào) gì nhất về cơ thể của mình.===>ghét cái mũi và tự hào bàn tay

4/Có thể công khai là trc giờ có bao nhiu BF rùi ko (bao gồm cả say nắng, đơn phương,1 chiều, 2 chiều, 1 tay, 2 tay, 2 tay mỗi tay 2 con, ... nói chung tất tần tật những ai mình thix ====>hờ,vì câu hỏi là "có thể công khai ko" nên câu trả lời là " ko thể công khai " héhé

5/Cho hỏi Cà rốt thích ăn cái gì nhất ====> ăn gà nhất :">

6/Maỳ hãy miêu tả mẫu bạn trai lý tưởng của mày, có thể cộng gộp các đặc điểm của nhiều người lại.=====> o`,đó là con trai,chống chỉ định gay,les,động vật,thực vật,côn trùng ,ký sinh trùng :union-101: hehe,tiu chuẩn đầu tin là zậy,đáp ứng đi rùi nói chiện tiếp ::union-79:

Hỏi thêm 1 câu nữa, bao h mày mới tìm dc 1 anh KT đẹp trai dễ thương học nội thất cho tao hả hả hả hả ===> tình hình là ở nội thất trường tao có vài a dễ thương :)) nhưg tình hình hơn cả là..tao chẳng bik nó là ai ngòai cái face of nó,để tìm thim

7/Nghe đồn dạo này Carrot có nhìu tin giật gân lắm,tỉ lệ thông tin chính xác là bao nhiu % zay
====> tin ji jật gân :D ?
Mà định năm 30 tuổi mới Tốt nghiệp hả?Già òi===> nếu ko ở lại thì 23 tuổi tốt nghiệp rồi :union-5:tính sao 30 zợ,vừa ăn 1 cọng já vừa tính chăng :union-87:

8/trc h em Cà Rột bi ai làm cho đau lòng nhứt. cụ thể chiện đau lòng ấy là j`
===> :union-64:a`h,đứa bạn cũ .Cụ thể là chuyện đó Carrot ko muốn nhớ lại .Đại khái là lòng đau :union-33:

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
1,2,3,4...có 4 admins
1,2... có 2 admins cãi nhau
Hơ,topic chém Carrot mà,sao chém lẫn nhau zay :|
Carrot,hãy phát biểu cảm tưởng của chị về sự việc trên,sao topic chém chị có đông admins đóng góp ý kiến thế ? :| :union-18: