"Mời" Pu Póng vào phỏng vấn

[FireBoy]

Chém Pu Póng đi
1. Tại sao anh lặn mất tăm mấy tháng nay và h bất ngờ "come back" với 1 đống clone nick như vậy ?
2. Tại sao đang thích kah anh lại quay ngoắt 180* sang thích xitè như vậy ?
3. Anh có nghĩ rằng thích xitè thì như trứng chọi với đá ko (mem mà dám đấu với min để dành tè ý)

Mới nghĩ đc thế ... từ từ tiếp nhé :union-75:

ax_girl

Narin
Staff member
phải đó, trả lời cho mọi người bik đi :| tại sao đang Kah lại bay qua xite zay :union-12:
4. Tại sao anh là mem mà lại đấu với min chỉ để giành tè, mà không giành cái khác? :|
5. sức hấp dẫn của xi tè là gì mà lại làm anh phải gục ngã :union-76:

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Pu,sao lại chơi trò tấn công hèn kém thế :union-64: Sao tạo 1 đống nick làm mọi người rối thế hả :union-64:

Pu nghĩ về kết cục kết thúc trong 4rum của mình thế nào :union-74:

Xìke's BX

Theo lời mọi người thì anh này là người nhái nick, định cướp tình yêu Xì Ke cao cả của lòng em hả, anh ơi, mai ra cổng trường đánh ghen không anh :union-84::union-84::union-84:

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Theo lời mọi người thì anh này là người nhái nick, định cướp tình yêu Xì Ke cao cả của lòng em hả, anh ơi, mai ra cổng trường đánh ghen không anh :union-84::union-84::union-84:

Ủa,có oánh ghen gì,cho mình coi với,lúc nào,ở đâu :union-74:

[FireBoy]

rút kinh nghiệp đợt trước, chém 1 lúc nhiều người dễ chết, kì này FB ta chém "từng người, từng người một"
@ anh Cóc : cứ từ từ, ai cũng có phần ...

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member
Ế, hỏi gì kì khôi, mem đấu với min, bộ cha Bình khoái xite hả:union-12:, anh Bình, ra em nói cái nì tí :union-76: