Chuyên án 010000có : truy tìm loveXite

[FireBoy]

Đọc tittle chắc mọi người hiểu ồi. Ai có chứng cứ gì về vụ "trọng án" này thì post vô đây nào :union-33::union-82:

theo cách nói, chắc là quán này ở khúc ruột miền Trung
mà sao, đang vụ án xung quanh cái áo chip, giờ lại chuyển qua bạn xite thế này nhỉ??:union-60:
ak, sao đòi del nick tui?? chỉ là tui thổ lộ tc thôi muh
gì mà vợ chồng lung tung hết cả lên vậy huh?

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Ta làm Thanh Tra cho :union-32: . Thanh Tra MAGUNE .

Kiếm ai làm CONAN, MORI đi :union-27: :union-27: .

THeo cái kiểu nói chuyện thì ko thể là ta dc rùi, ta ko bao h nói theo cái kiểu đó :union-27:

coffee_love

Coi chừng cái tổ chuyên án này, bị nghi phạm, hoặc.... "người thân" của nghi phạm chém đó!! Xã hội đen giờ hoành hành bá đạo ghê lắm!! :union-81:
@ Thanh: khỏi kiếm conan hay Mori, chúng ta đã có FBHôm :union-86:
Nhưng cũng mong bà con lưu ý rằng, cho dù là FBHôm đi chăng nữa, cũng không loại trừ khả năng thèng FB vừa đốt nhà vừa la làng!!:union-81:
Anh xung phong làm thẩm phán, cứ ai đưa được đủ chứng cứ buộc tội được loveXite là ai! thì a công nhận! còn không đủ, đoán bừa, a ko công nhận kết quả :union-76:
(thử tài trinh thám của FB!! hehe)

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
FBHôm có ngủ gật ko :union-27: :union-27: .Vậy ta làm Thanh Tra, thám tử FireBoy Homes, thẩm phán Cóc . Ku Babi làm cái gì h ta :union-73:

coffee_love

Đã sắp xếp nhân sự xong!! :union-76::union-76:
Ai không phận sự, miễn vào! :union-40::union-40:
Còn lại là bị cáo và trong vòng nghi vấn hết!! ^^ (tính luôn FB! hehe)

Kumiho

Never die
sao mới hôm wa ko vào mà hôm nay khác quá vậy nè. Có ai giải thích cho mình chiện j` đang diễn ra ko :union-21:

[FireBoy]

có thể loại FB, anh Thanh, anh Dra, chị Ku, ... bởi vì những người này ko xài FPT
@ a Cóc : lúc 4h50 loveXite on em cũng on : em xài VNPT loveXite FPT : nhà em chỉ có VNPT, ko có line thứ 2 => :union-4:

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Trời, có ai đời tội phạm đi tham gia chuyên án đâu trời . Thèng này ko biết quy cách điều tra gì cả :union-27: . Coi phim cảnh sát nhìu vô :union-73:

spetsnaz

Super Moderator
cái này có vẻ vui :union-75::union-75: mà hình như spet biết là ai ròi :union-57:
hay đề nghị anh cóc vào cp check ip :))

ax_girl

Narin
Staff member
làm là lộ ồi :union-32:
nhà ta cũng xài FPT, có line Netnam với xài ké wifi chùa nữa :union-32: mà giờ đó đang tắm :union-32:

coffee_love

theo điều khoản kí trong hợp đồng giữa ISP với ng` sử dụng, mọi thông tin khách hàng đều được bảo mật tuyệt đối, chỉ khi nào cơ quan chức năng yêu cầu phục vụ công việc điều tra mới được cung cấp!!
hơ hơ...coi chừng phạm phải luật đấy!! :union-34: