TRÒ CHƠI ÂM NHẠC

pinkstar

Anime Master
hiz hiz, thất bại goài, để tui giải lun
31. Giọt sương ban mai
35. Phút iu đầu [quảng cáo Yo]
45. 1 lần n mãi mãi
49. cầu vồng [Hứa vĩ văn
61. Chính em

Chủ đề: tên các bài hát bắt đầu bằng chữ C [10 bài- 3 bài Eng, 7 bài Vietz] <3 bài Eng có hint á > :D :D
Chú ý: lần này mỗi bài sẽ chỉ có 10 từ gợi ý trong một đoạn của ca khúc , mọi người chú ý nha
bắt đầu nè:
74. Vì yêu là tôi đã nói hết chân tình, chẳng…
75. Người yêu em hỡi, tim anh mãi trao về người…
76. Đôi vai gầy, bờ môi xinh giờ đã xa. Bao…
77. Con tim không ngủ yên cứ như chờ mong. Người…
78. Hãy cứ đến nắm lấy tay anh, cánh tay kia…
78. …con đường đã thấy phiá trước, nhưng sao em không…
79. Nên giờ đây cuộc tình này trái ngang, khổ đau…
80. Then 1 day I realized the fairy tale life wazn't [for me]….===>bài hát của 1 ca sĩ ng` Châu Á, rõ hơn là những nc tham gia Seagame :D >
81. It'z good to see u now wit some1 else and…[…] ==> ca sĩ hát bài này có tóc vàng, trong clip có mặc 1 chiếc váy màu đỏ… hehe ;))
82. I wait for the good Lord to make me feel [better] ===> bài hát của 1 ca sĩ teen, đối thủ cạnh tranh of Hilary

holland

hổng fải.. trong bài cũng có câu.. mong em way về.. dù chỉ về trong giấc mơ..
síi hông chịu.. thiệt mà.. ì sí chứng minh đc thì fải send $ cho sí á.

pinkstar

Anime Master
Siz ui, nhưng mấy bài này toàn mắt đầu bằng chư C cả muh ^^ . Còn cái câu "mong em way về dù trong giấc mơ " đâu phải là câu em mang ra đố đâu :D .
@@anh bean : đúng 2 bài, nhưng pa này ghi lộn số gòai, số 74 chứ k phải 71

@@@anh Hải : đúng 2 bài gùi , 78 n 79

pinkstar

Anime Master
yeah. puca đúng gùi, thưởng cho puc 20 $

Những bài chưa đc đoán nà:

75. Người yêu em hỡi, tim anh mãi trao về người…
77. Con tim không ngủ yên cứ như chờ mong. Người…
78. Hãy cứ đến nắm lấy tay anh, cánh tay kia…
80. Then 1 day I realized the fairy tale life wazn't [for me]….===>bài hát của 1 ca sĩ ng` Châu Á, rõ hơn là những nc tham gia Seagame >
81. It'z good to see u now wit some1 else and…[…] ==> ca sĩ hát bài này có tóc vàng, trong clip có mặc 1 chiếc váy màu đỏ… hehe
82. I wait for the good Lord to make me feel [better] ===> bài hát của 1 ca sĩ teen, đối thủ cạnh tranh of Hilary

moonyAnn

Active Member
còn bài nào nữa hông, sao lúc tui dzô là lúc hông còn bài nào hết dzậy?
hehehe, níu là nhạc ko lời thì làm sao mà đoán nhở, chắc lúc đó gợi ý sẽ là điệu nhạc. ex: tèn tèn ten ten, tèn tén ten ten tèn tèn :))