Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

binh chon hot teacher ò btx

Thảo luận trong 'Đố Vui' bắt đầu bởi anhdaibtx, 14 Tháng mười hai 2005.

?

dau la cau tra loi cuoi cung cua ban

1. co Kim Hồng ( gdcd)

0 vote(s)
    0.0%
  2. thầy Nghia (hóa)

0 vote(s)
    0.0%
  3. cô Lê Nga (sử)

0 vote(s)
    0.0%
  4. co Linh (lý)

0 vote(s)
    0.0%
  5. thay Long (thể duc)

0 vote(s)
    0.0%
  6. co Xuan Trang (hóa)

0 vote(s)
    0.0%
  7. co Phi (hóa)

0 vote(s)
    0.0%
  8. co Liên Chi (hiệu trưởng )

0 vote(s)
    0.0%
  9. thầy Minh(nobita giam thi )

0 vote(s)
    0.0%
  10. co Kim Thu (hieu phó)

0 vote(s)
    0.0%
  11. co Thi Hai (gdcd)

0 vote(s)
    0.0%
  12. thầy Tài (địa)

0 vote(s)
    0.0%
  13. thầy Thấng(giam thi)

0 vote(s)
    0.0%
  14. cô Bạch Tuyết (hoa)

0 vote(s)
    0.0%
  1. Cutie_xx

Cutie_xx New Member

Tui thì sắp được ra khỏi trường nên có thể được xem là đủ hỉu biết dzà kinh ngiệm dể bình chọn,hehe...Tui thì "thíx" cô Trang nhất ,mí u thử lên 12 mừh gặp mrs Trang đi ha!Thế nào cũng sẽ bầu cho cô dzài chục fiếu cho mà coi..Hoho ^____^"

2. Kumiho

Kumiho Never die

lớp 10 đã có vinh dự gặp cô roài nà (nhưng mờ được có HK1 àh. wa HK2 bị A14 giành mất ròai). nghe cô Mai nói ai học lớp fụ đạo Hóa sẽ được cô dạy nên đang cố gắng thi ko được để được học cô nà ^^

3. coffee_love

coffee_love New Member

tui ra trườg rồi nè, mà có ưa nổi lão M giám thị đâu,hay gọi lão là Minh sứt (năm ngoái bị đụng xe, sứt mỏ, đi vào trườg cứ lấy khăn tay che che) :))
    thiếu Mr.hồng hải iu dấu của tui rồi, để nghị bổ sung gấp, vote cho cô Xuân Trang 1 phiếu

4. Kumiho

Kumiho Never die

tui cũng ko ưa ông Minh. nhứt là cái cây của ông. nếu cái đó đụng vào người tui thì tui ko khách sáo đâu

5. connhocmehiphop

connhocmehiphop New Member

Ui! Đi đâu cũng thấy mọi người bầu cử cho Mrs Trang-->iu cô Trang wé đi! Cô Trang muôn năm

6. =stupid=

=stupid= New Member

Ayya!!! Em iu cô Trang nhất :*

7. Kumiho

Kumiho Never die

em cũng iu cô Tranh nhứt. cô Trang muôn năm. yeah (cô Tarng chiến thắng trong chiến dịch bình chọn hotteacher này roài :)))

8. chipcoi

chipcoi New Member

seo không thấy tên cô Chi Lan + cô Trị +....zậy? nếu đã lập " chương trình" binhchọn thì phải có đủ tên các giáo viên chứ ? đề nghị bạn lập ra mục này bổ sung thêm để cuộc bìn hchọn được công bằng và chính xác :* >:D<

9. nguyen_thanh3007

nguyen_thanh3007 I am BTX Prime Staff Member

Sao ai cũng thích Xuân Trang thế nhỉ . Tui thấy học ai cũng vậy thôi.
    Còn cha Minh ta ghét chả từ "Ngày đâu tiên đi học" . Tui chỉ thích cha Cẩn :D DOREMON :D , ai là học sinh vào năm 2003 đều bít chả, mập ú nhưng vui thấy mồ :D :D :D .

10. Kumiho

Kumiho Never die

nếu học ai cũng zậy thui thì làm sao có chuyện mình về trường cũ để thăm chỉ 1 thầy cô nào đó. fải có GV nào thật sự gây ấn tượng, dạy hay, tận tâm thì mới có thể là hs thíx được chứ

11. Vũ thiếu gia

Vũ thiếu gia New Member

em xin ủng hộ cô Thu hiệu phó . hehe

lần nào vìa trường em cũng tìm gặp cô Thu :D

cả cô Khánh Lan và cô Hương nữa ^^

12. Snooooopy

Snooooopy New Member

Ây da, xin khai thiệt với anh hùng hào kiệt nơi đây là bi h snoopy ra trường òi mới dám tham gia cái vụ án bình chọn hotteacher nì.Choài ơi, snoopy chờ đợi cái giây fút này lâu lắm òi.Đề nghị bổ sung gấp vào danh sách 2 người nữa đó là cô Trương Thị Trị (dạy lý) & thầy Vưu Hữu Hào (toán).Vote cho thầy Hào 1 fiếu vì style ăn mặc hết sức sang trọng của thầy ( giống doanh nhân chứ ko giống thầy giáo - snoopy thấy zị), Vote cho cô Trị 1 fiếu vì cách nói chuyện hài hước của cô .Và cuối cùng vote cho X.Trang 1 fiếu vì ... vì cô có giọng nói "truyền cảm" ( hồi đó, mỗi lần học giờ cô là snoopy run ghê lắm, vì sợ bị la ấy mà)

13. blue_dream

blue_dream New Member

hix, sao ai cũng bầu cho cô Trang thế, em nghe nói cô Trang dữ lắm mà. Em đang học cô Trị nà, cô vui tính dễ sợ...
    ko biết chọn ai, cuối cùng vote cho thầy Tài, thầy dạy hay lắm, dù bị thầy cho điểm trừ mấy lần rùi, hix

14. nhatbich

nhatbich New Member

Sao mọi nguoi thiếu sót wa!!!!Một su thieu sót ko thể chấp nhận dc dó la fai fiếu cua : BỐ GIÀ day Lý ,đóp la thầy Ngôn :* .choi oi...ko bit nguoi dã ra truong hay trog truòg gi dóa...dù da hoc BTX thi sure la fai bít thay Ngôn òi,,thầy cuc kỳ dễ xthuong,,,giog ôg fật DILạc ah....tuy sis da ra truong nhg mỗi dip Tết sis dìu zia thăm thầy...thầy vẫn cool như ngày nao :x .Sis se ko bầu fiếu cho Thầy vì bít bầu bao nhiu cho dủ day? :-/

15. Kumiho

Kumiho Never die

mới học BTX có 1 năm thui nhưng may mắn ghê là được gặp cô Trang. ko bít những người kia thế nào chứ cô Trang thì tuyệt. chửi rất hay. rất thix nghe cô chửi

16. M_Jordan

M_Jordan New Member

1 vote cho cô chi, cô hiền và dạy hay lắm :)).

17. gala3007

gala3007 New Member

Cô Chi nào thế bé, Chi AV đó hả. Ai học A3 cùng với tui cũng ko thích bả. Ra trường rồi mới dám nói chứ , có mấy đứa A3 cũng ko thích bả.
    Tui chỉ thích thầy Vưu Hữu Hào, thầy chơi nguyên chiếc HONDA vô trường xem sốc chít :D , nhưng thầy là một người dạy hay , dễ hiểu và rất thương học trò :D .

18. nicky88

nicky88 New Member

mấy bồ ơi, những thầy cô này dạy bên lớp A mí thế, seo mình kím hoài ko thấy ai dạy lớp mình hết dzậy...chỉ bít cô hiệu trưởng thui.... bầu cô 1 phiếu.

19. nguyen_thanh3007

nguyen_thanh3007 I am BTX Prime Staff Member

Sao lại ko bít trời, học ở đây 3 năm mà ko bít, hồi lớp 10 có mua Kỷ Yếu ko :))

20. Seo ko coá cô Hà(toán), cô Phụng(sinh) và cô An(lý) vậy????
    Mình thích nhất la 3 cô đó