HOT videoclip thág 8...hôhôhô

uninvited

Đây là 1 đống VC M chôm dc...mọi ng` down jia` xem:-bd...thấy đẹp wá đừg la làng nha...mà VC đảm bảo đẹp lun...hehehehe...:banhbao42::banhbao42::banhbao42:
Ờ wên...muốn coi VC của em cần down thim cái K-Lite Codec...mọi ng` lên gôgle search nhá...mà chỉ cho 1 số VC khó chịu thui...còn nhiu coi sao cũng dc;));));))
Mediafire: Beyonce – Sweet Dreams (DVD Clean) (47.46MB)

Mediafire: Jordin Sparks – Battlefield (DVD Clean) (48.41MB)

Britney Spears - Radar (HQ Itunes Rip) (45.34MB)

Mediafire: Big Bang - Gara Gara Go (HQ Clean) (79.5MB)

Black Eyed Peas - I Gotta Feeling (DVD Clean) (80.9MB)

Jonas Brothers - Paranoid (Promo Only) (43.8MB)

Flo Rida & Wynter - Sugar (Promo Only) (54.5MB)

Mediafire: Mariah Carey – Obsessed (DVD Clean) (52.1MB)

Mediafire: Colbie Caillat – Falling For You (DVD Clean) (66.0MB)

Mediafire: Demi Lovato – La La Land (DVD Clean) (58.1MB)

Mediafire: Nickelback – If Today Was Your Last Day (Promo Only) (66.2MB)

Mediafire: 2NE1 – I Don’t Care (DVDRIP) (81.63MB)

Mediafire: Esmee Denters – Outta Here (Promo Only) (49.0MB)

Mediafire 1: Ciara & Missy Elliott – Work (DVD Mixmash) (113MB)

The Pussycat Dolls - Hush Hush (Promo Only) (65.2MB)

Mediafire: P!nk – Funhouse (DVD Mixmash) (54.0MB)

Mediafire: Lady Gaga – Paparazzi (Short Version) (DVD Mixmash) (54.2MB)

uninvited

Dạ...em ghi nhớ nhữg lời GÓP Ý "CHÂN THÀNH"...Mọi ng` thik sao em làm zậy...anh Zap zễ xươg ghê:banhbao29::banhbao29::banhbao29:...híhíhí:union-25::union-25::union-25:

[FireBoy]

@ Zappy : góp ý chân thành với ông, bớt lại đi, dạo này thấy ông đi đâu cũng bới
1. Mấy file bạn này up t thấy đuôi zip, avi hoặc mkv. Thử tìm một cái code nào để play zip hay mkv trên web đi.
2. Chất lượng mấy file này cũng ngang ngửa DVD. Chất lượng như vậy đa phần ăn đứt những trang video trực tuyến. Và thường người ta chỉ download nó về xem chứ ít ai mạng mạnh mà xem onl mấy file vầy.
3. mediafire là 1 trang download với speed khá nhanh. có link mediafire là khá tốt rồi.
@uninvited : tiếp tục phát huy, a ủng hộ :((
P/s : @ uni : Mediafire: Lady Gaga – Paparazzi (Short Version) (DVD Mixmash) (54.2MB) cái này hình như nhầm link em ạ ;))

uninvited

Trời ơi..."HÃNH DIỆN" wá...híhíhí...Em théy anh Zap nói chiện dễ thương mà...:union-59::union-59::union-59::union-25::union-25::union-25:
P/s: Em hok bik nữa chắc nó nhầm lẫn...:D...Lỗi kĩ thuật...:p:((:union-19::union-19::union-19:

zappy_10a4

Super Moderator
@ FB : cái đấy là bới ?
tại tui tưởng nó lấy link từ youtube hay trang xem online nên tui chỉ hỏi sao nó ko bỏ vào code [flv] để cái vid nó hiện ra xem luôn chứ việc gì phải click vào link ? Nó reply giống như tui bắt nó phải làm thế, rồi ông vào bảo tui bới :-<

uninvited

Anh Zap ơi...Youtube xấu quắc zới lại ng` ta jô coi cả đốg em post làm j` cho mệt...mà dù sao cũng cám ơn anh góp ý nha...^^...Mà anh nè anh nhớ lần sao coi kỹ tí nha...:):):)

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Coi chữ kí Zappy kìa =.=
@Zap: lần sau có gì test thử 1 cái hãy ý kiến =.= Nói bậy nói bự kiểu đó người ta mới vô sợ đó =.=

nhox0194

Member
:-bd bạn uninvited này thix nghe nhạc lắm hen:) chắc bạn hát hay lắm:) có mấy cái list mình cũng đang cần thks 1 phát nào:)
p/s: coi chừng mắt bẫy đâm chọt của cha zappy đó:((