Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

I love BTX school library

Thảo luận trong 'Bui Thi Xuan English Club' bắt đầu bởi Aris_jae85, 4 Tháng tám 2009.

1. banhcarrot

banhcarrot Thix ăn táo Staff Member

lớp tao hình như được miễn mấy cái trực gì gì thì phải :| sao tao chẳng nhớ là tao có trực lúc nào nữa,mà bà đó rất khó chịu T__T nhưgn thấy có mấy đứa ngồi đó hay nói chuyện với bả rất thân mật :)) chắc tui nó mún mụơn sách dài lâu :">

2. babyskydragon2004

babyskydragon2004 Super Moderator Staff Member

Uhm, cô thư viện nào mà hỏi cứ nói là học lớp khác, chiều học, etc.... Bả đâu có nhìn phù hiệu hay suy nghĩ, với lại đâu dư hơi mà hỏi từng đứa, tra xét...=.=
    Hồi đó ai đó kiu vô chỉ tui Carrot Hóa, ngồi trong thư viện 1 đống, không dám vô :))

3. Kumiho

Kumiho Never die

@ ax: 1 năm học chị chỉ bị đuổi chừng 10 lần, mời PH chừng 3 lần à em. Muốn bị đuổi dễ lắm. Em cứ vô tiết ko thèm học bài, làm bài gì ráo. GV ở trên giảng, em ở dưới tán dóc hay quánh caro. Cao thủ hơn nữa, em hãy cãi lộn với GV. Thế là em bị đuổi :banhbao30:
    @ Cà rốt: Lớp nào cũng ko phải trực thư viện hết. Chỉ có lớp tao là bị thôi à. Tại bà đó khoái lớp tao :">

4. babyskydragon2004

Bà Ku cãi giáo viên có tiếng, vô phòng giáo viên, nghe giáo viên nói chuyện, toàn lôi tên bả ra bàn tán, thế mà ra vẻ tự hào lắm :-<

5. Kumiho

Kumiho Never die

ậy, tuỳ người mới cãi nhé. Ai thấy ghét mới cãi nhé. tui chả bao giờ cãi bố Hùng, thầy Hương, cô Mai, cô Kim Thu, cô Tuyền ... Người tui hay cãi nhất là ông Lâm dạy Toán, ông Khoa dạy Lí, ông Phúc dạy CD với cô Hồng CD :((

6. babyskydragon2004

Thì bấy nhiêu người đó cũng toàn là Vip + nhìu chuyện :-< Nói chung mí người đó khi dạy cũng lôi tên học sinh lớp dứoi dám cãi thầy cô, bêu rếu tên bà ra cả trg biết òi :-<

7. ax_girl

ax_girl Narin Staff Member

Sao đuổi học mà có vẻ vui vui :| cấp 3 phức tạp phết nhỉ :| ko như cấp 2

8. Kumiho

Kumiho Never die

ai kêu mấy người đó nói chuyện thấy ghét, phải cãi thôi :)) à mà sao cô Cát Dung cũng nói chuyện thấy ghét mà tui cãi ko dc :"> Tui đứng nhìn mà cũng bị nói nữa. gọi đt nói mẹ tui là tui dám đứng kênh xì bo giáo viên :-&
    @ ax: theo em tiết Địa có nên học ko? tiết CD nữa? Chị thì ngán tận cổ. Thà đuổi chị để chị dc làm Toán còn hơn :))

9. babyskydragon2004

Mỗi người 1 ý thích mà, biết sao được :)) Tui học tuốt :-< Nói chung là hs ngoan còn hơn bị tai tiếng ;)) Mà đúng là mí tiết đó, cúp không ai nói, vì dạy cũng như không dạy :))

10. Kumiho

Kumiho Never die

tui cũng muốn là hs ngoan lắm. mà ngoan ko nổi với mấy người đó =)) Thà mang tiếng hư còn hơn tự hành hạ bản thân mình :ar!

11. babyskydragon2004

Tính ra sự chịu đựng và kiên nhẫn của tui cũng hơi bị cao :-<

12. JS100

JS100 New Member

Ủa,sao em thấy cửa thư viện đóng hoài tưởng ... không có luôn chứ8-|
    Không biết mình có được mượn sách về không ha?Nếu không chắc dọn nhà vô trỏng ở:banhbao32::banhbao28::banhbao32::banhbao28:

13. babyskydragon2004

Vô năm có mở mà em :-?
    Có thẻ thư viện thì sẽ được mượn sách, hehe

14. pinkstar

pinkstar Anime Master

ủa trường BTX có thư viện hả??

15. ChoiMinJae

ChoiMinJae New Member

Phải công nhận là rất thích vô thư viện trg` mình.
    Có điều ... "người" trong ấy "kinh" quá :))=))
    Cái j cũng nói, nói không ngừng nghỉ, nói không cần suy nghĩ.
    Riết rồi tụi này đặt cho "chỉ" cái nick: Cái máy nói :))

16. Tina_Phương

Tina_Phương Phụng Tỉ Staff Member

Thư viện BTX cũng khá tốt :D chỉ mỗi chị quản lý ...

17. moonyAnn

moonyAnn Active Member

hehe có thời trẻ người non dạ đã từng ôm mối hận lòng quyết tâm ra trường về sẽ đốt cái thư viện :banhbao29: quản thư j mà khó chịu :-q

18. baprangbo

baprangbo New Member

Ðề: I love BTX school library

o` .... chi. la` hs cu~ .... nhung con` giu~ the~ thu vien truong ne` hehehe :banhbao29:
    Nam 12 la` nam chi tron' zo thu vien nhieu` nhat' luon .... hoc. bai` ne` .... doc sach' hat giong tam hon :-" ..... tim` tai` lieu de~ duoc cong diem :banhbao53: ..... co^ trong thu vien thay' kho' kho' zi thoy ma` chi thich' nhat' co^~ hay nhac' nho~ im lang .... dieu` vo cung` quan trong de~ tap trung ..... sau 1 thoi` gian ban be` no' cung~ thay' hay hay va` zo thu vien nhu chi. ^^ zui that ..... nho' ghe lun :x ..... THIX NHAT' LA` GAN` TET' DC MUON. VE` TOI' 3 CUON' SACH' ..... suong' da~ man .........
    Chi. cung~ khuyen la` cac' e cung~ nen co' y' thuc' giu~ gin` sach' cua~ thu vien nha. Can` thi` ra tiem photo vai` ngan ko can` phai? xe' xe' .... ko co' tien` lam` the? thu vien thi` muon ban be` nho` nho' muon dum` ..... muo^n' lam` thi` thay' nhieu` cach' lam' .... chu' da~ ko muon' thi` toan` thay' kho' khan oy` lam` viec tuy` tien ko nen :">
    Hehe .... noi' chung vi` truong` BTX than yeu na! ....

--- Cập nhật bài viết ---

19. ampmvc

ampmvc Member

Hồi trước, anh cũng thích mượn sách của trường về nhà lắm!!! Nhiều cuốn hay thật !;))

20. vincentDang

vincentDang New Member

cô nào dữ vậy mấy đứa? Anh nhớ có cô Xuân Trang là cổ hơi bi dữ thôi chứ có cô nào khác đâu? Cô giáo mới hả? Hay là cô Liễu (English)?