A7- Nhà chứa bom \m/

thubaby

Ðề: A7- Nhà chứa bom \m/

trời a6 lâp lâu lém gòy T ơi, mới bik àk, tuy nhiên lớp người ta lên mạng nhìu, còn a7 siêng học lém, ít người lên, mà nhìn cái forum lúc mới làm thì zui, nhưng từ từ hít chủ đề nói, chán phèo àk

tequila

HUHU,pà koan thi Địa vs Lí tuk hem?tui thì tơi bời rầu,ko bik có dưới TB hok nữa:((
Kệ đi lễ lộc tới rùi cứ ăn chơi cho đã,tới đâu thì tới đê pà koan
Xem thử đi vui lém,Mr.Cù Family chùm hát nhép đóa
:-bd
[video=youtube;KpIgF_SNmZ8]http://www.youtube.com/watch?v=KpIgF_SNmZ8&NR=1[/video]

himmel

Lý làm bài như hạch, còn Địa thì điên lên điên xuống

cố gắng lên mọi người, còn 1 ngày thi nữa thôi chúng ta sẽ đc giải phóng:">

lypsync Mr. Family là nhất rồi, ko chối:">

thubaby

kì này te tua vs ông Huy rùa thui, t2 cố gắng, hoá ko thui bi cô Trang tặng "cái tán chia tay" bây giờ:->~~

himmel

quan trọng nhất chính là cái hom thứ hai, 2 môn trời đánh nhét vào cùng 1 ngày

làm bài xao để có thể nghỉ hè vs ấm thân tàn còn lành lặn là đc:D

Et3rnal L1ght

xong 6 môn, tạm thời mình vẫn "tâm hồn thanh thản" :D Điạ đúng sáng hôm thi mới lôi ra học, may mà học đâu trúng đó :)) Còn lý chỉ chết cái nhiệt độ đktc, 0 độ C mà nhầm thành 20 =.=

T2 này mới đúng là gây cấn, 2 môn mình điểm toàn 5 với 6 :"> Cầu trời cho dễ giống lý, nếu ko mình khó sống wa con trăng này :|

himmel

*đập đầu*

5 vs 6 là hay quá rồi còn gì!!!!!!!!!!!!!!!!
Toán Hoá Q đa số dưới TB nàyyyyyyyyyyyy!!!!!!!!!!!!!!!!!

*khóc lóc*
*la hét*

ố mờ gờ, mong tai qua nạn khỏi

Et3rnal L1ght

hoá chỉ bỏ câu 3b, nên chắc không có cơ hội "được" cô Trang an ủi cuối năm ;)) Còn toán thì bỏ 5b, sai 4b, chắc lại 7.5 giống HK1 :(( Hy vọng không có màn trung bình 4,9 @-)

Vừa nghiên cứu cái tool bên A6 dùng, tạo thử một bản nháp lun: http://a7-btx.tk/ , mấy bạn vào xem, cho ý kiến để mình rút kinh nghiệm cho cái dự án đang thực hiện với >:D<

P/S: cái banner là treo tạm đấy nhé, chưa xin phép mấy models đâu :banhbao55:

himmel

mong là bài Toán ko dưới TB

còn Hoá chắc ko bị cô Trang "vuốt má" cuối năm đâu:">

cái forum a7, cái banner:))
chết cười

cái trang làm đc, mày xanh êm dịu mắt
[chỉ ko đc cái banner thôi:))]

việc tiếp theo T nên làm là chèo kéo các bạn a7 "năng động" vào thăm 4rum thường xuyên

ko muốn nó lại vướng vào vết xe đổ của 4rum ĐT đâu:(

btw, cái icon của mục manga:">
bé eve dễ thương:">

thubaby

bây giờ thy xong rùi,chắc mọi người onl cũng nhìu, hy vong sẽ khả wan chút, ai siêng thì đi kêu rủ mọi người đi

--- Cập nhật bài viết ---

trời cái hình con Tú, ôi má ơi, onl thì cứ pmm wa nick Thư đi gửi hình a7 nè, bó taiz, tếu wa

Et3rnal L1ght

Tính phát triển lên thật à :banhbao11: ok, vậy mấy bạn reg nick trước đi, khoan hãy công bố rộng, post thử nghiệm tính năng rồi thấy có vấn đề gì thì post bài trong box Góp ý để mình sửa cái đã ;))

Còn cái banner lúc ngồi chọn hình đã linh cảm được chuyện bị chỉ trích rồi :| Vì mấy tấm mình chụp toàn cận mặt với ngồi quán cafe, chỉ có tấm này là được nhất (mà thật ra chủ đích ban đầu là chụp mấy bạn đứng phía sau đấy chứ, chụp xong mới thấy Tú làm mẫu sẵn từ lúc nào rồi =))). Nếu không đc thì cho mình mượn một tấm, nếu được thì vẽ frame với viết chữ giùm mình lun, mình xài PTS mà thiếu óc thẩm mỹ nên thấy chả hơn Paint là mấy :|

himmel

đề nghị đổi banner
đề nghị banner là tấm nào đó cả lớp mình chụp chung

h kêu req nick rồi post bài thử cũng chả biết làm gì

hiện đã req nick mà chưa kích hoạt đc vì chưa gửi mail tới

@spetsnaz: xôm gì đâu ah:D

Et3rnal L1ght

Đã activate cho Quyên rồi đấy :D (nếu mình không lầm thì Quyên đánh sai địa chỉ email, xem lại dùm mình nhé)

Cái banner hiện vẫn chưa thay được vì chưa có ảnh :| Tạm thời tạo một số thay đổi cho phần background quanh cái banner cho đỡ xấu ;))

Còn chuyện post gì thì như mình nói, 4rum đến thời điểm này vẫn chưa quảng bá gì cả (ngoài 2 bạn và mình ra thì chỉ có 3 người nữa biết đến nó mà lại không thuộc lớp mình :|) cho nên trước mắt là vào box Góp ý đóng góp ý kiến cho mình (thấy xấu chỗ nào, chỗ nào cần đổi, chỗ nào cần thêm... thì cứ post) thậm chí nói tầm xàm cũng được, mục đích là để mình sửa lỗi và xem lại cách trình bày của 4rum luôn. Rồi đến khoảng tuần sau, nếu ổn mới sang bước cam go nhất là quảng bá, ok? Thanks :D