10A12 uiiiiiii

wyti_kid

Uống trà bên đó rùi h wa đây uống ké nữa ko đc sao. Mí ng` trong đội đá banh A5 với A12 xích mích liên can j` tới đám còn lại chứ :((

Tui wa zới mục đích hoà bình mah, xây nhà fụ còn bị đuổi :((

ChoiMinJae

Thằng Long im nha. Mày làm mất thể diện A12 quá đó. A12 luôn thân thiện, hãy chứng tỏ đi chứ. Bạn A5 wa bên m`để thăm nhà, kết bạn, cớ sao mày lại nói vậy.

@Kid: Thành thật sr bạn vì 1 câu nói của mem A12, mong bạn bỏ qua, ghé thăm 4rum m` thg xuyên hén :D:D:D. Tụi này lun đón típ mà :D::D:D. CÒn đá banh, chẳng có xích mích nào hết áh :D:D:D

Kumiho

Never die
Tôi cảnh cáo các bạn ko tự ý "Thanks" nhau như thế. Ngày mai tôi sẽ xóa hết những bài Thanks không xứng đáng. Chữ "Thanks" là dùng cho những bài viết thật sự bổ ích. Không phải để các bạn click một cách tùy tiện như thế. Lâu nay tôi không vào các topic thảo luận của khối 10 vì tôn trọng chuyện riêng tư của các bạn. Nhưng hôm nay tôi phát hiện những từ ngữ không đẹp trong topic này. Cộng với hiện trạng "Thanks" vô tội vạ. Tôi nhắc nhở lần này. Từ đây về sau ai tái phạm là tôi ban ko báo trước nhé!

Mong các bạn đọc kĩ rules và thực hiện đúng khi tham gia 4rum. Thân!

babyboy1508

Tôi cảnh cáo các bạn ko tự ý "Thanks" nhau như thế. Ngày mai tôi sẽ xóa hết những bài Thanks không xứng đáng. Chữ "Thanks" là dùng cho những bài viết thật sự bổ ích. Không phải để các bạn click một cách tùy tiện như thế. Lâu nay tôi không vào các topic thảo luận của khối 10 vì tôn trọng chuyện riêng tư của các bạn. Nhưng hôm nay tôi phát hiện những từ ngữ không đẹp trong topic này. Cộng với hiện trạng "Thanks" vô tội vạ. Tôi nhắc nhở lần này. Từ đây về sau ai tái phạm là tôi ban ko báo trước nhé!

Mong các bạn đọc kĩ rules và thực hiện đúng khi tham gia 4rum. Thân!

Vâng chúng em bik rùi thứa pác :">:">:">

Sunism

Nah, mệt.
Ở trường làm báo ảnh suốt từ 12h trưa.

Lớp mình hôm nay mới làm nên không được đẹp bằng lớp khác :(.
Nhưng cái tâm là chính nhở :p. =))