Giao lưu thể thao với các trường

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
ronnie92
Female Baka.gif

Bún Thịt Xào
D || Minh Khai
Niên khóa: 2007-2010

----------------- Mình xin tự giới thiệu mình ở tuyển bóng đá trường Nguyễn Thị Minh Khai...Cho mình hỏi trường bạn co tuyển bóng đá ko??? và nếu có thì đội trưởng là ai để mình tiện liên lạc...:D

Mình tính cáp sân đá giao hữu với đội tuyển trường các bạn nhằm chuẩn bị cho giải Quân & Thành phố sắp tới, loại sân là sân cỏ 11 người, trên trường đua Phú Thọ, thời gian là sáng Chủ Nhật từ 7h30 hoặc 9h30 tùy các bạn...

Tiền thì chia đôi mỗi bên (trong đó có cả tiền nước + trọng tài)
Thank các bạn, mong các bạn trả lời mình sớm :D yahoo của mình: [email protected]

JennyLuong

Ðề: Giao lưu thể thao với các trường

Cho em có thể hỏi BTX mình có giao lưu bóng rổ nữ với các trường khác không ạ ?Năm nay e mới vào lớp 10 nhưng cũng wen biết 1 vài bạn chơi bóng rổ và e hy vọng sẽ được thi đấu cho trường BTX ,mong các anh chị xem dùm em tình hình bóng rổ nữ trường mình ở năm nay và lập thành clb đi thi đấu . Cảm ơn các anh chị nhiều ạ

Ngáo Bé Bỏng

@zen: vụ này phải nói thầy Hùng á, thầy Hùng cũng dễ thương, nếu đủ ng` chắc thầy cũng cho đi thi đấu á. nếu có nhớ hú mình với nhe :"> mặc dù chuyên ko phải bóng rổ nhưng cũng có khả năng :"> hí hí.

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Tại bóng bàn là môn thể thao đòi hỏi sự khéo léo, nhanh nhẹn chứ ko phải sức trâu ;));));)) . Nhưng chơi bóng bàn thì quãng đường mà chúng ta phải di chuyển gộp lại cũng ko thua kém gì mấy môn kia. Bóng bàn cũng thể lực ghê lắm

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Minato Namikaze

Ủa sao ở trên ghi bóng đá xuống đây thành bóng bàn vậy ? Chích hết cả list rùi ai có lòng chích lại cho có cái avata cái đi nào :-bd