I love U !!! ^_^

Thảo luận trong 'Viết fic = emoticons' bắt đầu bởi neversaynever, 31 Tháng mười hai 2005.

1. neversaynever

neversaynever New Member

Một cô gái hỏi bạn trai của mình :
    - :-/ n :x m :th_questionmark:
    - :-/ em lại :th_questionmark: như thế ,sao n tìm được lí do chứ :th_1: -chàng trai trả lời
    - Ko có lí do gì tức là n ko :x m =((
    - m ko thể suy diễn như thế được X-(
    - Nhưng bạn trai của bạn m luôn cho cô ấy biết lí do n ta :x cô ấy
    -Thôi được ,n :x m vì m :th_blobflower: :9ae250a5: :gem2: .n :x m vì :D của m,vì m :gem21:(lạc quan) .n :x m vì m luôn :gossip: (quan tâm) đến :timg_3: . Cô gái cảm thấy rất style_emoticons/<#EMO_DIR#>/9.gif' border='0' style='vertical-align:middle' alt='9.gif' />
    Vài tuần sau cô gặp phải một :th_beat_shot: khủng khiếp ,nhưng rất (*) cô vẫn còn O:-) .Bỗng nhiên cô trở nên ~x( vì cô thấy mình vô dụng :th_dribble: .Vài ngày sau khi bình phục cô nhận được :gem3: từ bạn trai của mình "Chào m :x n :x m vì m :th_blobflower: Thế thì với :th_beat_plaster: trên măt m bây giờ n ko thể :x m được nữa. n :x m vì em :9ae250a5: ,nhưng bây giờ có làm được gì đâu .Vậy thì n ko thể :x m n :x m vì m :gem2: nhưng thực tế là m đang ngồi trên :wheelchair: .Đây ko phải lí do giúp n có thể :x m n :x m vì :D của em. Bây giờ n ko thể :x m nữa vì m lúc nào cũng ~x( , :-w .n :x m vì em :gossip: đến :timg_3: nhưng bây giờ :timg_3: lại phải :gossip: đến em quá nhiều . n ko nên :x m nữa. Đấy, m chẳng có gì khiến n phải :x m vậy mà n vẫn :x m .m có cần lí do nào nữa ko m :x . Cô gái :th_026: :th_046: và chắc chắn cô ko cần một lí do nào nữa.
    Còn các bạn có bao giờ hởi những người thân của mình vì sao họ yêu bạn ko?Tình yêu đôi khi ko nhất thiết phải cần lí do đâu bạn ạ [/b]

2. sweet_kiss16

sweet_kiss16 New Member

yess
    nhiều khi yêu nhau nhưng ko bít là yêu điểm nào
    nhưng nói thật là đôi khi yêu ở điểm nào đo nhưng ng ta ko còn vẫn yêu mà ^____^

3. love_babygirl

love_babygirl New Member

củm đông , khóc , >< hix , mình phải thử hỏ mới đc ^^

4. neversaynever

neversaynever New Member

Hihi, yêu người ta mùh có lý do thì cái đó là tình yêu hữu hạn...:noob: vì ở con người mình cái gì cũng có thể mất đi ...chẳng ai nói trước được điều gì...chỉ khi yêu mùh ko bít mình yêu điểm nào thì tình yêu đó mới là vô hạn mùh thui... :inlove:

5. blue_dream

blue_dream New Member

cũng ko chắc đâu, nhìu khi thế nhưng vẫn chia tay thui. Túm lại ko thể rút ra wi luật cho t.yêu được.==> am hỉu wá!!!! :p

6. nhí

nhí New Member

thằng nào mà mất dạy thế nhở

7. piggy

piggy New Member

Một câu chuyện thực sự cảm động đó chớ. Nhưng vik = emo như thía này đọc hơi bị khó hiểu đôi chỗ.+__+ Cũng may đọc cái fic gốc của nó roài chứ kô tui chẳng hỉu

8. khanh_lynk

khanh_lynk New Member

9. Ten_Ten

Ten_Ten New Member

bạn nì dùng emo rất hợp lý => very pro, nhưng mà chắc tốn thời gian lém !_!, tui cũng định viết but lười wé !_!

10. KingOfDeath

KingOfDeath New Member

Lần sau đặt tên lun đi bạn ơi,cứ n với m đọc chả biết đâu mà lần .Đọc xong hay mà có điều nhức đầu wá ^^

11. lapxuong92

lapxuong92 New Member

Làm seo mà làm mấy cái này dzậy