Ngưỡng mộ eyes_on_me đã lâu

GoldSea211

Giỏi, bữa nào gặp tui thưởng cho cây cà rem.
~~> nhớ nhe , ko đc thất hứa đó :> !
Q :
# u thix cái nào hơn [chọn 1 cái thui] : ăn nhìu or ngủ nhìu ?
# u thix loại phương tiện đi lại nào ? Hiệu ?
# Nhà u giàu hông :th_041: ?

Tidus_bond007

kekeke, người em wen đầu tiên là anh H. Giờ đặt câu hỏi cho anh nè:
1) Seo anh có thể tin tưởng mà cất nhắc em lên làm smod dzậy (đây là 1 wuyết định đúng đắn đó nha :D)
2) Nghe nói anh mới có hunnie. Dzậy anh có thể dụ dỗ "ấy" của anh lên 4rum chơi và post hình của anh và "ấy" để mọi người bít mặt ko >:)

bmc

Bánh bèo đã có chủ
hớ hớ , phải dụ dỗ hunni đi dự Teen Idol cho mọi người bít mắt luôn chứ với lại tiêu thụ 2 vé , kekke
anh ghi danh sách rùi nhá , qua nhà anh nộp xiền đê :D

oanh

Sp ơi, đưa mối này cho đt đi ha... nhường đt đi mà... vậy nha anh Hoàng, em ghi anh 2 vé nha.. héhé... sp chuẩn bị gấu bông cho anh Hoàng lun nhá!

sweet_kiss16

Originally posted by eyes_on_me@Jan 30 2006, 02:38 PM
óa óa, sao lại dùng từ lúc nhúc thế, giống giòi bọ quá à. Nguời ta là con trai chứ bộ.
Tui là ai à, đoán đi, đoán đúng có thưởng.
Gợi ý : thằng nào trong đáng ghét nhất trong đám đó là tui đó.
[snapback]35825[/snapback]​
hiihih sao anh lại bảo rằng mình đáng ghét ^__^
mình phải "xương" bản thân mình chứ ^__^
nói vậy hèn gì bị người ta ghét là phaỉ rùi ^__^ ihhihihihi:D

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
theo 1 nguồn tin mật cho bít Róm tuy là admin mà ko công bằng, admin chỉ có ưu tiên cà rốt ko thôi à. toàn dẫn cà rốt đi ăn thôi. Róm trả lời sao trươc thông tin này

Sâu Róm

Member
theo 1 nguồn tin mật cho bít Róm tuy là admin mà ko công bằng, admin chỉ có ưu tiên cà rốt ko thôi à. toàn dẫn cà rốt đi ăn thôi. Róm trả lời sao trươc thông tin này
giữa việc dẫn carrot đi ăn với làm admin chả có tẹo liên quan gì cả. Khi đi ăn sâu róm ko phải là admin mà chỉ là sâu róm hehe, nên chả có j gọi là ko công bằng cả. Mà cũng có dẫn em đi ăn cùng mà, dám nói ko có đi àh :union-101:
@ku Thanh : chém đã rồi, chém từ 2 năm trc giờ chém gì nữa :union-75:. Với lại có ai biết eyes_on_me là ai đâu mà lôi topic này ra làm chi :union-83:

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Hơ,biết sao không :|
Có yêu cầu là anh nên dẫn toàn bộ mem khối 10 và những ai đang hoạt động tích cực trong 4rum này đi ăn,anh tính sao :-? Đồng ý hem? :-? :union-11::union-67:

Sâu Róm

Member
nào nào, các cô chú cứ bình tĩnh làm gì mà manh động thế, mới bị cấm thi 1 môn đang ức chế cần tìm "bao cát" giải stress đây, ai đăng ký thì giơ tay lên nào. :union-64:

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
@Róm : trời ơi oan ghê, nói thiệt là có 1ly trà sữa à. So với Cà rốt thì như muối bỏ bể, hem chịu huhuhuhuh

@ Ku và các bạn trong top 3 : cũng dc thui. Nhưng chờ mở 1 cuộc tổng sát hạch trên 3 bạn để xoá những bài spam đi ( spam bao gồm post nhảm, nội dung ko liên wan tới topic, tám, ngắn, viết nội dung nhảm nhảm để câu bài v...v...). sau đó mới kết luận ha, đồng ý ko ;)) :)) :)) :))