С Новым годом

Vũ thiếu gia

С Новым годом

Chúc mừng năm mới :)

Bản thân Huy Vũ trong đêm giao thừa này xin được cầu chúc cho những người trong gia đình mình mạnh khỏe . chúc cho bạn bè vui vẻ may mắn , thành công . Chúc cho người đã từng là 1 nửa của Huy Vũ luôn gặp những điều tốt đẹp nhất và hạnh phúc . Cầu chúc cho dân tộc Việt Nam chúng ta phồn vinh. Cầu chúc cho các dân tộc trên thế giới sống hòa bình và hạnh phúc. Cầu chúc cho sự thắng lợi của chính nghĩa , của chủ nghĩa quốc tế vô sản .

С Новым годом ! Happy New Year ! Chúc mừng năm mới !

Còn các bạn , lời chúc năm mới của các bạn là gì vậy ? Chia sẻ với mọi người đi :)

pinkstar

Anime Master
hehe, Pink khai trương cho anh vũ nàh....
Chúc mọi người dzui dzẻ n may mắn, hạnh phúc, kím đc 1 nửa cho mình.....
@@@@OPPA : chúc oppa khỏe mạnh, ngày càng tự tin ;)) , ngày càng đáng iu và dễ thương... để có thể lập riêng cho mình 1 fenclun ;)) :x ...... ah, nhanh nhanh có vợ để oppy còn đc ăn ké nữa :iei:
@@@@pà già oanh: chúc siz ngày càng đáng iu, dễ thương [giống em :)) ] ............... :x :x :x................. thi cuối cấp thệt tốt................ ^^ [để đàn em mở mày mở mặt :)) ]
@@@@ siz Holl: chúc siz đạt đc những điều mình mong muốn............ bên ng` mah mình mong muốn :iei:
@@@@anh bean: chúc anh học tốt, khỏe mạnh.... sống hạnh phúc, vui vẻ.... ^^ :D
@@@@anh cẩu : chúc anh ngày càng hạnh phúc bên cạnh siz blue..... ngày càng đáng iu, kím đc nhìu tiền lì xì [nhớ chia bớt cho em] kaka :x :x
@@@@anh vũ [anh ghien_game a', k phải pa huy vũ đâu] ; chúc anh dzui dzẻ..... mọi điều tốt lành sẽ đến với anh.....
@@@@bcR: chúc mày năm mới dzui dzẻ..... heppi, học giỏi và nàgy càng dễ thương :x
@@@@Starry: chúc pà năm mới học giỏi, kím đc nhìu nhìu hunnie nhe.... ^^
@@@@moonyAnn; chúc mày năm mới may mắn, vui vẻ, học giỏi và mún mày bít 1 điều, mày mãi là ng` bạn thân của teo.... ^^ :x :x
@@@@CDD: chúc ông già may mắn, hạnh phúc...và kím đc ng` mình mong muốn nhe.

Hehe, ng` na`o k đc trong list chúc mừng của Pink thì đừng bùn nhe, Pink không phải cố tình wên đâu, chỉ tại cố ý không nhớ thui mah

oanh

Tới em nè, cho em bon chen nữa...

Chúc gia đình 4rum mình ai cũng mạnh khoẻ, dzui dẻ, gặp nhìu may mắn và vạn sự như ý trong năm con Cún nhá.Dzà chúc cho TeeN Idol gặt hái thành công!

@ Sp: CHúc sp thêm 1 tuổi thêm nhìu niềm dzui, sau khi ra mắt mama sp sẽ kím đc cho đt sư mẫu nhá... Chúc sp năm mới thu nạp thêm nhìu đt đáng iu giống đt nà... Goài, lì xì sp ơi!
@ ANh Bad: Chúc anh bad dzui khoẻ, bớt :)) woài nha ( làm em út nó nghi ngờ), kím đc honey, dzà chúc anh bad kím lại đc 200K đó =)) , năm mới mọi sự như ý mún nhá anh bad.... Goài, lì xì lun anh bad!
@ Anh Hoàng: CHúc anh Hoàng mạnh khoẻ, năm mới gặp nhìu niềm dzui, may mắn hơn, dzà lun hạnh phúc bên chị ấy...
@Siz Holl: CHúc siz năm mới an khang thịnh vượng, dzui dzui suốt năm... dzà kím đc 1/2 của đời siz nha...
@ Pà Pink hội trưởng hội ng già : Chúc pà Pink năm mới dzui dẻ, thử việc 2 tuần thành công như mong mún nhá... quản lý cái hội ng già tốt hơn nữa nè...d zà đi TQ dzui dẻ ( ráng mặc áo lạnh dày dày dô =)) ), học giỏi hơn năm cũ nha...Ah, dzui dẻ hạnh ph1uc bên anh Nguyện náh! :))
@ Bean: Mọi chuyện trong năm mới dzui hơn, ko còn đau bùn như năm cũ nữa Bean nha...
@Hải: hải dzới thảo 2 đứa lun vuivẻ hạnh phúc nha, năm sau điểm văn cao hơn lun nhá!
@ Bảo: Héhé, chúc Bảo năm nay dc nhìu tiền lì xì nè ( bao siz dzới con P uống nc mía, héhé), học giỏi hơn nữa nè, đạt đc những điều mong mún nha.
@ Pé Tuấn: Chúc pé Tuấn dzà ... có đc happy ending.. chúc pé sang năm đẹp zai hơn, dễ thương hơn...dzà đc thầy Nhân iu wý của siz hành hạ nhìu hơn,héhé

Còn nhìu pé còn lại... hix hix... chúc mấy pé lun dzui lun khoẻ nha...

iko_iko

Chúc tất cả những người trong gia đình Iko thật khỏe mạng, làm ăn phát tài, luôn luôn hạnh phúc
Chúc cho những người bạn của Iko luôn luôn vui vẻ, học hành tấn tới, trẻ khỏe như cô gái Hà Lan
Chúc Bean luôn vui, luôn hạnh phúc, học giỏi và gặp nhiều may mắn
Chúc người tôi yêu luôn hạnh phúc mặc dù ko có tôi bên cạnh, chúc anh sẽ gặp được người tốt hơn tôi, hiểu anh hơn tôi, cuối cùng chúc anh những gì tốt đẹp nhất.
Chúc bản thân tôi ước gì được đó, luôn vui vẻ và giữ mãi nụ cười trên môi.
Cuối cùng chúc cho tất cả mọi người vạn sự như ý