Các pé hs lớp 10 vào báo danh nào :">

Status
Không mở trả lời sau này.

Miami

Anais Ruan
Staff member
Ðề: Các pé hs lớp 10 vào báo danh nào :">

thôi giờ vầy

E hèm e hèm...

Pé nào học trường cấp 2 Trần Văn Ơn la to lên nào !!!!!!!! ~^o^~~^o^~~^o^~

:banhbao30::banhbao30::banhbao30:

[FireBoy]

tui đi vài ngày mà ở đây lạ quá :">
thân chào tất cả các đồng chí & các bạn :))

JennyLuong

Em ra mắt các anh chị từ trước rùi , em là Zen . Em có thắc mắc nhưng không biết mọi người có giải đáp dùm em được không nữa . Chuyện là em đc biết trường mình không có đội tuyển bóng rổ nữ của trường nhưng em thì rất thích bóng rổ ,năm nay em cũng wen 1 vài đứa bạn vào trường cũng chơi khá tốt nên sẵn dịp hỏi lun , níu năm nay có đủ người cộng thêm các chị lớp 11 hay 12 gì nữa thì trường mình có lập đội tuyển và cho tham gia thi đấu với các trường khác không ạ ?
Còn về kỉ luật trong trường nữa ạ ? Các thầy cô dạy lớp 10 thì sao ? Có khó không

Miami

Anais Ruan
Staff member

vụ thể thao thì chị không rành lắm, em có thể nghiên cứu tham khảo ý kiến từ các thầy thể dục : Thầy Hùng, Thầy Trung,... hoặc wa các topic sport hỏi mấy đàn anh ở đây :banhbao30:

Còn thầy cô thì lớp 10 thường thầy cô hiền lắm em, cũng hên xui nữa, năm chị lớp 10, lớp chị học ngay người đứng đầu "Tứ đại mỹ nhân" :| rồi thầy cô thì cực kì nghiêm :| còn mấy lớp khác cứ xuýt xoa thầy cô dễ thương :( lớp 11 thì chủ nhiệm cũng 1 trong tứ đại mỹ nhân lun :((... cái lớp chị sao mà nó xui.... :((

spetsnaz

Super Moderator

theo hết kịp :-&
mem mới nào chưa add nick spet thì add nha, trên này đi nhanh quá làm quen ko kịp nên đành ra ym vậy :-"
nick dưới sign :-"

thubaby

pé này chưa chào nè@};-

--- Cập nhật bài viết ---

ken+nhox0194: 2 bạn này zô 4rum um sùm wa nhá

ax_girl

Narin
Staff member

@Ngáo: Thiệt hả thiệt hả? :x thêm một bé đồng hương nữa :-*
Lớp 9 ai CN em? ai dạy Toán, Văn, Anh, Lý Hóa? Em ấn tượng với thầy/cô nào nhất? =)) :x:x:x
Avatar hả? Chắc con trai... hoặc là tomboy :)) phải có cái khác CHẮC CHẮN hơn thì mới nhận dạng đc =))

@Zen: về bóng rổ và hoạt động thể thao của trường chị không rõ lắm, chắc để người khác trả lời cho em. :D Còn không thì vào năm hỏi các thầy cô vậy. Còn về kỉ luật của trường thì cũng tương đối dễ chứ không khó mấy, đưa nội quy thì nhiều lắm, nhưng cũng lỏng chứ không bắt gắt. :D
Thầy cô dạy lớp 10 cũng có người nọ người kia hà :| nói chứ mấy thầy cô khó thường dạy mới hay, thầy cô dễ quá học sinh làm loạn em ạ. :))

@spet: me too, không theo kịp :))

@all newbies: Welcome all! :x :"> Không chào từng người đc, thôi chào một lúc vậy :))

@mem cũ: các em, các bạn, các anh chị spam từ từ, có mức độ thôi cho các em lớp 10 theo kịp nữa =)) NA còn không theo kịp :))

NA không muốn public Y!M ở đây, ai thực sự cần thì có thể liên lạc qua skype hoặc facebook hoặc twitter *chỉ xuống chữ kí*. :"> Còn cần Y!M lắm lắm lắm thì pm trực tiếp ngoài Y!M hỏi các mem cũ khác, NA sẵn lòng add thôi ;)) yêu mọi người >:D<
Các bạn mem cũ đừng dìm hàng mình bằng cách đưa nick Y!M của NA lên đây nha. Nghiêm túc đó! :">

Hihihahak3

Tên : Ta :]] Mem mới :"] có thắc mắc là bán trú thì ngũ chỗ nào :-j tại dờm quài mà hõng thấy p` ngủ cho bán trú :-<.

Ta 43.5 :"] dzừa đủ để dô :"]

Heavy Rainz

Chậc,add nick nói nhảm nhí thì add làm gì[-(
chơi Dota để invi mà lâu lâu cũng có đứa Buzz nhảm làm hết hồn:-<

bạn nữ nào muốn tìm người tâm sự có thể add nick mình : heavyrainz :">

spetsnaz

Super Moderator

@HR : add rồi, nhưng anh mày ko phải là nữ nhé X(
@hihihahak3 : welcome em :D trường có bán trú, mấy phòng bán trú ở bên dãy nhà lương hữu khánh, mấy phòng gần ngay cái cầu thang chỗ WC nam á dọc dọc từ tầng trệt lên tới tầng 3 luôn, rồi có thêm phòng hội trường cũng đc tận dụng làm phòng ngủ nữa :D

Status
Không mở trả lời sau này.