Các pé hs lớp 10 vào báo danh nào :">

Status
Không mở trả lời sau này.

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Ðề: Các pé hs lớp 10 vào báo danh nào :">

Hình như mỗi niên khóa 3 năm thì có xáo 1 lần, niên khóa nào hên lắm mới không dính, mà xáo thì vui thôi :))
Vui nhất là ai xáo xong, mà vẫn còn học lớp đó :"> Giống anh này, 3 năm học A5 :>:>:>
Xáo thì vui thôi, có thêm bạn mới, bạn cũ thì đâu đó ở mí lớp láng giềng, hehe

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Haha, năm của tui, tui mà bị xáo học lớp cũ thì vấn đê hết sức là nghiêm trọng. :banhbao32::banhbao32::banhbao32:

^O^||3^O^||3^O^||3

JennyLuong

@Miami : Em học Trần Văn Ơn đây ạ . Học trường này chắc không thể quên được người nổi tiếng nhất trường đâu.Cô Thảo Axit đấy !hehe:banhbao32:
@babyskydragon2004: Em biết hồi đó BTX mạnh nhất tp , thầy em có kể em nghe nhưng lúc ấy là lâu lắm rùi . Vậy bây giờ không thể thành lập lại hả chị ,nếu đủ người á . Tại em thích thi cho trường lắm nhưng hồi cấp thì e chỉ thi bơi lội ở HKPD TP thui . Nếu cấp 3 này mà e không được thi cho truờng thì tiếc lắm :((

JennyLuong

@Wind-Chen : Già gì đâu chứ , zen cũng như bạn đều là mem mới , hihi . Vào học hỏi mấy anh chị thôi...

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member

BTX có nhìu môn mạnh nhất TP lắm, cầu lông, đá cầu, đều có mí đứa trong tuyển tp cả, gì chứ thể thao đi đập lộn thì BTX trùm :))

Ngáo Bé Bỏng

BTX có nhìu môn mạnh nhất TP lắm, cầu lông, đá cầu, đều có mí đứa trong tuyển tp cả, gì chứ thể thao đi đập lộn thì BTX trùm :))

môn cầu lông với môn đập lộn thì em ko biết. :D
nhưng hình như, đá cầu thì ai trong tuyển tp anh nhỉ ? cho em vài cái tên đc hem ? lỡ chừng em wen :">

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Cầu lông ở BTX chán wá ah, ước gì được có cái sân như LHP vô đánh cầu lông :banhbao29::banhbao29::banhbao29:

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member

môn cầu lông với môn đập lộn thì em ko biết. :D
nhưng hình như, đá cầu thì ai trong tuyển tp anh nhỉ ? cho em vài cái tên đc hem ? lỡ chừng em wen :">

Sau thời lớp anh có 3 đứa trong tuyển TP, có thằng Nghĩa, không biết em biết không :)) Thì đến bây h thì hình như khối 12 có 1 thằng đá cũng trên đó, cũng dữ lắm, quên tên ời :|

Status
Không mở trả lời sau này.