Các pé hs lớp 10 vào báo danh nào :">

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocthien1806

Ðề: Các pé hs lớp 10 vào báo danh nào :">

Lớn rồi mà còn bắt buộc học bơi pó tay.....Phản đối trường :-bd:-bd Em chưa có biết bơi huhu >:D<

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Bắt buộc học cho nó zui ;));));)) . Trời nóng, vô hồ cho nó mát, có gì đâu ;));));)).

Hồi đó mún học bơi ngâm cho nó mát khi trời nóng mà ko dc học, h sao mấy đứa dc học nhìu thế nhỉ.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

sao bi h các pé đc học nhìu zậy ta? :banhbao11::banhbao11::banhbao11: mình ra khỏi trường là cải cách toàn bộ :| hận.... :(( hông chịu!!! :((

Prosper Tran

Cho em xin hỏi CLB Kiến Vàng là mình làm gì trong đó , có văn nghệ ko . Em cũng muốn / thích / thèm khát tham gia mấy cái hoạt động :x

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member

Cha`, da~ biet boi roi` thi` ke. di. Lay' diem~ de~ hon ko fai~ a` :|

Miami

Anais Ruan
Staff member

Cho em xin hỏi CLB Kiến Vàng là mình làm gì trong đó , có văn nghệ ko . Em cũng muốn / thích / thèm khát tham gia mấy cái hoạt động :x

em vô câu lạc bô kiến vàng chắc chắn sẽ có cơ hội hoạt động và tham gia văn nghệ, nếu em muốn đăng kí thì cứ văn phòng khoa thẳng tiên, gặp thầy Thanh hoặc người phụ trách để hỏi cách thức tham gia nha >:D<

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

gặp thầy Thanh hoặc người phụ trách

Gặp tui chi ;));));)) .

CLB Kiến Vàng bây giờ ok hơn hùi ta học, Kiến Vàng hùi xưa chán như con gián. Và hùi xưa bị Ms. Chi xử lý thì các hoạt động vui chơi của trường dc kiểm tra rất chặt chẽ. Bây giờ thầy Nam lên thoáng hơn hùi xưa nhìu B-)B-)

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

RingRing95

sao mà đầu năm vào đông vui thế. xin chào mấy anh chị, em mới zua tạo tài khoản vào nên hok bik j nhìu xin mấy anh chị chỉ giáo nhìu nghen!! :union-50:@};-@};-@};-

Ngáo Bé Bỏng

chủ nhật với thứ 3 này làm lễ chào mừng hs lớp 10 của KV. ;)) chắc sẽ zui lắm. :D cơ hội để thể hiện cái khùng của bản thân. :banhbao32:

Miami

Anais Ruan
Staff member

@Thanh: tui ko kêu pe nó gặp ông, gặp ông tiu đời tụi nhỏ lun, còn kiến vàng gì nổi nữa ;))

@Ngáo: em định show gì ra vậy? ;;)

Kumiho

Never die

ủa ủa, có topic này nữa hả? Em năm nay A7 nè. Có ai học chung 10A7 với em ko vậy?

Prosper Tran

Chừng nào mới có thể đăng kí vào CLB Kiến Vàng zạ chị , hay đăng kí lúc nào cũng được ? 8-|( Cho em biết vài thông tin về thầy Thanh ??? ;)))

JennyLuong

@ Ngáo : mày làm gì mà đi đến đâu mọi người cũng để ý hết vậy?Khi nào đăng kí zô clb Kiến Vàng thì rủ tao zới nhá !! nghe đồn zui lắm á ,t3 này đi thử xem sao ,thể hiện sỡ trường thui

Ngáo Bé Bỏng

@ Ngáo : mày làm gì mà đi đến đâu mọi người cũng để ý hết vậy?Khi nào đăng kí zô clb Kiến Vàng thì rủ tao zới nhá !! nghe đồn zui lắm á ,t3 này đi thử xem sao ,thể hiện sỡ trường thui

đẹp chai wá nó zậy m` ơi. =))
ừh, t3 chúng ta cùng thể hiện cái sự khùng của chúng ta há. =))

Status
Không mở trả lời sau này.