Ý tưởng sáng suốt cho phim ngắn quay tại trường ???

thubaby

Ðề: Ý tưởng sáng suốt cho phim ngắn quay tại trường ???

Pu w Vũ để hình girl chi cho mấy e hỉu nhầm zay

nhox0194

Member

:"> nội nghĩ ra 75 cái hình phạt là cả 1 vấn đề rồi nhỉ:banhbao55:

nyz.stupid

:"> nội nghĩ ra 75 cái hình phạt là cả 1 vấn đề rồi nhỉ:banhbao55:

75 cái...nhưng có vài cái đơn giản ...nghĩ xí là ra àk...w tài năng của đạo diễn Long nhà ta...thỳ vấn đề này chẳng làm khó đc đâu anh ơi.....:-bd:-bd:-bd

HaLongTZP

Member

Đạo diễn mà..., có phải biên kịch đâu mà...đơn giản, cả một vấn đề đấy, dù sao vẫn cố gắng :d

nhox0194

Member

@-) đơn giản thì em thử tìm cho anh 75 hình phạt đi rồi kể anh nghe anh có thưởng lun đó nyz :banhbao30:

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

thiếu gì ba :))
charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nyz.stupid

@-) đơn giản thì em thử tìm cho anh 75 hình phạt đi rồi kể anh nghe anh có thưởng lun đó nyz :banhbao30:

yea...anh chờ đoá...mok hok le~ em ghi hít trên đây.,..chỗ đâu ghi....

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member

HaLongTZP sau này chắc định vào Sân khấu Điện Ảnh hả ta :-?

babylikescandy

hì thành viên 10a2 nah...hum ngờ mình có ng` bạn chung lớp good như dzj ^^...ý tưởng cũng per lắm...:-bd ủng hộ pạn đó
p/s: n/v L chắc là 1 phần tử quậy nhỉ...như vậy thì dễ đc nhju` ng` chú ý + vs ghét thì sau đó mới gọi là thay đổi tính cách oy` hòa đồng vs mọi ng` hơn oy` ...blah blah blah hohoho:((

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

hì thành viên 10a2 nah...hum ngờ mình có ng` bạn chung lớp good như dzj ^^...ý tưởng cũng per lắm...:-bd ủng hộ pạn đó
p/s: n/v L chắc là 1 phần tử quậy nhỉ...như vậy thì dễ đc nhju` ng` chú ý + vs ghét thì sau đó mới gọi là thay đổi tính cách oy` hòa đồng vs mọi ng` hơn oy` ...blah blah blah hohoho:((

n/v L là ai ?? :-?
..............................................................

HaLongTZP

Member

Cái Username khai hết tên tuổi em ra luôn rồi, babylikescandy biết rồi thì kín miệng chút nghe, nói toạc ra thì L ngoài đời đây bị tra xét quá.