Bà kon 10 11 and 12 a1 vào mau mau

stti

nhưng mà lớp mình thấy dạo trc cũng đông sao giờ kì vậy hen, khang, thái, trung hiếu cũng ít thấy bùn ghê

iko_iko

Khang tự nhiên ko lên nữa, rùi từ từ cũng mấy người kia cũng mất tích lun, bà có gặp ông Khang thì nhắn ổng lên rum nha

tomorrow

hi.. everybody.. cho tui tham ja zí, đc hun? ;))
[/b]

Tên tuổi, nghề nghiệp, ngày sinh tháng birthday, mục đich tham gia :)) khai báo mau mau

@all: Tui come back again. Dạo này bận chuyên mông bà kon thông cái cảm xíu ok...

iko_iko

ông bận công chuyện tới nỗi wên lun cách viết tiếng Việt hả? trình độ chính tả trầm trọng rùi đó nha. dạo này đi chơi với gf dữ wé fải ko? bỏ rum lớp vắng hoe

tomorrow

Nói vậy là ko đúng rùi, tui cũng lên lại chứ bộ..Nhưng ba kon cũng bận chẵng lẽ tui lên một mình...
Còn dạo này tui bận thiêt chứ bộ------->lý do rất là chính đáng

iko_iko

bà hol này rảnh ghê, tham gia rum mà chơi 2 nick lun
ông tomorrow bận gì thì khai báo đi, nói busy ai ko nói được chứ

holland

H đề nghị chút nha: tuy đây là topic riêng của lớp, nhưng hi vọng mí bạn đừng spam bài.. vì if như vậy nó sẽ nhanh chóng die lém.. ;))
bà HT đâu, lèm náo động lin đi... tổ chức thi cái jì đi NA.

stti

có mún nói ch gì thì cũng o có ai hết nên lâu lâu vô nói ch thui sao die đc ,hihi bà hiếu fải thông củm chứ bà cũng spam bài mà hahah

holland

ack ack.... bi h nta hun đc lèm mod nữa nên bà Hương khinh thường chứ jì. xiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii........... thí ghét ghia...

iko_iko

spam một fần của rum, ko cho spam là ko đuợc , nhưng mà tui thấy có spam gì đâu, vô đây vui chơi tán gẫu, nói đúng chủ đề mà

stti

dạ em nào dám khinh thường chị hiếu ạ hihi tui nói thiệt chứ bộ, dạo này ít ai online wá chán ghê chẳng có đề tài nào bàn tán bùn wé hết xôm tụ rùi huhu

stti

đúng đó thay vì bà ghi ở mục tâm sự thui thì tâm sự ở đây cho mọi ng dễ bàn tán cho xôm tụ hehe Như cũng thgia nói lun đi ch tình củm đó