Studying IELTS

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
sư huynh nhớ nha ;;) ... đang ngồi tu luyện tổng hợp lại toàn bộ ngữ pháp...một năm ko đụng nó cứ bị sứt mẻ khi làm bài bực mình lém :(

huynhnguyen

Hi

Hi Mr. nguyenthanh, đệ vừa nhận được điểm IELTS rồi, Writing vừa đúng 6.0. Anh gửi cho Miss ADE tài liệu writing gì vậy, cho em biết với được không, em đang chuyển qua TOELF iBT. :D

huynhnguyen

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
tui chuẩn bị đi thi xếp lớp ở ACET nì ... có tài liệu j` để ôn thi hong gửi cho tui đi ông :x ... thnx ông nhìu ;;) :*

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Sac, xết lớp ở ACET hủm bà vô trang dethi.com vô Box Kỳ thi IELTS cái TOPIC thi xếp lớp IELTS đó, tui có chỉ cách thi .
huynhnguyen dc overall band là nhiu , từng môn nhiu coi hơn su huynh môn Reading với Listening hem, còn writing sư huynh bèo lắm, speaking thì bị cái chủ để Fashion làm hoa mắt chóng mặt ko biết gì nên chỉ dc 6.0 .

huynhnguyen

Hi

My scores : OVERALL :6.5 [-(

Reading 7.0 :))
Listening 7.0 :D
Writing 6.0
HUHU... Speaking 6.0 :((

Luyện mờ mắt cả 2 tuần mà kết quả chỉ được thế thôi. Dù sao nhờ Mr. nguyenthanh gợi ý IELTS test Plus nên em cũng vớt vát được một tí. SPEAKING em phải nói về environment, ... 2 tuần ngồi nhà ôn toàn thứ cao siêu, environment không đụng đến 1 chữ, vậy nên em cũng rơi vào tình trạng "fashion" như Mr. nguyenthanh lúc trước.

Diễn đàn dethi.com có cho đề miễn phí không hả Mr. nguyenthanh ?

huynhnguyen

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
:)) :)) , Listening và Reading thua sư huynh rồi :)) :))
Writing hơn sư huynh rồi :(( :(( :(( , bùn 3 s
còn Speaking bằng :)) =)) =)) , tội quá :)) :)) :)) .
diendan.dethi.com free muh :p .

ketty_duckie

Hữa hữa...iem cũng sắp đi xíp lúp ở ACET nừ..hé hé..lần trc' thi vô d.c có lớp 4 àh..hức...:|...giờ thi lại..ka ka..IELTS fải trên 5.5 mới đi Anh d.c...Bùn như con chùn chùn...cố lên...
Anh zAI Prò English óe hè...ke ke..:D