New mem mún làm wen với pà con

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Thì tốt chứ sao?Lâu lâu đổi cảm giác làm Cái bang ở thử vài bữa,chừng nào có tiền thì xây nhà lại ngay thui ấy mà ;))
Mà nhà ông có chó hem?Tina chơi với chó dễ thương lắm cơ,cứ núp 1 góc mà khóc ngon lành,nên ko sợ bị phá nữa đâu ;))

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Bả hem sợ mèo đâu,chắc bữa nào đi ngaòi đường gặp chó,ta bắt chước xe bắt chó,quơ đại 1 con thả ở nhà ông chờ thời ;)) Tina mà gặp chó là y như cá gặp nước,ý ko,mèo gặp nước í ;))

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
con chó nhà Ade dễ thưong lắm cơ,lông xù ;)) Vậy mà nỡ lòng nào gặp nó là lại hét lên,báo hại nguyên bữa hôm đó con cún cưng bị nhốt trong WC >.< Tại Tina ko ah >:)

ldl

<div class='quotetop'>Trích dẫn(TNMP @ Jul 21 2007, 12:24 PM) [snapback]117391[/snapback]</div>
thí gúm, biết nhà Ade chó, ta ko bao h qua [-X
[/b]
Nói năng bậy bạ ko à.Nhà người ta cóa chó chứ ko fãi người ta là.....:D

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
Lấy Di Động đê, đến tháng 1 nì, thằng anh tui mới về
Nghĩa là đầu tháng 2 nó mới đưa máy ảnh cho tui :( [nó về ko bao giờ đưa liền, tòan chọc tức cho tui sắp chết mới đc :(( ]

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
Lấy Di Động đê, đến tháng 1 nì, thằng anh tui mới về
Nghĩa là đầu tháng 2 nó mới đưa máy ảnh cho tui [nó về ko bao giờ đưa liền, tòan chọc tức cho tui sắp chết mới đc ][/b]

Muốn gặp anh ấy quá,vỏ quýt dày phải có móng tay nhọn chứ >:) Tặng ổng cái hòm đi Tina ;))