Chào mừng lớp 10A8

HunterXXI

Nói chung là tùy si nghĩ mổi ng`,hoạt động trg` thì cũng khá nhìu dzo đoàn trg` tổ chức,duy chỉ có điều là hok tổ chức đi chơi xa,à mà năm nay tình hình là số lượng hs chết do đi chơi xa hơi bị nhìu,có cho anh cũng cóc dám đi!!!!

little_killer91

thì đoá...tại vấn đề chết chóc đấy mà trường mới hok chịu tổ chức đi đâu hết...cứ nghĩ đến tai nạn của lớp gì bên NK coi....khiếp...uổng đời em nhắm...

Pé Vinky

he..hé Quá NVT chơi ké vậy!
NVT suốt năm ăn chơi liên miên...( Trugn thu thì có lễ hội...3 tuần sau lại kỉ niệm thành lập trượng/10->đi chơi 2 ngày 1 đêm...rùi lại 20/11....rùi tham quan học tập môn Sinh...rồi môn Sử...Hội Xuân...Iu nhứt là 26/3 lúp 9 đi Đà Lạt 3 ngày 2 đêm....Hè níu có nhu cầu trường lại típ tục en chơi!hé..hé)

KingOfDark

Trời, NVT sướng vậy, trường cấp 2 của mình ko bao giờ cho đi chơi wa đêm, toàn là sáng đi chìu về ko hà, chán chết đc >"<

lapxuong92

còn trường tui , năm ngoái thì có tổ chức lúc hè, năm ni đổi hiệu trưởng, bà nì keo kiệt tổ chức cái gì cũng phải bắt tiết kiệm.Đáng lẽ 26/3 toàn trường phải dc đi chơi xa, bả lại cho tổ chức ở trong trường.Chán lém.Hên là tui chịu đựng bả có 1 năm thui

Pé Vinky

đi8 chưi vậy thoai chứ tìn bạc là 1 vấn đề đóa
Hem cóa cuộc en chưi nào dứi 100K đâu!
Đi chơi xa lun trên 300K
ặc.....

JuWi

mình là mem cũ của NVT nè ;;) ;;) ;;) . NVT di chơi thì đi nhìu thiệt nhưng mà năm nào cũng có nhiu đó đi woài riết rùi chán :D . Chỉ khoái có mỗi đi Đà Lạt (chỉ lớp 9 mới dc di ;;)

little_killer91

hố hố...hồi sáng đi ra cổng thấy ông Dra ngồi 1 đống trên xe...chắc là cup50cc.... :)) ....thiệt tình nhìn hok rõ....nhưng mặt thì vẫn thế...hok nhịn cười đc.... =))
ài....nhìu dân NVT thế...cho bắt tay 1 cái nhá.....khoái NVT mỗi cái vụ đi chơi....nhất là thầy Phát với thầy Thắng....ăn chơi tưng bừng khỏi chê.... >:)

Pé Vinky

Hè lăn xăng vô trường (NVT í) thầy Vũ còn hỏi...Nghe nói lúp 9 mún đi Đà Lạt....Thầy Hỏi đi hok thì trườgn tổ chức!^^

JuWi Mình là cựu 9/1 NVT nà!
Bạn bik Mình hem ta?

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
hố hố...hồi sáng đi ra cổng thấy ông Dra ngồi 1 đống trên xe...chắc là cup50cc.... ....thiệt tình nhìn hok rõ....nhưng mặt thì vẫn thế...hok nhịn cười đc....
ài....nhìu dân NVT thế...cho bắt tay 1 cái nhá.....khoái NVT mỗi cái vụ đi chơi....nhất là thầy Phát với thầy Thắng....ăn chơi tưng bừng khỏi chê....[/b]

Hic...vô làm công chuyện bộ...nghe ké quân sự cũng dc. hơn 1 tiếng =))
Thấy 11A2 đi ra là biết sẽ bị chọc quê muh >"< Sao hok cười ngay đó đi killer >"<