có ai muốn lập band ???

minhbaocba

làm cái box nói về Muzjc mà hem thấy ai nói tới chuyện lập band biếc zì cả :-B , trong khi hiện tại trong trường có rất nhiều " tài năng" ... :-?

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Lập băng nhóm để làm gì chứ?

Học 1 năm chắc biết rồi đó,nhà trường không hứng thú với các phong trào ca nhạc cho lắm,band thì chỉ có các anh cựu hs mới lập băng,lâu lâu kéo về trường chơi thôi

minhbaocba

bác nói vậy chứ, ko biết bác biết thầy Tâm bên văn phòng đoàn ko, tụi em thấy thầy cũng ủng hộ việc lập band mà ...năm vừa rồi biểu diễn 30/3 , thấy mấy bạn lớp 10 làm văn nghệ cũng xôm tụ lắm... bác Dragon có sem ko nhỉ =D> ...theo em thì làm cái band chung cho cả 3 khối luôn là hợp vệ sinh L-) , còn việc cựu hs về trường giao lưu thì hiếm khi mới có :-S ...phải tổ chức gấp thôi...

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Thì trường này có ông Tâm là năng nổ với các phong trào thể thao,văn nghệ thôi,chứ phần còn lại không ai thích hết,cái quan trọng là đó,band thì làm gì ngoài việc biểu diễn các dịp khai giảng,tổng kết,20/11...band đâu có đi biểu diễn này nọ đâu,hi vọng em hiểu điều đó,còn thích thì cứ lập,chi phí gì gì đó tự lo coi nổi không...còn mấy tiết mục Văn nghệ như đã nói ở trên toàn là tụi Đoàn,với ai đó chọn lọc,thường cũng đơn ca,song ca,band không bik được xếp vào hàng thứ mấy =.=

minhbaocba

trời , mấy bác toàn nói gở, thui cũng hong sao : , cái đó là ý nguyện chung cho mấy tay nghiện ...buồn thiếu đường muốn ở truồng luôn :-<

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
em tên j` ha...chị bik ko ha...vừa rồi có thi Chú Ve Con ko ha...chị Hà nè...còn nếu ko thì em chơi j`... trường mình có mấy đứa chơi nhạc cũng khá mà

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Uhm,ADE-admin trên đây,là bà Hà đó :))
Hỏi chơi gì,vẫn chưa trả lời mà,cứ lan man đâu không...
Mà Ade hát solo với song ca không ha,có band nhóm gì đâu :D

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
Quang Anh ko bik mới lạ...nó hát với chị hoài...tính khùng khùng mà dc cái dễ thương...

[repeat câu hỏi] :em chơi nhạc cụ j`

radionXT3

Ðề: có ai muốn lập band ???

ih!! Em cũng thic lập band lắm, lâu lâu đi record thì dzui hết ý !!! =))