Bạn Miami xin phép làm wen lại ạ!!! :-w

Miami

Anais Ruan
Staff member
Sau 1 thời gian dài off vì học thi ĐH và lười... :union-42: Tớ đã đi vào wên lãng... :union-24: Anh iu Tina, pà Ku, ông Baby, ... mọi người gần như wên lun kon Miami này!!! huuuuu.... Dzậy thì tớ xin phép dzô đêy lập topic làm wen lại tất cả ạ!! :union-39:

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Như truyện cô gái ngủ trong rừng ấy nhỉ,đi dự công chúa chào đời,mòi tất cả tiên,bỏ quên 1 bà phù thủy ế :union-42:
Sr,hok có ý gì đâu ế ^^

Miami

Anais Ruan
Staff member
thằng cha Baby kia!!! mún jì đêy??!! :union-29: Tớ chém cậu đầu tiên!! Sáttttttt!!! :union-103:

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Ê Ku!!! Mày kể hết mọi người trừ tao ra là sao hà quỷ?? :union-42: tao đi chết đây!!! Huuu... hok ai nhớ ra tao hết!!! anh iu Tina cũng vô tình lun!!! :union-83: Cả ông Baby nữa!!! Bạn bè thía đếy!!! :union-1:

Tại cái câu than thở đó nghe wen wen,liên tưởng chút thôi ế...
thằng cha Baby kia!!! mún jì đêy??!! :union-29: Tớ chém cậu đầu tiên!! Sáttttttt!!! :union-103:

Lộ rõ bản chất phù thủy của mình ra òi ế,người ta nói chơi thôi mà chơi ném đá giấu...dao ế ...,thừa người ta không để ý là sát liền ế,bạn bè mà chơi nhau thế ấy,đẹp mặt nhá :union-83::union-42:

Miami

Anais Ruan
Staff member
Còn ông thì sao? :union-57: tui vốn hiền lành ngoan ngõan...:union-75::union-98: thía mà dám phán tui 1 câu là phù thủy :union-29: thì tui sẵn sàng làm phù thủy để chém ông ngay!!!:union-85::union-64: Đã hok thông cảm vì con người bị lãng wên này... :union-1: mà còn nói xỏ xiên nhau nữa là sao??? :union-94: Hum nào gặp lại tui xử ông!!:union-103: Huuuuuuuuu.... anh iu Tina!! pà Ku oyyyy!!! Dzô xem Baby ăn híp tui nà!!!! hix.... :union-84:

Miami

Anais Ruan
Staff member
Ròai!!! Ku!!! Mày dám wên lun tao!!! Huuuuuuu.... :union-1: Giờ còn anh iu Tina! :union-29: Nó mà wên lun tao là tao chém nó!!:union-48: Còn mày thì khỏi nói!!:union-31: chém mày chít chung dzới Baby lun y!! :union-103: Pạn pè thía đếy!!!! :union-54:

Miami

Anais Ruan
Staff member
Huuu... méc méc!!! :union-1: Ông jà Baby nói tao là phù thủy kà!!! :union-48: Chém ổng đi!!! huuuu.... tao hiền lắm mà!!! :union-1::union-20: Có mày thương tao nhất nè!! :union-93: (hok thương y rùi pek nha wỷ!! :union-29:)

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member
Mie ơi, cảm xúc tùm lum...:union-1:mà toàn thấy dao kéo với đấm đá...:union-65:

Miami

Anais Ruan
Staff member
ai kiu tụi bay dám wên tao!! :union-42: tao mới lười tý xíu mà đã bị phủ bụi lên òy!! huuuuu... thim người nói tao bạo lực kìa!! :union-1: tao đâu có bạo lực lắm đâu!!! tao hiền mà!!! :union-29: huuuuuu.... :union-1:

Miami

Anais Ruan
Staff member
á! có hả? có hok?:union-29: tớ thấy là con dao chứ đâu phải mã tấu? :union-83: cũng phải thôi... tại bị wên lãng cũng phải có phản ứng chứ bạn nhỉ?!! :union-29:

Miami

Anais Ruan
Staff member
3 con dao chứ hok phải 2 đâu!! dưới chữ kí nữa kìa!!:union-29: hehe... tại phải đe dọa thía thì chúng nó mới chịu nhớ ra tớ là ai!! huuuu... :union-1: thía bạn ní là ai lào!! giới thiệu lun y!! :union-52:

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Cái 4rum nổi tiếng bạo lực quá ế,mới nói chơi 2 -3 câu là móc dao,mã tấu,đập bàn đập ghế,đe dọa,hù nạt mọi người...mọi người đi ra là vừa ế,không thì mất mạng uổng lắm ế,không phải như chơi Mario đâu ế :union-42:

Miami

Anais Ruan
Staff member
:union-47: Tại tớ mún làm wen lại mem cụ + mem cháu nên mới lập topic nì cho mọi người dzô spam xôm tụ chơi ý mà!! Hí... Tại có 1 người nào dám pảo tớ giống phù thủy :union-48: nên tớ mới vác dao... :union-29: chứ tớ hiền lắm cơ!! :union-74::union-5: