[Poll] Offline Trung Thu

Điều bạn mong muốn nhất trong đêm trung thu là ...

• Total voters
    48
  • Poll closed .

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member
Bạn thích hôm đó sẽ được chơi gì ??? thích cảm giác như thế nào ????
hay có mong ước gì trong đêm trung thu hem ... share cho admin bít đi nhá.

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
:union-75:vote cái đầu tiên,nhưgn cũng thi chụp hình đẹp nung ninh nữa :">
Mún đi với các mem thân thiết trong 4rum :( hy vọng kỳ này BTX sẽ đi đông chút :D Dĩ nhiên mún có sự góp mặt của những con bạn thân của Carot: Ann,Ade,Roky :* :union-47:

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Hay là để 1 cái quạt, lồng đèn ai ko bị quạt thổi tắt thì Win hahaha.

Mà chơi lồng đèn dùng đèn cầy nha, ai chơi lồng đèn pin coi chừng :union-11:

Sâu Róm

Member
:union-75:vote cái đầu tiên,nhưgn cũng thi chụp hình đẹp nung ninh nữa :">
Mún đi với các mem thân thiết trong 4rum :( hy vọng kỳ này BTX sẽ đi đông chút :D Dĩ nhiên mún có sự góp mặt của những con bạn thân của Carot: Ann,Ade,Roky :* :union-47:
hok có mình trong list, we òi hok đi nữa :union-21:

rukato

nhưng mà địa điểm xa wớ, sao ko tổ chức tại trường nhỉ? trang trí trường cho có không khí lun, xa thía, bố mẹ em ko cho đi :union-42:

Sâu Róm

Member
nhưng mà địa điểm xa wớ, sao ko tổ chức tại trường nhỉ? trang trí trường cho có không khí lun, xa thía, bố mẹ em ko cho đi :union-42:

Từ btx lên Tao Đàn gần xịt mà, đi bộ 5p là tới thôi mừ. Nếu ba mẹ hok cho lên đấy thì cứ lên btx rồi sẽ có người chở bạn lên điểm tập kết thôi :union-88:

Kumiho

Never die
dù ko đi dc nhưng cũng vote (cho xôm tụ). vote cho cái cuối nhá. mà hình như 4rum mình ofline lúc nào cũng hòanh tráng đủ cả ăn ngon, chụp hình đẹp, đông zui ... cả mà. cần j` fải thăm dò nữa, cứ yên tâm giao cho anh BMC :union-47:

rukato

sao ko gửi thông báo đến từng lớp nhỉ? họp bí thư lại gòi bảo bí thư fổ biến đi, chứ đâu có chắc 100% hs btx online đúng hem?

rukato

hơ hơ, hoá ra các bác mún tổ chức theo dạng family ấm cúng, em thì cứ tưởng càng đông càng dzui chứ :union-88:

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
;)) mọi người cứ rủ đông cho zui :"> héhé
@zappy: chị nghèo e ơi =.= dành dụm mua đựơc 1 cái đèn..cháy rồi là ko còn jề để chơi đâu :union-1: