Ntry cuối cùng anh vik cho em đó

darealthai

anh buông tay em ra nhé ... em đã có người khác em yêu hơn anh , người ta cũng yêu em như em yêu người ta vậy ! anh phải dừng lại thôi ... dù có cố gắng chạy theo cũng k đuổi kịp em nữa rồi .
26 ngày qua không biết anh có làm cho em vui không nữa ... nhưng anh rất zui vì có em bên cạnh. hạnh phúc , những gì anh có đc lúc này là hạnh phúc khj thấy em cười . e đừng bỏ nhà đi , đừng rạch tay vs hút thuốc nữa !
thấy em ngồi buồn vì nhớ ng ta anh thấy đau đau ở trái tim , thấy ng ta làm em buồn như anh làm lúc trước anh lại nhớ em nhìu hơn ! anh k làm đc gì cho em cả ... em không ngũ đc thức đến 3h sáng vì nhớ ng ta , làm anh lại nhớ đến ngày khi 5h sáng thức dậy thấy mưa em lại nhắn tin cho anh ! khi thấy em nói chuyện hay nhăn tin với ng ta thì anh lại nhớ lại 2 đứa mình khi trước . anh nói sẽ buông tay em ra khi cần , vậy mà anh lai níu kéo .. níu kéo nhìu lắm chứ vì k muôn em xa anh ! vì anh yêu em đấy , vì anh k thể nào chịu nỗi cảm giác nhớ em ... khi thấy nick em onl với anh lúc này cũng đã là 1 niềm vui vì người xưa k bao giờ còn nói chuyện với mình nữa ! anh đang vui và h.p ... h.p khi nước mắt rơi ! h.p khi em đang vui và cười thật vui bên người ta ... sao thời gian thật nhanh nhỉ ? k có gì là mãi mãi bất tử cả ... e phải hứa là luôn vui vẻ và những khi buồn thì anh sẽ ở bên em khi cần . như lúc trước anh đã hứa với em buông tay khi em k cần anh nữa !
còn rất nhìu điều anh muốn nói với em ....
và k bik em còn nhớ k ? nhịp tim mình đang đập chung 1 nhịp vì sao chắc em k còn nhớ đâu .... thôi anh chôn tất cả vào tim anh nhé Ci
anh luôn muốn thấy em cười và h.p ... lần cuối anh đc gọi em là vcc nha !
ai sau khi đọc xong Ntry này thì hãy giữ tình yêu mình nha , đừng vì trẻ con , mất lòng tin vào người mình yêu mà đánh mất tất cả ... đừng nắm chặt quá sẽ chết tình yêu nhưng đừng thả lỏng vì nó sẽ vuột khỏi tay bạn đó ./.
gửi người anh yêu nhất Như_l..s àh