Đóng góp clip của lớp bạn cho forum nào :-P

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member
Ẹc trân trọng thông báo rằng:

1. Các bạn có thể đóng góp các clip của các bạn tại đây để cho forum có thể lưu trữ clip của bạn được tốt hơn.

2. Để đóng góp clip thì bạn có thể gửi nó lên 1 trang video trung gian như Youtube.com, Clip.vn, ... sau đó gửi link dẫn tới clip của bạn vào trong topic này. Clip của bạn sẽ nhanh chóng được phân loạiđưa ra ngoài trang chủ để mọi người cùng thưởng thức.

Ẹc tin rằng các bạn teen của trường chúng ta có đầy đủ sức khỏe trí tuệ để có thể tạo ra nhưng clip thật hay và ý nghĩa cho bản thân, nhóm bạn và lớp của mình.

Cheer !!!

spetsnaz

Super Moderator
[flash]http://www.youtube.com/v/WjL_qBTRBgY[/flash]

clip tự sướng của lớp trưởng 10A6 (2008-2009) hôm cuối cùng của năm học. Hôm ấy trời mưa ko mần lễ ở dưới sân đc nên trg` kêu hsg lên hội trường tham dự, còn lại ở dưới lớp đập phá :p
à cho em hỏi mình post clip của lớp mà ở ngoài đc ko, giống như là lúc đi chơi hay ăn uống đâu đó ? '.'

coffee_love

Nhưng 1 điều lưu ý là lựu chọn kĩ khi đưa lên nha! phải bảo đảm tuyệt đối chuyện thuần phong mĩ tục, và tránh những "âm thanh ko phù hợp" khi đưa lên 4rum nhé! :)

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member
thấy thì bấm vào cái đó, nó sẽ nhảy qua youtube , sau đó copy cái link wa cho anh kiểm tra.

nguyenquyphuong

11A7 niên khóa 2009-2010 - Designed by NQP

các mem A7 sẽ ko quên chuyến đi này, chuyến đi đã làm chúng tôi gắn bó với nhau, hiểu nhau và chia sẻ cho nhau nhiều hơn....I luv A7!!!!!!!!!!!!!!

Ngáo Bé Bỏng

Ðề: Đóng góp clip của lớp bạn cho forum nào :p

Marie Curie - 10A12 (2010-2013)

Video Clip có tính chất hài, ko phải là 1 vở kịch thật sự, nên nội dung có hơi bị ba chấm. Mong các bạn thông cảm. Nhưng bảo đảm là HÀI. :)).

[video=youtube;4GgEXYv8Fd8]http://www.youtube.com/watch?v=4GgEXYv8Fd8[/video]

JennyLuong

Ðề: Đóng góp clip của lớp bạn cho forum nào :p

A12 đã được giới thiệu rộng rải , ôi , niềm tự hào của tui. mọi người phải nhớ xem và ủng hộ clip của Zen đó , bài = tiếng anh nên hơi khó nghe nhưng chắc chắn sẽ cười, hihi