Luôn lắng nghe - Luôn luôn thấu hiểu

moonyAnn

Active Member
dzị mày đăng trước đi.... A2 nè nha, hùi lớp 9 cũng 9/2 nè nha... viết cho tao coi 1 truyện trước đi :D :D Mod gương mẫu làm trước thì mem mới bít đường làm theo chớ :D

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
=)) akak.... ^ ^để Carrot về nhà tìm những câu chiện koan Ann sáng tác hùi đó rùi đăng cho pà koan coi ..keke..tao là mod ngoan ngoan :

moonyAnn

Active Member
đừng nha mày... chơi dzậy là chơi xấu....[-X =((
mờ tao nhớ tao đâu cóa viết truyện đâu ta :-/ mày về lục kím coai.... :D kím tới năm sau cũng chưa ra :D ;))

hix.... sao hun ai dzô hết dzị.... bùn ghê T________T

ờ.... để hỏi cho bít.... ngoài các bài thơ của những tác giả trẻ, mọi ngừ thấy có muốn đọc các bài thơ nổi tiếng, đc đưa vào chương trình học, các bài phân tích bình luận bài thơ đó hay ko?
Việc thứ 2 là muốn thăm dò ý kín mọi người sao về chuyên mục mới là viết tiếp đoạn kết cho 1 truyện........ cái này thì hay nhưng đòi hỏi là phải chịu khó viết :D

Cho ý kiến hén :D

blue_dream

thấy hai việc đoa' được đấy, Ann thấy seo về việc mà mỗi ng viết một khúc rùi ghép vào thành một câu chuyện a', mọi ng viết được j rùi pst, ng khác sẽ viết tiếp?

moonyAnn

Active Member
àh... cái đóa giống Big story bên HV cũng có làm......... ok thôi...... :D :D vậy là mở mục đóa hén.... mờ đề nghị title của mục đóa là j đây???

moonyAnn

Active Member
nghe dở tệ....... cho xin cái title khác đi :D

còn cái vụ banner.... ai làm đc giùm đây????

Hê hê , vậy thì " Chuyện chàng và nàng " nhé

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
: zậy ai có cái tựa nào hay hay cùng nhau góp ý..truyện chắc là ko hẳn về tình iu..bạn đọc viết thì chắc là có nhìu chủ đề :D cóa ai tốt bụng viết về mầy cái bánh [vd :bánh táo-fomai-dâu -ga tô ] thì Carrot thax trứơc : oai..bánh dâu thân iu..mún ăn wá :D

moonyAnn

Active Member
quyết cho xong cái title đi mới làm topic đóa đc.... để lâu wá mọi ý tưởng lẫn nhiệt tình xẹp xuống hết òi.... còn làm ăn j nữa..... >"<

đặt tên topic là "Những câu chuyện ko bao h hết" đc ko ? :-/

noitiengtunho

<div class='quotetop'>Trích dẫn(moonyAnn @ Aug 14 2006, 07:59 PM) [snapback]60837[/snapback]</div>
quyết cho xong cái title đi mới làm topic đóa đc.... để lâu wá mọi ý tưởng lẫn nhiệt tình xẹp xuống hết òi.... còn làm ăn j nữa..... >"<

đặt tên topic là "Những câu chuyện ko bao h hết" đc ko ? :-/
[/b]

Chiện j mà không bao giờ hết ... " Câu chuyện không kết thúc " để vậy nhé :D

moonyAnn

Active Member
tên nghe dở wá.... đặt tên topic theo title của em đi :D

mí bữa nay mọi người post truyện wá chời, ngồi edit cái mục lục cũng mệt :D mà post thì post, nhớ dành thời gian đọc truyện và nêu chút cảm nghĩ, truyện mình post mình nêu cảm nhận cũng đc mà ^^

dzụ banner ai làm giùm tui đây :(( Help !!!

blue_dream

em có ý kiến này, hem phải về cái title toipic mới, mà là về mục lục truyện a'. Anh Wần đã xếp theo thứ tự chứ kái nhưng bên trong mỗi chữ lại xếp thứ tự nữa được hông? Để mỗi lần em pst bài tra dễ hơn

moonyAnn

Active Member
eck... thế thì chết em chị ơi.... ngồi wăng nó vào đã mệt rồi... cái đó nếu ko có code dùng mà xài tay thì có mờ chết :( >"< .... nếu muốn vậy thì phải mất thời gian lắm... sắp dzô năm gòi... đâu còn thời gian dư dả như bây h >"<

nói chung phải nhớ thôi... cách nhớ dễ nhất là phải đọc truyện trong box :D ko phải chỉ post mà phải đọc :D có đọc mới bít truyện đó post hay chưa :D hehehe....

blue_dream

:)), đọc chớ, nhưng mè nhìu vậy đâu nhớ hít được, anyway, chị mới bắt đầu tham gia kái box nì gần đây a`, những bài xa xưa wé đâu có biết đâu mà đọc :D. Nếu em dùng tay thì thôi, mất công wé

moonyAnn

Active Member
hix, em coàn ko đọc hết truyện nữa kìa... >"<
Hay là bây h, mỗi khi ai post truyện j đều phải đọc truyện mà mình post và vào đây tóm tắt nội dung cho mọi ngươì :D em thí đây cũng là ý kiến hay đóa :D

noitiengtunho

<div class='quotetop'>Trích dẫn(moonyAnn @ Aug 18 2006, 11:46 AM) [snapback]61774[/snapback]</div>
hix, em coàn ko đọc hết truyện nữa kìa... >"<
Hay là bây h, mỗi khi ai post truyện j đều phải đọc truyện mà mình post và vào đây tóm tắt nội dung cho mọi ngươì :D em thí đây cũng là ý kiến hay đóa :D
[/b]

Ặc , ko lẽ em không đọc những truyện em post ??? Cái nì thì tệ quá, thấy hay người ta post vào để chia sẻ chứ :)

moonyAnn

Active Member
:D đúng đấy,.... phải nói là có nhiều truyện em đọc hết, có truyện đọc lướt qua để xem là hay hay ko, nếu thấy hay thì post... còn đọc thì để sau... lâu lâu rảnh lôi ra đọc 1 lần luôn :D

Thấy hay post vào chia sẻ... thì để giới thiệu truyện đến các mem khác, mún các mem khác có hứng đọc thì phần giới thiệu phải hấp dẫn chứ :D rồi đọc xong tự mình phải có cảm nhận về truyện mình post nữa :D xong ruì gửi link ...

thú thật là em đọc truyện, nhìn tựa đề và tác giả, thix thì mới đọc :D nếu đó là 1 tựa đề ko có j hấp dẫn thì lười đọc lắm :D :D chịu thui.... mỗi người mà post chừng 4 truyện của mình... 3 người như vậy là 12 truyện... eck... ngồi đọc ko phê nữa thì thôi đấy :D

blue_dream

em cũng ko đọc hít truyện ngkhác pst đâu, nhìu khi koi sơ sơ ha`. Mà Ann ui, nhìu truyện khó tóm tắt lúm em, seo muh tóm tắt được h :(. Mình cảm nhận truyện mình pst thì kái đó cũng uki thoai nhưng gửi link thì gửi link vào chỗ nào?