Con trai khi yêu ;))

Windymaster

Dù biết rằng mối tình đầu 95% sẽ tan vỡ, nhưng mà mỗi lần nghĩ tới việc sẽ mất đi nửa kia của trái tim mình thì lại thấy đau ko thể tả dc.
Ai ko biết chứ em thấy bây giờ có vẻ con trai sợ mất con gái nhìu hơn là con gái sợ mất con trai, hic...

Miami

Anais Ruan
Staff member
Dù biết rằng mối tình đầu 95% sẽ tan vỡ, nhưng mà mỗi lần nghĩ tới việc sẽ mất đi nửa kia của trái tim mình thì lại thấy đau ko thể tả dc.
Ai ko biết chứ em thấy bây giờ có vẻ con trai sợ mất con gái nhìu hơn là con gái sợ mất con trai, hic...

ai nói với em con trai sợ mất con gái nhìu hơn? vấn đề đơn giản là cả hai phe nhìn vấn đề này dưới con mắt của mình thì sẽ thành ra tiêu cực nhiều hơn, con trai chỉ cần chút ít mạnh mẽ, chut ít lạnh lùng, như bài post của chị kìa, tự dưng các nàng sợ mất em ý chứ ;)) với lại con gái bây giờ có sợ mất đi nữa thì cũng không tỏ ra đâu, các ku cậu cứ từ từ mà thưởng thức tìm hỉu nhá! :-"

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
người không muốn chia tay, là người đau khổ, và không muốn mất người kia nhất... không phân biệt là trai hay gái đâu...

lặc kiệt

"hikaru59" anh thử đọc lái lại tên "lặc kiệt" của em coi ! Em đây cũng giống anh mờ .

"miami" đá một lần là đủ, muốn kiếm đc ng` giống zậy lần 2 k phải dễ đó là chưa kể k chắc ng` đó có cho mình ra rìa giống lần đầu k nữa, nên mình ta là đủ oli`!B-)

Kumiho

Never die
Mới đọc được cái report nhé. Cũng không muốn xen vào câu chuyện là gì. Nhưng ai spam thì spam có nghệ thuật 1 chút dùm. Spam lộ liễu làm người đọc khó chịu đó. Bình thường thì không sao. Lỡ hôm nào tớ đang điên mà tớ ghé qua thì lại phải khai đao nữa. Đầu năm nhắc nhở thế thôi. Have fun!

Victory1803

Kumiho: ??? là sao anh? :-??
All: theo tui, có người iu mà cứ lo sợ mất thì ko có tốt hơn [ ý nói Kino nhe :p ] Cứ thoải mái đi, có người iu phải tin người iu chứ. Có hay ko thì cũng có 2 mặt thôi ^^
P/S 4 Kino: tìm hiểu ko phải là skill nhưng nếu đc share thì dễ tìm hiểu hơn thôi. Như tui có ai share đâu, vẫn có high skill thôi. Tiếc là dùng k đúng chỗ nên bây h vẫn lonely :((

Miami

Anais Ruan
Staff member
@victor: kumiho là chị chứ không phải anh :p em coi chừng dính chưởng ;))

ý kiến của chị thì tương đồng với victor, có người iu thì nên đặt lòng tin khoảng 50% :banhbao30: khi iu phải biết nghĩ đến lợi ích cho mình nữa, chứ không phải chỉ ng iu là trên hết đâu, đừng sợ mất ng iu vì bất cứ lí do gì, nếu người ta đã muốn đi thì có giữ cũng không đc, không phải khuyên em không nên níu giữ, nhưng trong mọi trường hợp, hành động theo lí trí luôn là sáng suốt nhất. Ai cũng sẽ có một nửa của mình, nó sẽ đến vào lúc nào đó, tin chị đi :-" nhưng nhân tố wan trọng nhất trog tình iu là bản thân mỗi người, em phải biết yêu em trước khi em yêu người khác, vậy mới không bị shock nhiều sau khi có biến cố xảy ra :-bdgood luck with your love @};-