The Show - Trinh xù

kino_ngoc

Ðề: The Show - Trinh xù

hát hay chứ nhỉ, có cái phát âm k chuẩn lắm :-S k phải qá khắt khe nhưng mà Lenka hát vs tốc độ cũng khá nhanh nhưng lyrics vẫn cực chuẩn :)

SieuNhan

hát hay chứ nhỉ, có cái phát âm k chuẩn lắm :-S k phải qá khắt khe nhưng mà Lenka hát vs tốc độ cũng khá nhanh nhưng lyrics vẫn cực chuẩn :)

Bảo Lenka hát Tiếng Việt thử xem ;)) Khéo cũng hay hơn Trinh xù đấy :-j :banhbao30:

joshepluan

tui hoc sang tac Nhac Vien. moi viet mot so bai hop voi chat giong ban Trinh xu. ai co Nick hay sdt cua Trinh Xu cho tui voi
sdt tui:nick tui: xin_hay_tin2000

ampmvc

Member

Bữa mình có lên youtube thì có phát hiện ra cái clip này, đang khá hot, và người ta bảo đó là của 1 thành viên trường BTX, cho hỏi có ai bik là ai ko ?
Giọng hát trong veo, đàn hay nữa...! Cố lên em. Hồi ấy anh cũng học a14, bắt tay :((

joshepluan

cảm ơn bạn nhiều nhưng facebook bạn cho không vào được.hichic. bạn cho lại đi. mình rat cần, mình đã phối khí xong oy.

--- Cập nhật bài viết ---

mình rất muốn liên lạc được với Trinh Xù. ko vì mục đích này nọ đâu.ai ơi giúp tui với

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member

oi. sao cac ban hoc cung truog voi Trinh xuma ko ai co Nick hay sdt ah.minh can wa

Thông tin bản thân ghi là học 12 BTX sao ko tự đi xin đi. :| Hàng fake à :|
Với lại, ko ai cho số phone khi ko có sự cho phép của chủ cả :D

.......minh` hoc. tu truog` khac' truog` cua? trinh ... nhug nghe dc tr hat bai i'm your... thi that la het' hon` .... boi? vi ... that su .. truoc den h chua co ai hoc. lop 11 mah` con` lai nu~ sinh nua~ chu ..... minh` rat thich con gai mah bik choi nhac. cu... ban? than min`h cug bik .... may ban .. ai co nick yahoo cua trinh cho minh dc klo .... minh muon lam wen ... ko co y do` j xau ..:D ...tthasnk moi nguoi

VernKrystal

Ai muốn gì gì ấy thì tự lên profile Youtube mà xin, đừng post lên đây. Đã thấy 4 trang có nhiều ng` xin mà ko ai muốn trả lời rồi mà vẫn cứ xin, pm mấy ng` đã r****** đấy, cứ thế này topic loãng thành cháo mất ...

Theo mình nghĩ chuyện so sánh chị Trinh với Lenka và nhận xét là hát hay hơn thì hơi quá đáng, Lenka hát truyền cảm hơn, có nhiều cảm xúc hơn, với lại, chị Trinh cũng chỉ là 1 hs lớp 11 VN, ko thể hoàn hảo hơn 1 ca sĩ người Úc được, chỉ nên nhận xét là hay, hát tốt, xinh :">... thôi.

Anyway, tự hào vì có 1 thành viên của trường gây nên cơn sốt trên cộng đồng Youtube và trên Internet :D

hikaru59

dạo này nick dk zo diễn đàn tăng màh toàn gặp mí ng` zo xin nick hay sdt trinh Xù,pó tay

kiddy

Member

ôi cô này mình gặp rồi mà k biết :banhbao32: ấn tượng một nồi mì :banhbao32: tửng duỗi tay ra type một bài viết về cô này trên trang web music :banhbao32: hay hơn Lenka àh? buồn cười [tập n] Phát âm bị cho là điệu, tiếng anh mà cứ "r" vs "r" =)) Thôi nói bên kia đủ rồi, k nói bên đây nữa :">

Min

@kiddy: ừ, nói đúng! Nhưng chuyện hay hơn Lenka ko phải do tự chị ấy nói mà là do báo chí, dư luận làm quá .. còn cách phát âm thì có lẽ là chưa chuẩn, nhưng như vậy là quá tốt đối với độ tuổi của chị đó rồi! Khắc nghiệt làm gì ...

kiddy

Member

cái đó thì tui biết mà Thư :"> lạ gì miệng báo chí nữa :)) cơ mà muốn war về cô này thì sang bên kia thôi :"> bên đây dám nói sẽ bị thịt thảm thương =))