Các bé lớp 10 niên khoá 2011-2014 vào đây mần quen nào!!

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member
Ðề: Các bé lớp 10 niên khoá 2011-2014 vào đây mần quen nào!!

xét về phong trào thì chỉ thấy mỗi đá banh là tàm tạm
ừ thì cứ cho là BGH khắt khe ko cho tổ chức nhiều hoạt động ngoài trường, nhưng ít ra trong trường phải làm cho khá chứ :-<

còn vụ văn nghệ các ngày lễ, xin các bợn bớt hát dùm đi, hát thì dở mà cứ hát nhiều, bắt ngồi lâu mệt bm =)) đã vậy ngoài VPĐ với KV ra thì chả ai đc hát, trong khối tớ hiện nay cũng có 1 vài giọng ca, nhưng hỏi ra tại sao ko tham gia văn nghệ này nọ thì đứa nào cũng nói "toàn KV, nó có cho tao dô hát đâu", "thôi kệ, cho tụi nó tự sướng w nhau" ... pla pla =))

buồn cười nhứt là cái "PRôm" năm ngoái =)) như cái hội diễn thời trang, ăn mặc lòe loẹt xong dô đứng nhìn nhau, thử qua PTNK, Miki mà xem ng` ta tổ chứ đi :|

nói chung là ta ghét VK trc khi biết đến cái 4rum này :-? bao nhiêu thế hệ đều anti chứ riêng gì mình ai =)
bạn cứ bình tĩnh mà ăn tạ nhé =))

Lil God

chỗ dành cho con nic mà, mấy a chị ra chỗ khác war đi

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Nếu nói là các CLB khác thì bạn phải nói về các CLB trong trường học kìa. Mình dám tự tin nói ko có clb nào trong trường học có thể sánh bằng. Bạn có thể lên quận đoàn hoặc thành đoàn hỏi. Lớp 12, thời điểm đó không phải là lúc các bạn nên làm phòng trào nữa. Các bạn cần phải đầu tư cho việc thi đại học. Năm 12, các bạn không còn là những người làm hoạt động. Các bạn là đàn anh, đàn chị để truyền đạt lại cho các bạn KV. Hãy để cho các bạn lớp 10 năm nay thử và trải nghiệm. CLB Kiến Vàng cần những người đoàn viên nhiệt huyết, năng nổ. Một con người có thể giữ lửa cho mình, không dễ dàng chán nản. Dạy kĩ năng, clb kiến vàng có dạy. Kỹ năng quản trò, làm mc, sân khấu hóa, nút dây, dựng lều trại, cách làm bản kế hoạch, báo cáo, sân khấu hóa, v.v..... đó không phải là những kỹ năng ư ??? Dù gì thì đây cũng là CLB do các bạn học sinh quản lý, tất nhiên là sẽ có sai sót. Bên cạnh việc học, chúng tôi còn phải bảo đảm việc công tác đoàn tốt. Các bạn vào phòng truyền thống, văn phòng đoàn, có biết bao bằng khen, mà CLB chúng tôi đã mang lại ??? Bạn muốn nó đặc sắc hơn ??? Bạn có thể đóng góp ý kiến, chúng tôi sẵn sàng nghe và sữa
chữa.

Cái này khỏi tung hô, xin nói cho chú biết, thằng này đây là dân Sale/Marketing, các thủ thuật của chủ chỉ là trò con nít trong marketing thôi nhá. Khỏi mà tung hỏa mù. Đây là người từng học trong trường, và theo những bước chân của trước sau khi ra trường, những cái của chú chỉ dụ dỗ những đứa khờ được mà thôi, chứ ai cứng cựa thì có cho 10 tỉ / tháng mới may ra vào cái CLB này. Toàn là bị mấy đứa cùi bắp trong CLB tung hỏa mù, tung hô mà không biết mình đang ở đâu. Ra đời mà nhìn đi chú ah.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

[D]ark

Quả thật là mình không cãi lại rồi. Các bạn đã mất niềm tin thì mình cũng ko biết nói gì. Coi như nãy giờ mình tào lao chém gió. Thật sự xin lỗi. Tùy vào quyền quyết định của các bạn lớp 10 vậy :)

Lil God

Em lớp 10, và em quyết định ko vào hang của kiến vàng

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

Quả thật là mình không cãi lại rồi. Các bạn đã mất niềm tin thì mình cũng ko biết nói gì. Coi như nãy giờ mình tào lao chém gió. Thật sự xin lỗi. Tùy vào quyền quyết định của các bạn lớp 10 vậy :)

ừ cãi ko lại thì đi ra đi =) bay đâu, tiễn khách X(
thôi tắt máy đi ngủ đi bạn Đức ơi 8->
vãi, sợ mấy chú trung thần của triều đại KV quá, bị brain wash 100% ấy nhỉ? =))
qua đây thấy đc 1 điều là lúc nào cũng có spy của KV trong 4rum mình hết, và ngày mai, mốt, lực lượng của chúng sẽ tăng lên gấp bội =))
Em lớp 10, và em quyết định ko vào hang của kiến vàng
nice choice, very good ;))

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Bạn àh, bạn nghĩ chúng tôi chưa từng đề ra các kế hoạch đó ư ??? Chúng tôi đã đề ra, rất nhiều lần là đằng khác. Chúng tôi đề ra kế hoạch. Ban giám hiệu nhà trường là người phê chuẩn. Họ không phê chuẩn, kinh phí nào, địa điểm nào mà chúng tôi có thể làm ???

Ờ thì ra kế hoạch nhiều lắm đó, nhưng chẳng có cái nào ra hồn thì làm sao mà hem bị chỉ trích :ar! . Nhìn trường người ta thấy mà mê, còn trường mình chẳng ra cái trò trống gì. Chán bỏ xừ. Đó giờ mấy cái activity, toàn bay sang chơi chung với bạn bè ở Lê Quý Đôn, Minh Khai, Gia Định, Lê Hồng Phong, chẳng bao giờ đi cái BTX này :ar!.

Có đủ argument đâu mà đòi cãi. Cãi có lại đâu mà đòi cãi :)) . Toàn là những hình thức Marketing, lôi kéo. Nhưng nói thẳng, trình còn kém lắm mấy cưng ah, trúng người cao tay hoặc ít ra là trong ngành như mình thì chẳng có thể nào mà lôi kéo được đâu. Với lại xu hướng hiện nay là phải thể hiện rõ ở hình thức bề ngoài, và chất lượng bên trong, chứ hem có cái khái niệm nói suông. Bao nhiu năm nay chẳng có làm gì được gì ra hồn, ra 1 cái ra trò thì làm sao mà người ta chịu bảo vệ cho Kiến Vàng. "Hàng" thì hem ra hồn mà cứ lo mà "bán" thì làm sao khách hàng chịu mua :)) :)), làm sao mà không bị nhữg người đi trước, có kinh nghiệm mà ngăn cản, bảo vệ "người tiêu dùng" .

Các em lớp 10 hãy là những "người tiêu dùng" thông minh và sáng suốt.

SPY ở đây thì of course là nhiều rồi, còn SPY của ai thì có trời biết, đất biết, 4rum biết, không cần phải nói ra làm gì. Nhưng ông "Trùm" hãy cẩn thận, ở đây có những người đủ khả năng để bảo vệ quyền lợi của mọi người :)) .

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

npht

hjc.... sao tiêu đề là "các bé lớp 10" vào mần quen, rồi toàn thấy mấy anh phê bình.... hjc hjc.... k vào Kiến Vàng :|

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

dạ dạ ông "trùm" nghe rõ trả lời bác thanh =)

thôi đổi chủ đề đê =))
sau 1 tuần học các bợn thấy trường lớp, bạn bè, bài vở có như thế nào? phát biểu mọi ng` cùng nghe xem nào :D

tớ thì thấy rất chi là 3 chấm cái tuần đầu, chưa gì học quá trời rồi :-s
cứ cái đà này chắc tầm cuối tháng 9 là sẽ kiểm tra tập chung :-?

p/s: để trả lại sự trong sáng cho topic, từ post này của tớ trở về sau, ai vào marketing hay PR gì cho KV nữa thì bị ăn thẻ bay nick đừng trách, có cái chủ đề bàn mãi, mệt =.= còn muốn war thì ra mà lập topic riêng!

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Thì mần quen thì phải nói cho nhau biết những cái good để mà phấn đấu, cái chưa good để mà tránh hoặc phát triển nó :))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

npht

dạ nè.... tuần đầu.... học thì cũng chưa có gì là căng thẳng..... thầy cô giáo vô intro là chủ yếu.... nhưng em thích nhất là phần học tin học, thể dục, GD quốc phòng.... hihi (tự hiểu).... còn ở môn Hóa lớp em cô Mai dạy thì hơi căng tí..... TA cô Giang, toán thầy Nhân thì vui.... còn nhiều môn nữa..... nói chung.... chuẩn bị tinh thần để "chiến đấu" đây ^^

vjtnguyen

dạ nè.... tuần đầu.... học thì cũng chưa có gì là căng thẳng..... thầy cô giáo vô intro là chủ yếu.... nhưng em thích nhất là phần học tin học, thể dục, GD quốc phòng.... hihi (tự hiểu).... còn ở môn Hóa lớp em cô Mai dạy thì hơi căng tí..... TA cô Giang, toán thầy Nhân thì vui.... còn nhiều môn nữa..... nói chung.... chuẩn bị tinh thần để "chiến đấu" đây ^^
Giáo viên A1 và A2 khác nhau nhỉ:p mới tuần đầu học mà chóng mặt và mệt mỏi đặc biệt là tiết hóa thầy hương:ar! mỗi lần đến là tim đập thình thịch:((

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

ngoài a Nhân w a Hương, còn lại ai cũm lạ hết :-?
TD, QP này nọ thì lớp 10 đúng là sướng thiệc, nhẹ nhẹ tàn tàn, 12 h cực như heo =)
nghe đồn thể dục 12 phải học 1 trong 3 môn tự chọn: đá banh, vovinam or dance sport, nên học cái gì đây? =))

npht

bik mỗi a Nhân pụng pự :))
còn lại ai cũm lạ hết, còn TD, QP này nọ thì lớp 10 đúng là sướng thiệc, nhẹ nhẹ tàn tàn, 12 h cực như heo =)
hí hí ..... em là "bao cát" của thầy Nhân nè :-s.... trợ giảng luôn (chủ yếu là lau bảng) =))...

Kumiho

Never die

GV mới nhiều nhỉ? Biết mỗi anh Hương đẹp giai (bồ của baby ;))), cô Mai dạy Hoá với thầy Nhân thôi. Mấy người kia chắc mới về. Từ ngày mình ra trường, BTX thay mau luôn. Cả hiệu trưởng còn thay mà.

piolopky96

mỗi lần tới tiết của thầy Hương là mấy tụi lớp em teo hết :))

mỗi lần thầy giảng là 1 chương . giảng xong kiu hs lên nói lại

tuy gắt như vậy nhưng thầy cũng vui tính và hay giỡn :banhbao32:

trunghieu33

ha ha vào chi kiến vàng kiến lửa chi cho nó mệt ;)) em lớp 10 thích tiết Toán với tiết thể dục nhất =)) =)) =))

Kumiho

Never die

Thầy Hương coi vậy thôi chứ ai học ổng, cuối năm điểm phẩy cao lắm.

trunghieu33

hô hô lớp 12 phải học bóng đá không học bóng rổ hả anh vincent :">! sướng quá =)) =))

Lil God

áh há há, cái ống xanh xanh đc 10% ròi. *vỗ tay*